AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

वसईत कोरोनाच्या नावावर औषध विक्री, 2 डॉक्टरांवर गुन्हा दाखल

देशभरात कोरोना विषाणूने धुमाकूळ घातला आहे. दिवसेंदिवस कोरोनाच्या रुग्णांमध्ये वाढ होत (Vasai Doctor fraud with patient) आहे. त्यामुळे नागरिकांमध्ये भीतीचे वातावरण आहे.

वसईत कोरोनाच्या नावावर औषध विक्री, 2 डॉक्टरांवर गुन्हा दाखल
Sachin Patil | सचिन पाटील
Sachin Patil | सचिन पाटील | Updated on: Mar 19, 2020 | 9:55 AM
Share

वसई : देशभरात कोरोना विषाणूने धुमाकूळ घातला आहे. दिवसेंदिवस कोरोनाच्या रुग्णांमध्ये वाढ होत (Vasai Doctor fraud with patient) आहे. त्यामुळे नागरिकांमध्ये भीतीचे वातावरण आहे. याचदरम्यान वसईतील दोन डॉक्टर नागरिकांच्या भीतीचा फायदा घेत फसवणूक करत आहेत. डॉक्टरांनी आमच्याकडे कोरोनावर औषध असल्याचा दावा केला आहे. त्यामुळे पोलिसांनी या दोन्ही डॉक्टरांवर गुन्हा दाखल केला आहे. डॉ. सरवर खान आणि डॉ. सुभाषचंद्र एल. यादव अशी या डॉक्टरांची (Vasai Doctor fraud with patient) नावं आहेत.

नागरिकांची फसवणूक होत असल्यामुळे सध्या राज्यात आपत्ती व्यवस्थापन अधिनियम 2005 नुसार कोरोनाविषयी अफवा पसरवण्यास प्रतिबंध केला आहे. त्यानुसार वसईतील डॉक्टरांवर कारवाई करण्यात आली.

डॉ. सरवर खान यांनी ‘आमच्याकडे कोरोना विषाणूवर औषध उपलब्ध आहे’, असा बोर्ड लावला होता. तर डॉ. सुभाषचंद्र यादव यांनीही ‘आमच्याकडे कोरोना विषाणूवर औषध मिळते’, असा बोर्ड लावला होता. एक डोस 100 रुपयाला अशी पत्रकं भिंतींवर चिटकवले होते. या दोन्ही डॉक्टरांविरोधात गुन्हा दाखल केला आहे.

दरम्यान, कोरोना विषाणूवर आमच्या येथे उपचार केले जातील असा दावा आतापर्यंत अनेकांनी केला आहे. उत्तर प्रदेशातही एक भोंदू बाबा 11 रुपयाचे लॉकेट लोकांना विकत होता आणि हे लॉकेट कोरोनावर उपचार करते, असा दावा करत होता. तर एका फर्निचर कंपनीने आमच्या गादीवर झोपा आणि कोरोना पळवा असा दावा केला होता. या दोघांवरही पोलिसांकडून कारवाई करण्यात आली आहे.

संबधित बातम्या :  

Corona Effect | पुण्यात अमृततुल्य चहाची दुकान दोन दिवस बंद, दारु विक्रीवरही 31 मार्चपर्यंत बंदी

11 रुपयांचे लॉकेट विकून फसवणूक, उत्तर प्रदेश पोलिसांकडून कोरोना बाबाला अटक

Follow Us
60 तासांपासून पाऊस थांबेना! उत्तर प्रदेशात 56 जणांनी गमावला जीव
Uttar Pradesh Heavy Rain : 60 तासांपासून पाऊस थांबेना! उत्तर प्रदेशात 56 जणांनी गमावला जीव; 63 जिल्ह्यांना पुराचा धोका
गोमूत्र-शेण खाण्याला विरोध म्हणजे हिंदूविरोधी कसं?; बापटांचा सवाल?
Vidyand Bapat : गोमूत्र-शेण खाण्याला विरोध म्हणजे हिंदूविरोधी कसं?; विद्यानंद बापटांचा आनंद दवेंना सडेतोड सवाल
सिल्व्हर ओकवर शरद पवारांच्या उपस्थितीत मोठी बैठक संपन्न
NCP : सिल्व्हर ओकवर शरद पवारांच्या उपस्थितीत मोठी बैठक संपन्न; कोणत्या मुद्द्यांवर झाली चर्चा?
वर्ल्ड कप जिंकला तर रस्त्यावर नाचूया, पण धर्म-सण...
Sumeet Raghavan : वर्ल्ड कप जिंकला तर रस्त्यावर नाचूया, पण धर्म-सण...; DJच्या मुद्द्यावर सुमित राघवन स्पष्टच बोलले
बिग बॉस फेम रीलस्टार दिव्या शिंदेला अटक; पोलीस कोठडी सुनावली पण....
Reelstar Divya Shinde : Bigg Boss Marathi : बिग बॉस फेम रीलस्टार दिव्या शिंदेला अटक; पोलीस कोठडी सुनावली पण किती दिवसांची?
राहुल गांधींचं वागणं म्हणजे उथळ पाण्याला....; वाघमारेंचा जोरदार हल्ला
Jyoti Waghmare : राहुल गांधींचं वागणं म्हणजे उथळ पाण्याला....; ज्योती वाघमारेंचा जोरदार हल्लाबोल
नीला विखे पाटलांच्या स्वीडन विजयावरून सुजय विखे आणि लंकेंमध्ये खडाजंगी
Nilesh Lanke Vs Sujay Vikhe : नीला विखे पाटलांच्या स्वीडन विजयावरून सुजय विखे आणि निलेश लंकेंमध्ये राजकीय खडाजंगी
पुण्यात गणेश विसर्जन मिरवणुकीत डीजेवरून पोलिसांना थेट आव्हान
पुण्यात गणेश विसर्जन मिरवणुकीत डीजेवरून पोलिसांना थेट आव्हान
मुंबई विमानतळावर लँड जिहाद? किरीट सोमय्या यांच्या आरोपांमुळे खळबळ
मुंबई विमानतळावर लँड जिहाद? किरीट सोमय्या यांच्या आरोपांमुळे खळबळ; थेट कारवाईची मागणी; आरोप काय?
मुंबईला पाणीपुरवठा करणाऱ्या धरणांमध्ये पुरेसा साठा, तरीही पाणीकपात सुर
मुंबईला पाणीपुरवठा करणाऱ्या धरणांमध्ये पुरेसा साठा, तरीही 10% पाणीकपात सुरू