AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

बदलापूर अत्याचार प्रकरणातील आरोपीचे एन्काऊंटरमागील रहस्य काय? संजय राऊत यांचा रोख कोणाकडे?

देवेंद्र फडणवीस यांच्या हातात बंदूक दाखवली आहे, काही लोक म्हणतात ते सिंघम. दुसरीकडे एकनाथ शिंदे यांच्या हातात रायफल दाखवली आहे, त्यांचेही लोक त्यांना सिंघम म्हणत आहेत. या राज्यात गेल्या काही वर्षांत असंख्य महिलांवर अत्याचार झाले आहेत. किती अत्याचार करणाऱ्या लोकांचे एन्काऊंटर आपण केले अन् करणार आहात?

बदलापूर अत्याचार प्रकरणातील आरोपीचे एन्काऊंटरमागील रहस्य काय? संजय राऊत यांचा रोख कोणाकडे?
संजय राऊत
Jitendra Zavar
Jitendra Zavar | Updated on: Sep 26, 2024 | 10:57 AM
Share

बदलापूर अत्याचार प्रकरणातील आरोपी अक्षय शिंदे याचे एन्काऊंटर झाले. या चकमकीचे श्रेय घेण्यासाठी सरकारमध्ये चढाओढ सुरु आहे. परंतु त्या ठिकाणी झालेले एन्काऊंटर कोणातरी वाचवायचे आहे म्हणून झाले आहे. त्या शाळेतील पदाधिकारी चाईल्ड ट्रफिकिंगच्या प्रकरणाशी संबंधित आहे. तो पदाधिकारी भाजप आणि संघाशी संबंधित आहे. त्याला वाचवण्यासाठी हे एन्काऊंटर झाले आहे. त्यामुळे पुरावा नष्ट करण्यात आला आहे. आता उच्च न्यायालयात त्याचे उत्तर सरकारला द्यावे लागणार आहे. या बलात्काराचे रहस्य कोर्टात समोर आले आहे, असे शिवसेना उबाठा नेते संजय राऊत यांनी म्हटले आहे.

फडणवीस यांच्या मतदार संघात अत्याचाराच्या अनेक घटना

एका सरकारमध्ये दोने नेते एन्काऊंटरचे श्रेय घेण्यासाठी स्पर्धा करत आहेत. त्यात मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे आणि देवेंद्र फडणवीस यांच्यात रस्सीखेच सुरु आहे. परंतु देवेंद्र फडणवीस यांच्या विधानसभा मतदार संघात १०० पेक्षा जास्त महिलांवर अत्याचार झाला आहे. मग त्यांनी किती लोकांचे एन्काऊंटर केले आहे. गुरुवारी नालासोपारामध्ये एका भाजप पदाधिकाऱ्याने महिलेवर अत्याचार केला आहे. आता त्याचे एन्काऊंटर करणार आहे का? असा प्रश्न संजय राऊत यांनी उपस्थित केला.

बॅनर्सवरुन केला हल्ला

एन्काऊंटर प्रकरणानंतर ठिकठिकाणी मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे आणि उपमुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांचे बॅनर्स झळकले आहे. त्यावरुन संजय राऊत यांनी या दोन्ही नेत्यांना घेरले. ते म्हणाले, ही लोक स्वत:ला सिंघम समजत आहेत. तसे त्यांचे बॅनर लागले आहे. परंतु ती पडद्यावरील कथा जीवनात घडत नाही.

देवेंद्र फडणवीस यांच्या हातात बंदूक दाखवली आहे, काही लोक म्हणतात ते सिंघम. दुसरीकडे एकनाथ शिंदे यांच्या हातात रायफल दाखवली आहे, त्यांचेही लोक त्यांना सिंघम म्हणत आहेत. या राज्यात गेल्या काही वर्षांत असंख्य महिलांवर अत्याचार झाले आहेत. किती अत्याचार करणाऱ्या लोकांचे एन्काऊंटर आपण केले अन् करणार आहात? असा प्रश्न संजय राऊत यांनी विचारला आहे.

Follow Us
माझा फोन हिसकावला, खूप मारलं नंतर... अभिजीत दीपके
Exclusive | माझा फोन हिसकावला, खूप मारलं नंतर... अभिजीत दीपकेने सांगितलं जंतर-मंतरवर पहिल्या दिवशी काय घडलं?
वाईतील महागणपती मंदिराला पाण्याचा वेढा; देवस्थानात...
वाईतील महागणपती मंदिराला पाण्याचा वेढा; पाणी देवस्थानात शिरल्यानंतरही भक्तिभावाने महाआरती
भोंदू खरात अडचणीत येण्याची शक्यता, बनावट खाते प्रकरणात, नवी माहिती...
Ashok Kharat | भोंदू खरात अडचणीत येण्याची शक्यता, बनावट खाते प्रकरणात...नेमकी नवी माहिती काय?
धरणाचे 30 दरवाजे पूर्ण उघडले, तब्बल 1 लाख 70 हजार क्युसेकने...
Rain Update | धरणाचे 30 दरवाजे पूर्ण उघडले तरी... तब्बल 1 लाख 70 हजार क्युसेकने विसर्ग सुरु
मिमिक्री आर्टिस्ट, स्टँडअप कॉमेडियन...; साटम यांनी राज ठाकरेंना डिवचलं
Ameet Satam on Raj Thackeray | मिमिक्री आर्टिस्ट, स्टँडअप कॉमेडियन म्हणत...; अमित साटम यांनी राज ठाकरेंना डिवचलं
NEET आंदोलनातील व्हायरल रिया अहिरचा राज ठाकरेंच्या हस्ते सत्कार
Raj Thackeray | NEET आंदोलनातील व्हायरल रिया अहिरचा राज ठाकरेंच्या हस्ते सत्कार
महायुतीत बिनसलं? शिंदेंचे नेते अभिजीत दीपकेला भेटताच...
महायुतीत बिनसलं? शिंदेंचे नेते अभिजीत दीपकेला भेटताच... भाजपच्या बड्या नेत्याने सांगितली खदखद
सिद्धिविनायक दानपेटी वादात सरवणकरांनी ठाकरेंना दिलं सडेतोड उत्तर
Sada Sarvankar On Raj Thackeray | 18 कोटींच्या चोरीचा दावा चुकीचा?; सिद्धिविनायक दानपेटी वादात सरवणकरांनी ठाकरेंना दिलं सडेतोड उत्तर
अभिजीत दीपकेच्या प्रकृतीबाबत मोठी अपडेट समोर, डॉक्टर म्हणाले...
Abhijeet Dipake | अभिजीत दीपकेच्या प्रकृतीबाबत मोठी अपडेट समोर, डॉक्टर म्हणाले...
आश्वासनं पूर्ण करा, आंदोलनाच्या मागण्या विसरलो नाही...
Sonam Wangchuk | आश्वासनं पूर्ण करा, आंदोलनाच्या मागण्या विसरलो नाही; सरकारला सोनम वांगचुक यांचा थेट इशारा