AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

प्रकरण तापलं! ‘जर मुंडे, कराड यांच्याकडून…’, अंजली दमानियांचा लक्ष्मण हाकेंना थेट इशारा

संतोष देशमुख यांच्या हत्येप्रकरणात लक्ष्मण हाके यांनी आरोप केले होते, या आरोपांना आता अंजली दमानिया यांच्याकडून प्रत्युत्तर देण्यात आलं आहे.

प्रकरण तापलं! 'जर मुंडे, कराड यांच्याकडून...', अंजली दमानियांचा लक्ष्मण हाकेंना थेट इशारा
| Updated on: Jan 08, 2025 | 8:00 PM
Share

छत्रपती संभाजीनगरमध्ये आज ओबीसी नेते लक्ष्मण हाके यांच्या नेतृत्वात आंदोलन झालं, या आंदोलनामध्ये बोलताना त्यांनी आमदार सुरेश धस, मराठा आरक्षण आंदोलक मनोज जरांगे पाटील आणि ज्येष्ठ सामाजिक कार्यकर्त्या अंजली दमानिया यांच्यावर मस्साजोगचे सरपंच संतोष देशमुख हत्याप्रकरणात जोरदार हल्लाबोल केला. त्यानंतर आता अंजली दमानिया यांनी लक्ष्मण हाके यांना चोख प्रत्युत्तर दिलं आहे.

नेमकं काय म्हणाल्या दमानिया?

लक्ष्मण हाके यांनी वाल्मिक कराड, धनंजय मुंडे यांच्या समर्थनार्थ आंदोलन केलं. मुंडे आणि कराड यांना टार्गेट केलं जात असल्याचं ते म्हणाले? हे खूप चुकीचं आहे, हाके यांनी जे केलं ते गरजेचं होतं का असा सवाल त्यांनी यावेळी केला आहे. वाल्मिक कराड यांचा फोटो हाकेसोबत आहे, हे कठीण आहे. हा फोटो पाहून सगळे गार झाले आहेत. तपास दुसरीकडे चालला आहे, हे सगळं हॉरिबल आहे, असं दमानिया यांनी म्हटलं आहे. दरम्यान कराड यांच्यासोबतच्या फोटवर हाकेंकडून स्पष्टीकरण देखील देण्यात आलं होतं, त्यावर देखील दमानिया यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे. तुमचे फोटो देखील त्यांच्यासोबत आहेत. तुम्ही त्यांना भेटला हे खरं आहे, तुमची आणि त्यांची तितकीच चांगली ओळख आहे, हे पण खर आहे, असंही दमानिया यांनी म्हटलं आहे.

दरम्यान एक विशिष्ट समाजाच्या अधिकाऱ्यांना टार्गेट करण्यात येतं असा आरोपही लक्ष्मण हाके यांनी केला होता, या आरोपांना देखील दमानिया यांनी प्रत्युत्तर दिलं आहे. ऊसतोड्याचा पोरगा अधिकारी होतो त्याचा मलाही अतिशय आनंद आहे.  ऊसतोड कामगारांच्या मुद्द्यावर मी खूप लढले आहे. मी कधीही कोणत्या समाजाच्या विरोधात बोलत नाही. तुम्हालाही माहीत नसेल मी कुठल्या समाजाची आहे ती,  मुंडे, कराड यांच्याकडून हे कृत्य घडलं असेल तर त्यांच्या विरोधात मी लढणारच मग ते कुठल्याही समाजाचे असो, असा इशारा यावेळी अंजली दमानिया यांच्याकडून देण्यात आला आहे. त्या मुंबईमध्ये बोलत होत्या.

विलिनीकरणावर सुनेत्रा पवारच योग्य निर्णय घेतील; भरणेंचा ठाम विश्वास
विलिनीकरणावर सुनेत्रा पवारच योग्य निर्णय घेतील; भरणेंचा ठाम विश्वास.
अजितदादांना ते कॉन्ट्रक्ट नको होते, रोहित पवार यांच्या दाव्याने खळबळ
अजितदादांना ते कॉन्ट्रक्ट नको होते, रोहित पवार यांच्या दाव्याने खळबळ.
कोश्यारींना खूप चोपला असता... नाव बदलावे; मनसेचं आक्रमक प्रत्युत्तर
कोश्यारींना खूप चोपला असता... नाव बदलावे; मनसेचं आक्रमक प्रत्युत्तर.
तुम करो तो रासलीला, हम करे तो... मनसेचा ठाकरे सेनेवर हल्लाबोल
तुम करो तो रासलीला, हम करे तो... मनसेचा ठाकरे सेनेवर हल्लाबोल.
नाशिकमध्ये घाटांचे सुशोभीकरणाचे काम सुरु करताच पर्यावरणप्रेमी संतापले
नाशिकमध्ये घाटांचे सुशोभीकरणाचे काम सुरु करताच पर्यावरणप्रेमी संतापले.
एका डोळ्यात आनंद, एका डोळ्यात अश्रू; सुळे दादांच्या आठवणींनी भावूक
एका डोळ्यात आनंद, एका डोळ्यात अश्रू; सुळे दादांच्या आठवणींनी भावूक.
पैशाचा महापूर येऊन सुद्धा निष्ठेची भिंत तोडता आली नाही
पैशाचा महापूर येऊन सुद्धा निष्ठेची भिंत तोडता आली नाही.
मुंबई महापालिकेत 40 वर्षांनंतर भाजपचा महापौर; शपथविधी सोहळ्यात...
मुंबई महापालिकेत 40 वर्षांनंतर भाजपचा महापौर; शपथविधी सोहळ्यात....
तपास यंत्रणांवरून संजय राऊतांचा सरकारवर हल्लाबोल
तपास यंत्रणांवरून संजय राऊतांचा सरकारवर हल्लाबोल.
अजितदादांचा अंत्यविधी सुरु असताना... तटकरेंच्या विधानाने चर्चांना उधाण
अजितदादांचा अंत्यविधी सुरु असताना... तटकरेंच्या विधानाने चर्चांना उधाण.