AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

मंदिरात राडा! भाजप आमदाराच्या मुलीने पोलिसालाच कानफटवलं, CCTV व्हिडिओ आला समोर

भाजप आमदाराच्या मुलीने पोलिसालाच कानफटवल्याची घटना घडली. या घटनेचा सीसीटीव्ही व्हिडिओ आता समोर आला आहे.

मंदिरात राडा! भाजप आमदाराच्या मुलीने पोलिसालाच कानफटवलं, CCTV व्हिडिओ आला समोर
karnataka temple clashImage Credit source: टीव्ही9 मराठी
| Updated on: Aug 25, 2026 | 2:54 PM
Share

कर्नाटकात भाजप आमदाराच्या मुलीने काही दिवसांपूर्वी एका महिला पोलीसालाच कानफटवलं होतं. आमदाराच्या मुलीच्या कृत्याने सर्वत्र टीकेची झोड उठली होती. महिला पोलिसाच्या कानाखाली दिल्याने प्रसाशकीय आणि राजकीय वर्तुळात खळबळ उडाली होती. दोघांमध्ये मंदिरात बाचाबाचीदरम्यान ही घटना घडली होती. या घटनेचा सीसीटीव्ही व्हिडिओ आज मंगळवारी सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे.

भाजप आमदार बी. सुरेश गौडा यांची मुलगी आणि एका पोलीस अधिकाऱ्यांमध्ये मंदिरातच शाब्दिक वाद झाला. दोघांचा शा‍ब्दिक वाद टोकाला गेल्यानंतर आमदाराच्या मुलीने थेट महिला पोलीस अधिकाऱ्याच्या कानशि‍लात लगावली. आमदाराची मुलगी ऐश्वर्याने पोलीस अधिकारी सविता बी. पाटील यांच्या कानशि‍लात लगावली. ही घटना 12 ऑगस्ट रोजी घडली होती. आता या घटनेचा व्हिडिओ समोर आला आहे.

त्या दिवशी काय घडलं?

श्रीरंगपटनामध्ये आरती उक्काडा मंदिरात भीमा अमावस्याच्या कार्यक्रमात सायंकाळी 4.30 वाजता ही घटना घडली. पोलीस अधिकारी सविता बी. पाटील या मंदिरातील गर्दी नियंत्रित करत होत्या. त्याचवेळी ऐश्वर्या आणि काही इतर लोक मंदिरात पोहोचले. त्यांनी कोणत्याही रांगेशिवाय गर्भगृहात जाण्याचा प्रयत्न केला. त्यावेळी पोलीस अधिकारी पाटील यांनी काही मिनिटं थांबण्यचा सल्ला दिला. त्यानंतर ऐश्वर्या यांनी आम्हाला का थांबवलं, असा सवाल त्यांनी पोलिसांना केला.

व्हिडिओमध्ये काय दिसत आहे?

सीसीटीव्ही व्हिडिओमध्ये दोघांनी जोरदार बाचाबाची होत असल्याचे दिसत आहे. यावेळी ऐश्वर्या या फोनचा वापर करताना दिसत आहेत. तसेच कोणाला तरी कॉल करण्याचा प्रयत्न करताना दिसत आहे. यानंतर त्या थेट महिला पोलीस अधिकाऱ्याला कानशिलात लगावते. त्यानंतर पोलीस अधिकारी सविता देखील आमदाराच्या मुलीला मारहाण करताना दिसत आहे. यानंतर घटनास्थळी उपस्थित लोकांनी दोघांमधील वाद सोडवण्याचा प्रयत्न केला. सविता यांनी घटनेनंतर कॅथानहल्ली पोलीस स्टेशनमध्ये जाऊन तक्रार दिली. त्यानंतर ऐश्वर्या यांच्या विरोधात विविध कलमान्वये एफआयआर दाखल करण्यात आला. सरकारी कर्मचाऱ्यावर हल्ला करणे, इचा पोहोचवणे, हेतूपूर्वक अपमान करणे आणि इतर संबंधित आरोपाचा एफआयआरमध्ये समावेश करण्यात आला आहे.

Follow Us
‘स्कूल ठीक करो’ मोहिमे अंतर्गत CJP पदाधिकारी आणि दादा भुसे यांची भेट
मंत्री दादा भुसे आणि कॉकरोच जनता पार्टीची भेट
OBC आश्रमशाळांना इशारा; मूलभूत सुविधा न दिल्यास मान्यता रद्द
राज्यातील जिल्हा परिषद शाळा आणि आश्रमशाळांच्या दयनीय स्थितीवर मंत्र्यांची कठोर भूमिका
आदिवासी विद्यार्थ्यांच्या हिताचा निर्णय, वयोमर्यादेचा नियम शिथिल
आदिवासी विद्यार्थ्यांच्या हिताचा निर्णय, वयोमर्यादेचा नियम शिथिल
कर्जमाफीचा दुसरा हप्ता जारी ६.३६ लाख शेतकऱ्यांच्या खात्यात पैस जमा
शेतकरी कर्जमाफीचा दुसरा हप्ता जारी: ६.३ लाख शेतकऱ्यांच्या खात्यात ५,०८६ कोटी रुपये जमा
वडेट्टीवारांचं विधान: फडणवीसांना २०२९ पर्यंतच पंतप्रधान होण्याची संधी
वडेट्टीवारांचे मोठे विधान: फडणवीसांना २०२९ पर्यंतच पंतप्रधान होण्याची संधी
आठ दिवसांत कांदा दुपटीने महागला, लसूणही २०० रुपये किलोपर्यंत पोहोचला
आठ दिवसांत कांदा दुपटीने महागला, लसूणही २०० रुपये किलोपर्यंत पोहोचला
साखरेच्या दरात मोठी वाढ; सणासुदीत सर्वसामान्यांच्या खिशाला फटका
साखरेच्या दरात मोठी वाढ; सणासुदीत सर्वसामान्यांच्या खिशाला फटका
मराठा आरक्षणासाठी जरांगे पाटील ठाम; 29 ऑगस्टचे आंदोलन निर्णायक होणार
मराठा आरक्षणासाठी जरांगे पाटील ठाम; 29 ऑगस्टचे आंदोलन निर्णायक होणार...
आगामी निवडणुका एकत्र लढण्यावर शिक्कामोर्तब
Chandrashekhar Bawankule : आगामी निवडणुका एकत्र लढण्यावर शिक्कामोर्तब, बावनकुळेंनी दिली महायुती बैठकीची माहिती
विद्यार्थ्यांच्या उपोषणावरून राहुल गांधींचं फडणवीसांना उद्देशून ट्विट
'विद्यार्थी भीक नाही हक्क मागतायत', पुण्यातील आदिवासी विद्यार्थ्यांच्या उपोषणावरून राहुल गांधींचं फडणवीसांना उद्देशून ट्विट