AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

क्लब मॅनेजरने प्रायव्हेट रूमची दिली ऑफर, नाकारताच वॉशरूमजवळ… पतीचा पायच तोडला, नेमकं काय घडलं?

एका नाईट क्लबमधील धक्कादायक प्रकरण समोर आले आहे. महिलेला क्लबच्या मालकाने विचित्र ऑफर दिली होती. तिने ती नाकारताच क्लब मालकाला राग अनावर झाला. नंतर जे घडलं... पोलिसांनाही ऐकून धक्का बसला.

क्लब मॅनेजरने प्रायव्हेट रूमची दिली ऑफर, नाकारताच वॉशरूमजवळ... पतीचा पायच तोडला, नेमकं काय घडलं?
Night ClubImage Credit source: Tv9 Network
| Updated on: Dec 16, 2025 | 1:03 PM
Share

एका नाईट क्लबशी संबंधित एक गंभीर प्रकरण समोर आले आहे. महिलेने दाखल केलेल्या एफआयआरमध्ये असा आरोप आहे की क्लबच्या आत नियोजित पद्धतीने महिलेशी संपर्क साधण्याचा प्रयत्न केला जातो. ज्यात वेटरच्या माध्यमातून मॅनेजर आणि क्लब मालकाचा नंबर पाठवण्यात येतो. महिलेच्या आरोपांनुसार, हे प्रकरण केवळ महिलेच्या प्रतिष्ठा आणि सुरक्षेशी संबंधित नाही तर नाईट क्लबांमध्ये वापरल्या जाणाऱ्या कथित पद्धतींवरही मोठा प्रश्न उपस्थित करत आहे. याच एफआयआरच्या आधारावर पोलीसांनी क्लब अल्फाच्या व्यवस्थापन, मॅनेजर, बाऊन्सर्स आणि इतरांविरुद्ध गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे.

घटना १० डिसेंबरच्या रात्री उशिरा घडली असल्याचे सांगितले जात आहे. झोटवाडा येथील रहिवासी महिला आपल्या पतीसोबत अशोक नगर परिसरातील ‘क्लब अल्फा’ नाईट क्लबमध्ये गेली होती. एफआयआरमधील आरोपांनुसार, क्लबमध्ये प्रवेश केल्यानंतर काही वेळाने परिस्थिती अचानक बदलली. प्रकरण हळूहळू इतके वाढले की महिलेसोबत अश्लील कृत्य केले गेले आणि सोबत असलेल्या पतीला मारहाण करण्यात आली.

वेटरद्वारे नंबर पाठवण्याचा आरोप

महिलेच्या एफआयआरनुसार, ती आणि तिचा पती क्लबच्या रेस्टॉरंट एरियामध्ये जेवण घेत होते. त्याचवेळी एक वेटर त्यांच्या टेबलवर आला आणि एक कागद दिला. त्या कागदावर क्लब मालक भरत टांकचा मोबाइल नंबर लिहिलेला होता. वेटरने कथितरित्या सांगितले की क्लबचे मालक भरत टांक त्यांना प्रायव्हेट रूममध्ये भेटू इच्छितात. महिलेने त्वरित नाकार दिला. एफआयआरमध्ये हे स्पष्टपणे नोंदवले आहे की सहमतीशिवाय असे प्रायव्हेट रूमचे निमंत्रण देणे आणि नंबर पाठवणे हे आक्षेपार्ह व अस्वस्थ करणारे होते.

वॉशरूमजवळ घेराव आणि अश्लील कृत्याचा आरोप

एफआयआरमध्ये पुढे आरोप केला आहे की काही वेळानंतर जेव्हा महिला वॉशरूमकडे गेली, तेव्हा तेथे क्लब मालक भरत टांक, क्लब मॅनेजर दीपक आणि काही बाऊन्सर्स यांनी तिला घेरले. महिलेचा आरोप आहे की याचवेळी तिच्यासोबत अश्लील कृत्य करण्याचा प्रयत्न केला गेला. जेव्हा महिलेला विरोध केला आणि ओरडली, तेव्हा प्रकरण आणखी बिघडले. महिलेचे ओरडणे ऐकून तिचा पती घटनास्थळी पोहोचला आणि विरोध केला. याच गोष्टीमुळे रागावून क्लब मालक भरत टांक, क्लब मॅनेजर दीपक आणि बाऊन्सर्स यांनी मिळून तरुणावर हल्ला केला. ज्यामुळे तरुणाचा पाय तुटला. त्यानंतर बाऊन्सर्सनी त्यांच्या कारचीही तोडफोड केली. जखमी तरुणाला तात्काळ एसएमएस हॉस्पिटलच्या ट्रॉमा सेंटरमध्ये दाखल करण्यात आले, जेथे डॉक्टरांनी त्याच्या पायात दोन ठिकाणी फ्रॅक्चर असल्याची पुष्टी केली आहे.

घटनेची माहिती पोलीस कंट्रोल रूमला देण्यात आली, त्यानंतर जयपुरमधील अशोक नगर पोलीस ठाण्याच्या पोलिसांनी घटनास्थळी पोहोचून गुन्हा दाखल केला. अशोक नगर पोलीस ठाण्याचे एसीपी बलराम चौधरी यांनी सांगितले की ही घटना १० डिसेंबरच्या रात्री उशिराची आहे. एफआयआरमधील सर्व आरोपांच्या आधारावर तपास सुरू आहे. क्लब परिसरातील सीसीटीव्ही फुटेज गोळा केले जात आहेत आणि आरोपींची कॉल डिटेल, लोकेशनही काढले जात आहे.

Follow Us
त्यांच्यांतील लोकंच म्हणातात, जरांगे आंदोलनस्थळी... छगन भुजबळ नेमकं...
त्यांच्यांतील लोकंच म्हणातात, जरांगे आंदोलनस्थळी... छगन भुजबळ नेमकं काय म्हणाले?
बीड पाटोदा रस्त्यावर मराठा आंदोलकांचा रास्ता रोको; चलो मुंबईचा नारा...
बीड पाटोदा रस्त्यावर मराठा आंदोलकांचा रास्ता रोको; चलो मुंबईचा नारा...
मनोज जरांगे पाटलांची प्रकृती खालावली, डॉक्टरांनी दिली महत्त्वाची...
मनोज जरांगे पाटलांची प्रकृती खालावली, डॉक्टरांनी दिली महत्त्वाची माहिती
बिमारी का बहाना है, तुम्हे मुंबई... गुणरत्न सदावर्तेंनची जरांगेंवर...
बिमारी का बहाना है, तुम्हे मुंबई... गुणरत्न सदावर्तेंनची मनोज जरांगेंवर अजब कविता
...तरच राष्ट्रवादीचं विलिनीकरण शक्य; त्या एका अटीबाबत रोहित पवारांची..
...तरच राष्ट्रवादीचं विलिनीकरण शक्य; त्या एका अटीबाबत रोहित पवारांची मोठी प्रतिक्रिया
PM मोदींच्या सेवायात्रेत महाराष्ट्र महत्त्वाचा भाग! कृष्णराज महाडीक...
PM मोदींच्या सेवायात्रेत महाराष्ट्र महत्त्वाचा भाग! कृष्णराज महाडीक यांनी सांगितला भाजपचा खास प्लॅन
तीन टेस्ट, पक्षाची संघटना ते निवडणूक आयोगाची भूमिका, शिंदे गटाचा युक्त
तीन टेस्ट, पक्षाची संघटना ते निवडणूक आयोगाची भूमिका, शिंदे गटाचा युक्तिवाद काय? वाचा महत्त्वाचे मुद्दे
आता मूळ पक्ष कोणता हा मुद्दा... आजच्या सुनावणीतील महत्त्वाचे अपडेट्स
Shivsena Hearing : आता मूळ पक्ष कोणता हा मुद्दा... आजच्या सुनावणीतील महत्त्वाचे अपडेट्स
मुंबईतील जरांगेंच्या आंदोलनाच्या पार्श्वभूमीवर कोर्टात याचिका, नेमकं..
मुंबईतील जरांगेंच्या आंदोलनाच्या पार्श्वभूमीवर कोर्टात याचिका, नेमकं काय घडतंय?
आदिवासी शाळांची दुरवस्था समोर आणण्यासाठी सीजेपीचे ‘स्कूल ठीक करो...
आदिवासी शाळांची दुरवस्था समोर आणण्यासाठी सीजेपीचे ‘स्कूल ठीक करो’ अभियानाची तुफान चर्चा