AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

गर्ल्स हॉस्टेल खाली रोज उभा राहायचा, ती वस्तू चोरायचा; सांगतानाही लाज वाटते; साक्ष द्यायला मुलींचा नकार

Karnatak Crime: कर्नाटकातील तुमकुरु येथे 25 वर्षीय अभियंता शरतला विद्यार्थिनींचे अंतर्वस्त्र चोरल्याप्रकरणी अटक करण्यात आली. सीसीटीव्ही फुटेजच्या आधारे पोलिसांनी त्याला अटक केली. विद्यार्थीनी साक्ष देण्यास नकार देत आहे. चला त्यामगे नमकं काय कारण आहे जाणून घेऊया.

गर्ल्स हॉस्टेल खाली रोज उभा राहायचा, ती वस्तू चोरायचा; सांगतानाही लाज वाटते; साक्ष द्यायला मुलींचा नकार
karnataka girls hostel Image Credit source: tv9 marathi
| Edited By: | Updated on: Mar 10, 2025 | 6:45 PM
Share

आजकाल आपल्या आजूबाजूच्या परिसरामध्ये चोरीचे प्रमाण वाढले आहे. योग्य शिक्षण नाही मिळाल्यामुळे रोजगाराचा मार्ग बंद होतो आणि चोरीच्या घटना वाढतात. जर तुमच्या घरामध्ये चोरी झाली तर तुम्ही सर्वप्रथम पोलिस तक्रार कराल. परंतु कर्नाटकामध्ये एक अशी घटना घडली आहे जिथे पीडित व्यक्ती पोलिसांंकडे तक्रार देण्यास नकार देत आहे. कर्नाटकातील तुमकुरूमध्ये एक अशी घटना घडली आहे जिथे पीडितेच्या घरातून एक अशी वस्तू चोरीला गेली आहे ज्यामुळे त्याची समाजातील अब्रू टांगणीला लागली होती. ही घटना घडल्यानंतर बदनामीच्या भितीने पीडितेनी साक्ष देण्यास नकार दिला होता. परंतु पोलीसांनी त्या घटनेचा तपास केला, त्याबाबत माहिती गोळा केली आणि त्यानंतर आरोपीला अटक करण्यात आली होती.

अटक झालेला आरोपी व्यवसायाने अभियंता आहे. त्याला ब्लू फिल्म पाहाण्याची सवय होती. आरोपी अश्र्लील चित्रपट पाहून मुलींच्या वस्तीगृहामध्ये जाऊन त्या मुलींचे अंतर्वस्त्र चोरायचा. पोलिसांनी एका २५ वर्षीय अभियांत्रिकी पदवीधर तरुणाला त्याच्या परिसरात राहणाऱ्या विद्यार्थिनींचे अंतर्वस्त्र चोरल्याबद्दल अटक केली आहे. त्याची ओळख शरथ अशी झाली, तो तुमकुरु येथील एसआयटीच्या आयव्ही क्रॉसचा रहिवासी होता.

अंतर्वस्त्र चोरायचा

मुलींच्या वस्तीगृहांमध्ये राहणाऱ्या विद्यार्थिनींना त्यांचे आतील कपडे चोरीला जातील अशी काळजी वाटत होती. सुरुवातीला ती गप्प राहिली पण अशा घटना वाढल्यानंतर तिने वसतिगृहातील कर्मचाऱ्यांकडे तक्रार केली. त्यानंतर हे प्रकरण तुमकुरु पोलिसांना कळवण्यात आले. सीसीटीव्ही फुटेज स्कॅन केले असता, मुलींच्या घराखाली एक स्कूटी उभी असलेली दिसली. व्हिडिओमध्ये असे दिसून आले की आरोपी महिलांचे अंतर्वस्त्र चोरतो आणि घटनास्थळावरून पळून जातो.

आरोपीने पोलिसांना कबूल केले की, त्याने शहरातील एसआयटी क्षेत्र, एसएस पुरम आणि अशोक नगरमधील घरांमधून महिलांचे आतील कपडे चोरले होते. पोलिसांनी दावा केला की त्याला ब्लू फिल्म पाहण्याचे व्यसन होते. शरथ हा तुमकुरु जिल्ह्यातील चिक्कनायकनहल्लीचा रहिवासी आहे. त्याचे आईवडील शिक्षक आहेत आणि त्याचा मोठा भाऊ देखील अभियंता आहे. पोलिसांनी त्यांच्या दारावर ठोठावण्यापर्यंत त्यांना शरतच्या हालचालींची माहिती नव्हती.

विद्यार्थीनी तक्रार दाखल करण्यास तयार नव्हते…

भविष्यात असे कृत्य पुन्हा न करण्याचा इशारा देऊन शरतला जामिनावर सोडण्यात आले. एका वरिष्ठ पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले की, विद्यार्थिनी तक्रार दाखल करण्यास किंवा साक्ष देण्यास तयार नव्हत्या. अधिकाऱ्याने सांगितले की, त्या माणसाने कबूल केले की तो पोहून घरी परतत असताना त्याने वस्तीगृहातील मुलींची अंतर्वस्त्र पाहिले आणि ते चोरले.

बहरीनमध्ये जय पवार यांची हळदी, बघा दिमाखदार सोहळ्याचे फोटो
बहरीनमध्ये जय पवार यांची हळदी, बघा दिमाखदार सोहळ्याचे फोटो.
पार्थ पवारांच्या कंपनीचा 42 कोटी भरण्यास नकार, बावनकुळेंनी ठणकावलं
पार्थ पवारांच्या कंपनीचा 42 कोटी भरण्यास नकार, बावनकुळेंनी ठणकावलं.
रविंद्र चव्हाणांकडून समझोता, पण निलेश राणे तयार नाही!
रविंद्र चव्हाणांकडून समझोता, पण निलेश राणे तयार नाही!.
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?.
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?.
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'.
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर.
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना..
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना...
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?.
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?.