AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

गर्लफ्रेंड पेक्षा ही फास्ट मूड बदलते हे शहर ; का म्हणाले नागललँडचे मंत्री असे ; जाणून घ्या मजेशीर कारण

नागा टेकड्यांवर वसलेल्या या शहरात अनेक ऐतिहासिक पर्यटन स्थळे आहेत, हे पाहण्यासाठी पर्यटक मोठ्या संख्येने आणि दूरदूरवरून येथे येतात आणि शहराच्या सौंदर्याने मंत्रमुग्ध होतात. आपण या शहराला भेट देण्याचा मूड देखील तयार करू शकता.

गर्लफ्रेंड पेक्षा ही फास्ट मूड बदलते हे शहर ; का म्हणाले नागललँडचे मंत्री असे ; जाणून घ्या मजेशीर कारण
Minister of Nagaland, Image Credit source: Tv9
| Updated on: Jul 25, 2022 | 9:26 PM
Share

काही दिवसांपूर्वी तेमजेन इम्ना अलॉन्ग (Temzen Imna Along)यांना कोणी ओळखत नव्हते, पण आज संपूर्ण देशाला त्यांच्याबद्दल माहिती झाली आहे. ते नागालँडचे (Nagaland)उच्च शिक्षण आणि आदिवासी व्यवहार मंत्री आणि भाजपचे प्रदेशाध्यक्ष आहेत.अलीकडेच त्यांनी आपल्या ‘छोट्या डोळ्यां’ बाबतच्या वक्तव्याने खूप चर्चेत आणले होते. नुकताच त्याचा एक व्हिडिओ व्हायरल झाला होता, ज्यामध्ये तो छोट्या डोळ्यांचे फायदे सांगताना दिसून ले आहेत एवढंच नव्हेत तर त्यानंतरही त्याचे आणखी अनेक मजेशीर व्हिडिओ व्हायरल( video viral) झाले आहेत. आता पुन्हा एकदा त्यांच्या एका वक्तव्याने ते सोशल मीडियात चर्चेत आले आहे. त्याने एक फोटो शेअर केला आहे, ज्याच्या कॅप्शनमध्ये त्याने अशी मजेशीर गोष्ट लिहिली आहे.

कोहिमा  मान्सूनचा सामना करण्यासाठी नेहमी तयार

खरं तर, मंत्री टेमजेन अलँग यांनी शेअर केलेल्या छायाचित्रात ते छत्री घेऊन खुर्चीवर बसलेले दिसत आहेत आणि इतर तीन लोकही छत्री घेऊन त्यांच्या खुर्चीवर बसलेले आहेत. Ever ready to face the monsoon of Kohima! A city whose mood changes faster than your girlfriend’s. असे कॅप्शन त्याने फोटोमध्ये लिहिले, ‘कोहिमाच्या मान्सूनचा सामना करण्यासाठी नेहमी तयार! हे शहर तुमच्या मैत्रिणीपेक्षा लवकर मूड बदलते. कोहिमा ही नागालँडची राजधानी आहे आणि एक अतिशय सुंदर शहर आहे. नागा टेकड्यांवर वसलेल्या या शहरात अनेक ऐतिहासिक पर्यटन स्थळे आहेत, हे पाहण्यासाठी पर्यटक मोठ्या संख्येने आणि दूरदूरवरून येथे येतात आणि शहराच्या सौंदर्याने मंत्रमुग्ध होतात. आपण या शहराला भेट देण्याचा मूड देखील तयार करू शकता. इथे आल्यावर पुन्हा परत जाण्याची इच्छा होणार नाही हे नक्की.

पहिल्या दिल्ली ट्रिपशी संबंधित एक मजेदार किस्साही केला  शेअर

अवघ्या 13-14 दिवसांपूर्वी त्यांनी त्यांच्या ट्विटर हँडलवर एक व्हिडिओ शेअर केला होता, ज्यामध्ये ते 1999 मधील त्यांच्या पहिल्या दिल्ली भेटीची आठवण करताना दिसत होते.या व्हिडीओमध्ये त्यांनी सांगितले आहे की, तो जुनी दिल्ली रेल्वे स्थानकावर कसा उतरला आणि तेथे उपस्थित असलेली गर्दी पाहून धक्काच बसला. त्याचवेळी त्यांनी हेही सांगितले होते की, लोक त्यांना कसे विचारत होते की, तू कुठून आला आहेस, नागालँडला जाण्यासाठी व्हिसा लागतो का?

तोच पैसा, तेच आकडे अन् तशीच मशीन सेट...राऊतांचा महायुतीवर थेट निशाणा
तोच पैसा, तेच आकडे अन् तशीच मशीन सेट...राऊतांचा महायुतीवर थेट निशाणा.
कोकणात राणे बंधूंच्या लढतीत निलेश राणेंची सरशी तर चव्हाणांना धक्का
कोकणात राणे बंधूंच्या लढतीत निलेश राणेंची सरशी तर चव्हाणांना धक्का.
जिल्हा कोणाच्या मागे ते...दादांची नगर परिषदांच्या निकालावर प्रतिक्रिया
जिल्हा कोणाच्या मागे ते...दादांची नगर परिषदांच्या निकालावर प्रतिक्रिया.
BJP ची सेंच्युरी, सेनेची हाफ सेंच्युरी...शिंदेंची निकालावर प्रतिक्रिया
BJP ची सेंच्युरी, सेनेची हाफ सेंच्युरी...शिंदेंची निकालावर प्रतिक्रिया.
मोहळमध्ये शिंदे सेनेचा सर्वात कमी वयाचा उमेदवारानं फडकवला झेंडा
मोहळमध्ये शिंदे सेनेचा सर्वात कमी वयाचा उमेदवारानं फडकवला झेंडा.
देवाभाऊंची जादू कायम, स्थानिक निवडणुकीत भाजपचा विजय, महायुती 200 पार
देवाभाऊंची जादू कायम, स्थानिक निवडणुकीत भाजपचा विजय, महायुती 200 पार.
थोरात मामा-भाचे जोडीनं विजय खेचून आणला, संगमनेरमध्ये काँग्रेसची हवा
थोरात मामा-भाचे जोडीनं विजय खेचून आणला, संगमनेरमध्ये काँग्रेसची हवा.
महाडमध्ये गोगावलेंनी गड राखला, दादांच्या राष्ट्रवादीच्या तटकरेना धक्का
महाडमध्ये गोगावलेंनी गड राखला, दादांच्या राष्ट्रवादीच्या तटकरेना धक्का.
परळीच्या विजयावर धनंजय मुंडे म्हणाले, बदनाम करणाऱ्यांना जनतेने धडा...
परळीच्या विजयावर धनंजय मुंडे म्हणाले, बदनाम करणाऱ्यांना जनतेने धडा....
नितेश राणेंना धक्का, निलेश राणेंच्या पाठिंब्यानं स्थानिक आघाडीचा विजयी
नितेश राणेंना धक्का, निलेश राणेंच्या पाठिंब्यानं स्थानिक आघाडीचा विजयी.