AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

धक्कादायकच! भांडणाचं कारण क्षुल्लक होतं, बायकोने मोबाईल फेकून मारला, डोक्यावर लागताच नवऱ्याचा तडफडून मृत्यू; कुठे घडलं?

एक धक्कादायक प्रकरण समोर आले आहे. बायकोने रागाच्या भरात नवऱ्याला मोबाईल फेकून मारला. पण तो मोबाईल इतका जोरात लागला की नवऱ्याचा मृत्यू झाला. आता नेमकं काय घडलं होतं जाणून घ्या...

धक्कादायकच! भांडणाचं कारण क्षुल्लक होतं, बायकोने मोबाईल फेकून मारला, डोक्यावर लागताच नवऱ्याचा तडफडून मृत्यू; कुठे घडलं?
Couple FightImage Credit source: Tv9 Marathi
| Updated on: Jul 13, 2026 | 5:38 PM
Share

एक अत्यंत धक्कादायक आणि हृदयद्रावक घटना समोर आली आहे. येथे पती-पत्नीमध्ये किरकोळ विषयावरून सुरू झालेला वाद शोकांतिका बदलला आहे. रागाच्या भरात पत्नीने पतीच्या डोक्यात मोबाइल फोन जोरात आदळला. या हल्ल्यात पती गंभीर जखमी झाला आणि नंतर त्याचा मृत्यू झाला. ही घटना पाहून संपूर्ण परिसरातील लोक हैराण झाले आहेत की, एक छोटासा राग एखाद्याच्या जीवावर कसा बेतू शकतो.

ही संपूर्ण घटना ओडिशातील बोलांगीर जिल्ह्यात घडली. पोलिसांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, शनिवारी पती-पत्नीमध्ये काही विषयावरून भांडण सुरू झाले. काही क्षणातच हे भांडण इतके वाढले की दोघांमध्ये मारामारीपर्यंत मजल गेली. यावेळी पत्नीने आपला संयम गमावला आणि जवळ पडलेला मोबाइल फोन उचलून पतीच्या डोक्यात जोरात मारला. मोबाइलचा वार इतका जोरदार होता की पतीच्या डोक्यातून रक्त वाहू लागले आणि तो तिथेच तडफडू लागला.

पतीला रक्तबंबाळ अवस्थेत पाहून कुटुंबातील इतर सदस्य घाबरले. त्याला तातडीने बोलांगीर जिल्हा मुख्यालय रुग्णालयात (DHH) दाखल करण्यात आले. तेथे डॉक्टरांनी त्याच्यावर उपचार केले आणि पट्टी बांधली. काही वेळाने पतीची प्रकृती सुधारल्याचे दिसल्यावर डॉक्टरांनी त्याला डिस्चार्ज केले. कुटुंबीय त्याला घरी घेऊन आले आणि सर्वांनी सुटकेचा निःश्वास टाकला की आता धोका टळला.

घरी परतल्यानंतर प्रकृती बिघडली

परंतु ही शांतता जास्त काळ टिकली नाही. घरी पोहोचल्यानंतर काही वेळातच पतीची तब्येत अचानक खूप बिघडू लागली. त्याला अस्वस्थ वाटू लागले आणि तो वेदनेने कण्हू लागला. त्याची बिघडत चाललेली प्रकृती पाहून कुटुंबीय घाबरले. त्यांनी पुन्हा एकदा त्याला तातडीने त्याच जिल्हा मुख्यालय रुग्णालयात नेले, जेणेकरून त्याची जीव वाचवता येईल.

डॉक्टरांचे प्रयत्न व्यर्थ

रुग्णालयात पोहोचल्यावर डॉक्टरांच्या इमर्जन्सी टीमने तातडीने उपचार सुरू केले. डॉक्टरांनी त्याला वाचवण्यासाठी पूर्ण प्रयत्न केले. मात्र यावेळी त्याचे नशीब साथ देत नव्हते. सर्व प्रयत्न करूनही डॉक्टर त्याला वाचवू शकले नाहीत आणि त्याला मृत घोषित करण्यात आले. ही बातमी ऐकताच कुटुंबाला धक्का बसला आणि कोणालाही विश्वास बसत नव्हता की एका मोबाइल फोनचा वार प्राणघातक ठरेल.

पोलिस करत आहेत चौकशी

या दुःखद घटनेची माहिती मिळताच स्थानिक पोलिस तातडीने सक्रिय झाले आहेत. पोलिसांनी मृतदेह ताब्यात घेतला आहे आणि प्रकरणाची सखोल चौकशी सुरू केली आहे. पोलिस अधिकाऱ्यांनी सांगितले की, त्या दिवशी दोघांमध्ये नेमक्या कोणत्या विषयावरून भांडण झाले याचा ते शोध घेत आहेत. पोलिसांना आता पोस्टमॉर्टम रिपोर्टची प्रतीक्षा आहे, ज्यामुळे मृत्यूचे खरे कारण आणि डोक्यावरील जखम किती गंभीर होती याची स्पष्ट माहिती मिळेल. चौकशी अहवाल आल्यानंतर पुढील कायदेशीर कारवाई करण्यात येईल, असे पोलिसांनी म्हटले आहे.

Follow Us
सुरत बायपासवर मृत्यूचा सापळा! कंटेनरच्या धडकेत 5 वर्षीय चिमुकल्यासह वड
Dhule | सुरत बायपासवर मृत्यूचा सापळा! कंटेनरच्या धडकेत 5 वर्षीय चिमुकल्यासह वडिलांचा मृत्यू
उपसभापतीपदी निवड झाल्यानंतर सचिन अहिरांना शिंदे गटाकडून मोठं गिफ्ट?
मोठी बातमी! उपसभापतीपदी निवड झाल्यानंतर सचिन अहिरांना शिंदे गटाकडून मोठं गिफ्ट? थेट वरळीतच...
देवाभाऊ-शिंदेभाऊंना लाडक्या बहिणींचा खर्च जड झाला का?
देवाभाऊ-शिंदेभाऊंना लाडक्या बहिणींचा खर्च जड झाला का?; सुनेत्रा पवारांना रोहिणी खडसेंचं थेट आवाहन, म्हणाल्या...
सावधान! तुम्ही वापरत असलेलं तेल इतकं अशुद्ध की... FDA च्या कारवाईत
सावधान! तुम्ही वापरत असलेलं तेल इतकं अशुद्ध की... FDA च्या कारवाईत धक्कादायक खुलासा
भररस्त्यात दुचाकीस्वाराच्या डोक्यावर कोसळला बॅनर; अन् पुढे जे घडलं...
थरारक VIDEO! भररस्त्यात दुचाकीस्वाराच्या डोक्यावर कोसळला बॅनर; अन् पुढे जे घडलं...
काँग्रेसला मोठा धक्का? तालुकाध्यक्षांसह 3 नगरसेवक भाजपच्या वाटेवर!
मोठी घडामोड! गोंदियात काँग्रेसला मोठा धक्का? तालुकाध्यक्षांसह 3 नगरसेवक भाजपच्या वाटेवर!
तुमच्याच बेडरूमधील 2025 मधील... महिला नेत्याचा मंत्री शिरसाट यांना
तुमच्याच बेडरूमधील 2025 मधील... महिला नेत्याचा मंत्री शिरसाट यांना इशारा, काय म्हणाल्या?
सूनेच्या गंभीर आरोपांनंतर विनायक राऊतांच्या अडचणी वाढल्या, थेट गृह...
Vinayak Raut | सूनेच्या गंभीर आरोपांनंतर विनायक राऊतांच्या अडचणी वाढल्या, थेट गृह विभागाकडून...
परवानगी मिळो वा न मिळो, संसदेवर मोर्चा होणारच! 24 दिवसांच्या...
Abhijeet Dipke | परवानगी मिळो वा न मिळो, संसदेवर मोर्चा होणारच! 24 दिवसांच्या आंदोलनानंतर अभिजित दिपकेंचा सरकारला थेट इशारा
गोव्याच्या समुद्रकिनाऱ्यावर शिंदेंचा कॅज्युअल लूक, व्हिडीओने वेधलं विश
Eknath Shinde Video | गोव्याच्या समुद्रकिनाऱ्यावर शिंदेंचा कॅज्युअल लूक, व्हिडीओने वेधलं लक्ष