AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

मद्यधुंद ट्रकचालक थेट खासदार प्रताप चिखलीकरांच्या कारच्या दिशेने, कारचालकामुळे अपघात टळला

भाजप खासदार प्रताप पाटील चिखलीकर (MP Pratap Patil Chikhalikar) आज दुपारी एका अपघातातून बालंबाल बचावले. ते लोहाकडे जात असताना वाडी पाटीजवळ लोहाकडून येणारा एक ट्रक भरधाव वेगात त्यांच्या कारवर येत होता. मात्र, चिखलीकरांच्या कारचालकाच्या प्रसंगावधानाने एक मोठा अनर्थ टळला.

मद्यधुंद ट्रकचालक थेट खासदार प्रताप चिखलीकरांच्या कारच्या दिशेने, कारचालकामुळे अपघात टळला
| Edited By: | Updated on: Oct 28, 2019 | 6:51 PM
Share

नांदेड : भाजप खासदार प्रताप पाटील चिखलीकर (MP Pratap Patil Chikhalikar) आज दुपारी एका अपघातातून बालंबाल बचावले. आज दुपारी ते (MP Pratap Patil Chikhalikar) आपल्या लोहा इथल्या समर्थकांना भेटण्यासाठी निघाले होते. लोहाकडे जात असताना वाडी पाटीजवळ लोहाकडून येणारा एक ट्रक भरधाव वेगात त्यांच्या कारवर येत होता. चुकीच्या दिशेने येणाऱ्या या भरधाव ट्रकला पाहून खासदार चिखलीकर यांच्या चालकाने सरळ आपली गाडी रस्त्याच्या खाली उतरवली. खासदारांची गाडी वेळेत रस्त्याच्या खाली उतरल्यामुळे अनर्थ टळला, अन्यथा मोठा अपघात घडला असता.

घटना घडली तेव्हा गाडीत खासदारासह युवा नेते माधव पावडे हे सुद्धा प्रवास करत होते. दरम्यान, विरुद्ध दिशेने आणि तेही भरधाव येणारा ट्रकचालक नशेत असल्याचे सांगण्यात येत आहे. खासदारांच्या चालकाच्या प्रसंगावधानामुळे हा मोठा अपघात टळला. यात खासदार चिखलीकर आणि माधव पावडे यांना काहीही दुखापत झाली नाही.

मात्र हा नेमका अपघात होता की यामागे काही कट कारस्थान होते याचा सध्या पोलीस तपास करत आहेत. पोलिसांनी हा ट्रक जप्त करत ग्रामीण पोलीस ठाण्यात लावला आहे. अधिक तपास पोलीस करतायत, त्या नंतरच यातील सत्यता कळणार आहे.

नांदेड जिल्ह्यात कट कारस्थान करत अनेक नेत्यांना अपघात घडवून आणले गेले होते,  असं नेहमीच चर्चिले जाते. त्यामुळे चिखलीकर यांच्या अपघाताबद्दल शंका घेणे साहजिकच आहे. या अपघाता मागचे तथ्य पोलिसांनी उघड करावे अशी मागणी त्यांच्या समर्थकांनी केली आहे.

Follow Us
सकाळी 9 वाजेपर्यंत तामिळनाडू आणि पश्चिम बंगालमध्ये किती टक्के मतदान?
सकाळी 9 वाजेपर्यंत तामिळनाडू आणि पश्चिम बंगालमध्ये किती टक्के मतदान?.
स्वतःवरच गुन्हा दाखल करणार? राऊतांचा भाजप सरकारला सवाल
स्वतःवरच गुन्हा दाखल करणार? राऊतांचा भाजप सरकारला सवाल.
पवार कुटुंबातील हे दोन तरुण नेते एकमेकांविरोधात लढणार?
पवार कुटुंबातील हे दोन तरुण नेते एकमेकांविरोधात लढणार?.
अजित पवार विमान अपघात प्रकरणात नवा ट्विस्ट; जय पवारांचे ते विधान काय?
अजित पवार विमान अपघात प्रकरणात नवा ट्विस्ट; जय पवारांचे ते विधान काय?.
खरगेंच्या त्या वक्तव्यावरून राजकारण तापलं; फडणवीसांचा निषेध
खरगेंच्या त्या वक्तव्यावरून राजकारण तापलं; फडणवीसांचा निषेध.
वाल्मिक कराड गँगची कारागृहातही दहशत! थेट कैद्यालाच मारलं अन्...
वाल्मिक कराड गँगची कारागृहातही दहशत! थेट कैद्यालाच मारलं अन्....
कोकणात भयंकर घडलं, भर समुद्रात नौका बुडाली, कोट्यवधीचं नुकसान; अपघात..
कोकणात भयंकर घडलं, भर समुद्रात नौका बुडाली, कोट्यवधीचं नुकसान; अपघात...
उष्णतेचा कहर! उष्माघाताने शेतकऱ्याचा दुर्दैवी मृत्यू,
उष्णतेचा कहर! उष्माघाताने शेतकऱ्याचा दुर्दैवी मृत्यू,.
आता सगळ्याच IT कंपन्या रडारवर, नाशिकच्या प्रकरणानंतर सरकारचं मोठं पाऊल
आता सगळ्याच IT कंपन्या रडारवर, नाशिकच्या प्रकरणानंतर सरकारचं मोठं पाऊल.
ठाण्यात पाणीटंचाईचा फटका; वाहन धुणाऱ्या सेंटर्सवर 10 जूनपर्यंत बंदी
ठाण्यात पाणीटंचाईचा फटका; वाहन धुणाऱ्या सेंटर्सवर 10 जूनपर्यंत बंदी.