AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘बुधा’ च्या बदलत्या हालचालींचा ‘या’ राशींवर होणार परिणाम; खर्च वाढेल .. ‘या’ गोष्टींची घ्या काळजी!

बुधाच्या बदलत्या हालचालीचा परिणाम शेअर बाजार, व्यवसाय, अर्थकारण तसेच सर्व राशींवर होईल. यातील काही राशी अशा आहेत की त्यांना बुध ग्रहाच्या मागे लागल्यामुळे आर्थिक नुकसान आणि गुंतागुंतांना सामोरे जावे लागेल. चला जाणून घेऊया कोणत्या राशींसाठी बुधाच्या या हालचालींचे प्रतिकूल परिणाम होऊ असू शकते.

‘बुधा’ च्या बदलत्या हालचालींचा 'या' राशींवर होणार परिणाम; खर्च वाढेल .. 'या' गोष्टींची घ्या काळजी!
| Edited By: | Updated on: May 07, 2022 | 2:20 PM
Share

मुंबई : बुध ग्रहांच्या हालचालीत (Mercury in the movement of the planets) वाढ झाली असून, 10 मे पासून बुध वृषभ राशीत मागे जाईल आणि नंतर 13 तारखेला त्याच राशीत मावळेल, आणि नंतर महि न्याच्या शेवटी 30 तारखेला उगवेल आणि 3 जून रोजी मार्गी होईल. बाराव्या भावात बुध ग्रह तुमच्या राशीपासून प्रतिगामी होईल. त्यामुळे या काळात मिथुन राशीच्या लोकांना (Gemini people) त्यांच्या आर्थिक बाजूकडे लक्ष द्यावे लागेल. मिथुन राशीच्या लोकांनी मोठ्या रकमेचे व्यवहार करताना, विश्वासू लोकांना आपल्यासोबत ठेवणे फायदेशीर राहील. कोणावरही जास्त विश्वास ठेवू नका. या काळात आरोग्यातही चढ-उतार दिसून येतात. या राशीच्या काही लोकांना डोकेदुखीचा त्रास होऊ शकतो. मात्र, परदेशाशी संबंधित व्यवसाय (Businesses related to foreign countries) करणाऱ्यांना नफा मिळू शकतो. या दरम्यान तुमच्या इलेक्ट्रॉनिक वस्तू गहाळ होऊ शकतात, त्यामुळे काळजी घ्या. बहीण, मावशी या नात्यांशी संबंधित कोणत्याही गोष्टीमुळे तुम्हाला चिंता वाटू शकते.

कन्या राशींवर काय होणार परिणाम

बुध ग्रह तुमच्या राशीतून नवव्या भावात म्हणजेच तुमच्या नशिबात जाईल. या काळात कन्या राशीच्या लोकांनी नशिबाच्या जोरावर बसू नये, तर मेहनत करावी. कठोर परिश्रमानेच यश मिळेल. यावेळी जर तुम्ही तुमच्या शिक्षकांना योग्य आदर दिला तर ते तुमच्यासाठी चांगले राहील. या राशीच्या काही लोकांचे वडिलांशी मतभेद होऊ शकतात. धार्मिक कार्यातूनही तुमचे मन विचलित होऊ शकते. नोकरीच्या ठिकाणीही तुम्हाला प्रत्येक गोष्ट काळजीपूर्वक करावी लागेल, वरिष्ठ तुमच्या कामावर लक्ष ठेवू शकतात.

तुळ राशींवाल्यांनी घ्यावी काळजी

तूळ राशीच्या लोकांमध्ये एकाग्रतेचा अभाव दिसून येईल, विशेषतः विद्यार्थ्यांना या काळात आव्हानांना सामोरे जावे लागू शकते. नोकरदारांनाही कामाच्या ठिकाणी काळजी घ्यावी लागेल. या काळात तुम्हाला ऑफिसमध्ये राजकारणापासून दूर राहण्याचा सल्ला दिला जातो. कौटुंबिक जीवनात आपले म्हणणे सर्वांसमोर स्पष्टपणे ठेवा, अन्यथा दुरावण्याची परिस्थिती उद्भवू शकते. तुमच्या मौल्यवान वस्तूंची काळजी घ्या, चोरी किंवा हरवण्याची भीती असेल. मनात शंका ठेवू नका.

वृश्चिक राशीवाल्यांसाठी संमिश्र परिणाम

वृश्चिक राशीच्या लोकांना बुध प्रतिगामी काळात संमिश्र परिणाम मिळतील. वैवाहिक जीवनात सकारात्मकता असू शकते परंतु व्यावसायिकांना आव्हानांचा सामना करावा लागू शकतो. जर तुम्ही भागीदारीत व्यवसाय करत असाल तर तुम्ही तुमच्या जोडीदाराच्या कामांकडे लक्ष दिले पाहिजे. त्याचबरोबर जे गुंतवणुकीचा विचार करत आहेत त्यांनीही हा निर्णय अतिशय काळजीपूर्वक घ्यावा. कोर्ट केसेसमध्येही तुम्हाला काही अडचणींचा सामना करावा लागू शकतो.

धनु राशीच्या लोकांनी काळजीपूर्वक कामे करावे

बुध तुमच्या राशीपासून सहाव्या घरात मागे जाईल, त्यामुळे तुमचे विरोधक या काळात सक्रिय होऊन तुमच्याविरुद्ध कट रचू शकतात. धनु राशीच्या लोकांनी यावेळी प्रत्येक गोष्ट आवश्यकतेपेक्षा अधिक काळजीपूर्वक करावी. अनावश्यक गोंधळ धनु राशीच्या लोकांची मानसिक शांती भंग करू शकतात. कुटुंबातील कोणाशीही वाद होऊ शकतो. जर तुम्ही विवाहित असाल तर तुम्ही तुमच्या सासरच्या लोकांशी विचारपूर्वक बोला.

गुंडांनी खाकी वर्दीवर उचलला हात, रोहित पवार चांगलेच भडकले, म्हणाले...
गुंडांनी खाकी वर्दीवर उचलला हात, रोहित पवार चांगलेच भडकले, म्हणाले....
क्लासमध्ये वाद अन विद्यार्थ्याच्या मृत्यू, वडिलांची संतप्त प्रतिक्रिया
क्लासमध्ये वाद अन विद्यार्थ्याच्या मृत्यू, वडिलांची संतप्त प्रतिक्रिया.
मोठी बातमी.. दोन ते तीन दिवसांत ठाकरे बंधू एकत्र? काँग्रेसशिवाय युती..
मोठी बातमी.. दोन ते तीन दिवसांत ठाकरे बंधू एकत्र? काँग्रेसशिवाय युती...
फडणवीसांनी निवडणुकीची घोषणा होताच महायुतीची रणनीती सांगितली; म्हणाले..
फडणवीसांनी निवडणुकीची घोषणा होताच महायुतीची रणनीती सांगितली; म्हणाले...
'धुरंधर'वरून शिंदे-ठाकरेंमध्ये जुंपली, रहमान डकैतवरून तुफान टोलेबाजी
'धुरंधर'वरून शिंदे-ठाकरेंमध्ये जुंपली, रहमान डकैतवरून तुफान टोलेबाजी.
फेकनाथ मिंधे...आदित्य ठाकरे यांची टोलेबाजी, एकनाथ शिंदे यांना डिवचलं!
फेकनाथ मिंधे...आदित्य ठाकरे यांची टोलेबाजी, एकनाथ शिंदे यांना डिवचलं!.
राज्यात 29 महापालिका निवडणुकांचं बिगुलं वाजलं,आजपासून आचारसंहिता लागू
राज्यात 29 महापालिका निवडणुकांचं बिगुलं वाजलं,आजपासून आचारसंहिता लागू.
मुंबई, ठाणे ते पुणे... महापालिकेची निवडणूक अन् निकाल कधी? तारखा जाहीर
मुंबई, ठाणे ते पुणे... महापालिकेची निवडणूक अन् निकाल कधी? तारखा जाहीर.
मनसेचा निवडणूक आयोगाच्या कार्यालयात राडा, कम्प्युटर तोडले अन्... नेमकं
मनसेचा निवडणूक आयोगाच्या कार्यालयात राडा, कम्प्युटर तोडले अन्... नेमकं.
कोचिंग क्लासमध्ये भोसकला चाकू अन्... 10वीच्या मुलाकडून मित्राची हत्या
कोचिंग क्लासमध्ये भोसकला चाकू अन्... 10वीच्या मुलाकडून मित्राची हत्या.