AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Flipkart वर Huawei चे प्रभावी टॅब्लेट्स विक्रीसाठी उपलब्ध, जाणून घ्या किंमत आणि प्रभावी फिचर्स

Huawei चे MatePad SE 11 आणि MatePad 11.5 PaperMatte फ्लिपकार्टवर विक्रीसाठी उपलब्ध केले आहेत. यामध्ये मोठे डिस्प्ले, दीर्घकाळ टिकणारी बॅटरी, सुधारित ऑडिओ आणि उपयुक्त वैशिष्ट्ये मिळतात. चला तर मग या टॅब्लेट्सची किंमत आणि फिचर्स जाणून घेऊयात.

Flipkart वर  Huawei चे प्रभावी टॅब्लेट्स विक्रीसाठी उपलब्ध, जाणून घ्या किंमत आणि प्रभावी फिचर्स
Huawei MatePad SEImage Credit source: टीव्ही 9 मराठी
| Edited By: | Updated on: Aug 13, 2026 | 5:19 PM
Share

हुआवेने त्यांचे दोन टॅब्लेट, मेटपॅड एसई 11 आणि मेटपॅड 11.5 पेपरमॅट एडिशन फ्लिपकार्टच्या माध्यमातून भारतात उपलब्ध केले आहेत. हे दोन्ही टॅब्लेट अभ्यास, ऑफिसचे काम आणि दैनंदिन वापरासाठी डिझाइन केलेले आहेत. त्यांमध्ये मोठी स्क्रीन, दीर्घकाळ टिकणारी बॅटरी आणि काम सोपे करणारी अनेक फिचर्स आहेत. चला तर मग या टॅब्लेट्सची किंमत जाणून घेऊयात.

Huawei MatePad SE 11 आणि MatePad 11.5 किंमत

भारतात Huawei MatePad SE 11 ची किंमत 25 हजार 999 रूपये आहे . MatePad 11.5 PaperMatte Edition ची किंमत 45 हजार 999 रूपये असून, त्यासोबत कीबोर्ड मिळतो. हे दोन्ही टॅब्लेट भारतात केवळ फ्लिपकार्टवर खरेदीसाठी उपलब्ध आहेत.

हुवावे MatePad 11.5 पेपरमॅट एडिशनचे फिचर्स

मेटपॅड 11.5 पेपरमॅट एडिशनमध्ये 120Hz रिफ्रेश रेट असलेला 11.5-इंचाचा 2.5K फुलव्ह्यू पेपरमॅट डिस्प्ले आहे. हुआवेच्या मते, यात एक विशेष स्क्रीन टेक्नॉलॉजी आहे जे ब्राईटनेस आणि डोळ्यांवरील ताण कमी करण्यास मदत करते. कॅमेऱ्याच्या बाबतीत, या टॅबलेटमध्ये 13MP चा मागील कॅमेरा आणि 8MP चा पुढील कॅमेरा आहे. तसेच, यात 1080p व्हिडिओ रेकॉर्डिंगची सुविधा देखील आहे.

यात अद्ययावत Huawei Notes ॲप आहे. ज्याच्या मदतीने युजर्स डॉक्युमेंट्स नोट्स लिहू शकता. त्यासोबतच काम अधिक चांगल्या प्रकारे मॅनेज करण्यास देखील मदत होते. कार्यक्षमतेसाठी यात Kirin T82B चिपसेट आहे, ज्याचा क्लॉक स्पीड 2.4GHz पर्यंत आहे. यात 8GB रॅम आणि 256GB स्टोरेज आहे. या टॅबलेटमध्ये 10,100mAh क्षमतेची मोठी बॅटरी असून, ती 40W Huawei SuperCharge फास्ट चार्जिंगला सपोर्ट करते.

Huawei MatePad SE 11 मध्ये काय खास आहे?

मेटपॅड SE 11 मध्ये 1,900×1,200 पिक्सेल रिझोल्यूशन असलेली 11-इंचाची फुल-एचडी+ स्क्रीन आहे. याची ब्राइटनेस 400 निट्सपर्यंत पोहोचते.

ही स्क्रीन लो ब्लू लाइट आणि फ्लिकर-फ्रीसाठी TÜV Rheinland द्वारे प्रमाणित आहे.

यामध्ये किरिन 710A चिपसेट, 8GB रॅम आणि 128GB स्टोरेज आहे.

हा टॅबलेट Huawei M-Pen Lite ला देखील सपोर्ट करतो, ज्यामुळे तो विद्यार्थी आणि व्यावसायिक दोघांसाठीही नोट्स घेण्यासाठी उपयुक्त ठरतो.

ऑडिओसाठी यात Huawei Histen 9.0 तंत्रज्ञानासह चार स्पीकर्स आहेत.

कॅमेऱ्यामध्ये 8MP चा मागील सेन्सर आणि 5MP चा पुढील सेन्सर समाविष्ट आहे.

कनेक्टिव्हिटी पर्यायांमध्ये Wi-Fi आणि Bluetooth 5.1 यांचा समावेश आहे. MatePad SE 11 चे वजन अंदाजे 475 ग्रॅम असून त्याची जाडी 6.9mm आहे. यात 22.5W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह 7,700mAh क्षमतेची बॅटरी आहे.

Follow Us
पुण्यात गणेशोत्सवात 12 दिवस Dry Day का? हायकोर्टाने काय निकाल दिला?
Pune Dry Day : पुण्यात गणेशोत्सवात 12 दिवस Dry Day का? हायकोर्टाने काय निकाल दिला?
मला चांगली मराठी येते, भावना दुखावल्या असतील तर... संजय दत्तला उपरती
Sanjay Dutt | मला चांगली मराठी येते, कुणाच्या भावना दुखावल्या असतील तर... संजय दत्तला उपरती
ही शान कोणाची? लालबागच्या राजाची, राजाच्या प्रथम दर्शनाचा व्हिडिओ बघाच
Lalbaugcha Raja First Look 2026 | ही शान कोणाची? लालबागच्या राजाची, राजाच्या प्रथम दर्शनाचा संपूर्ण व्हिडिओ बघाच
ब्रिक्स बिझनेस फोरममध्ये मोदींचं मोठं वक्तव्य; स्टार्टअपपासून UPI...
PM Modi | ब्रिक्स बिझनेस फोरममध्ये PM मोदींचं मोठं वक्तव्य; स्टार्टअपपासून UPIपर्यंत भारताच्या प्रगतीचा पाढाच वाचला
विराट कोहली आणि एकनाथ शिंदेंची लंडनमध्ये भेट! व्हिडिओ होतोय व्हायरल
Virat Kohli Meets Eknath Shinde | विराट कोहली आणि एकनाथ शिंदेंची लंडनमध्ये भेट! क्रिकेट अन् राजकारणातील दोन दिग्गज एकाच फ्रेममध्ये; व्हिडिओ होतोय व्हायरल
एकनाथ शिंदे यांचा एकेरी उल्लेख सहन करणार नाही! योगेश कदम संतापले
Yogesh Kadam | एकनाथ शिंदे यांचा एकेरी उल्लेख सहन करणार नाही! योगेश कदम संतापले; मनोज जरांगेंना केलं आवाहन
जरांगेंच्या मुंबई चलोवर हायकोर्टात सुनावणी! आंदोलनाला परवानगी....
Manoj Jarange | जरांगेंच्या मुंबई चलोवर हायकोर्टात सुनावणी! आंदोलनाला परवानगी मिळणार की ब्रेक लागणार?
छत्रपती शिवरायांना मानणारे लोक हिंदू सणांमध्ये विघ्न आणणार नाहीत
CM Devendra Fadnavis | छत्रपती शिवरायांना मानणारे लोक हिंदू सणांमध्ये विघ्न आणणार नाहीत; मुख्यमंत्री फडणवीसांचा नेमका कोणाला टोला?
सरकारने, पाळलेला श्वान! अंबादास दानवेंचा सदावर्तेंवर पुन्हा घणाघात
Ambadas Danve vs Gunaratna Sadavarte | सरकारने, पाळलेला श्वान! अंबादास दानवेंचा गुणरत्न सदावर्तेंवर पुन्हा घणाघात; पुढे म्हणाले...
आदित्य ठाकरेंनी मुस्लिमांसाठी मातोश्रीवर गरबा ठेवावा; भाजप नेता...
Atul Bhatkhalkar On Aaditya | आदित्य ठाकरेंनी मुस्लिमांसाठी मातोश्रीवर गरबा ठेवावा; भाजप नेता संतापलाच