सुनेत्रा पवारच बीड आणि पुण्याच्या पालकमंत्री? मोठी माहिती आली समोर

सुनेत्रा पवारच बीड आणि पुण्याच्या पालकमंत्री? मोठी माहिती आली समोर

राखी राजपूत | Updated on: Feb 03, 2026 | 3:20 PM

सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, सुनेत्रा पवार लवकरच बीड आणि पुणे जिल्ह्यांच्या पालकमंत्रीपदाची जबाबदारी सांभाळणार आहेत. अजित पवार यांच्या निर्णयानंतर या पदासाठी त्यांच्या नावावर शिक्कामोर्तब झाल्याचे समजते. याबाबतचा अध्यादेश आजच निघण्याची शक्यता आहे, अशी महत्त्वपूर्ण बातमी समोर आली आहे.

मोठी बातमी समोर आली आहे. सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, सुनेत्रा पवार या बीड आणि पुणे जिल्ह्यांच्या पालकमंत्रीपदी नियुक्त होणार आहेत. अजित पवार यांच्या महत्वपूर्ण निर्णयानंतर बीड आणि पुण्याचे पालकमंत्री कोण असेल, याविषयी सुरू असलेल्या चर्चांना आता पूर्णविराम मिळणार आहे. सूत्रांनी दिलेल्या माहितीनुसार, सुनेत्रा पवार यांच्या नावावर शिक्कामोर्तब झाले आहे.

बीड आणि पुणे जिल्ह्यांचे पालकमंत्रीपद सुनेत्रा पवार यांच्याकडेच सोपवले जाणार असल्याची विश्वसनीय माहिती मिळत आहे. शासनाकडून याबाबतचा अध्यादेश आजच काढण्यात येणार असल्याची शक्यताही सूत्रांनी वर्तवली आहे. या नियुक्तीमुळे दोन्ही जिल्ह्यांच्या राजकीय वर्तुळात अनेक चर्चांना उधाण आले आहे.

आमचे प्रतिनिधी विनायक डावरुंग यांनी या माहितीला दुजोरा दिला आहे. अजित पवारांच्या निर्णयानंतर पालकमंत्रीपदासाठी अनेक नावांची चर्चा होती, परंतु आता सुनेत्रा पवार यांचे नाव निश्चित झाले आहे. या महत्त्वपूर्ण निर्णयामुळे महाराष्ट्र शासनाच्या मंत्रिमंडळात एक नवा बदल दिसून येणार आहे. बीड जिल्हा आणि पुणे जिल्ह्याच्या विकासात सुनेत्रा पवार यांचे योगदान कसे राहील, हे पाहणे महत्त्वाचे ठरेल.

Published on: Feb 03, 2026 3:20 PM
Loading...
Unable to load recommendations.
Follow Us