AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

धार्मिक तेढ निर्माण करत आल्याचा आरोप, ‘त्या’ ट्विटनंतर अभिनेते मनोज जोशींवर संतापले नेटकरी!

बॉलिवूडचे प्रसिद्ध अभिनेते मनोज जोशी (Manoj Joshi) यांच्यावर मुस्लिमांबद्दल तिरस्कार पसरवल्याचा आरोप नेटकरी करत आहेत. अभिनेते मनोज जोशी यांनी रविवारी ‘कोरोना’च्या सद्य परिस्थितीचा संदर्भ देत एक ट्विट केले होते.

धार्मिक तेढ निर्माण करत आल्याचा आरोप, ‘त्या’ ट्विटनंतर अभिनेते मनोज जोशींवर संतापले नेटकरी!
मनोज जोशी
| Updated on: Apr 19, 2021 | 1:43 PM
Share

मुंबई : बॉलिवूडचे प्रसिद्ध अभिनेते मनोज जोशी (Manoj Joshi) यांच्यावर मुस्लिमांबद्दल तिरस्कार पसरवल्याचा आरोप नेटकरी करत आहेत. अभिनेते मनोज जोशी यांनी रविवारी ‘कोरोना’च्या सद्य परिस्थितीचा संदर्भ देत एक ट्विट केले होते. आपल्या ट्विटमध्ये त्यांनी मुस्लिमांवर निशाणा साधला असून, यामुळे आता खळबळ उडाली आहे. मनोज जोशी यांच्यावर कारवाई करण्याचीही मागणी सोशल मीडियावरून होत आहे. तसेच त्यांना ट्रोल देखील केले जात आहे (Actor Manoj Joshi get trolled after his tweet about afzal guru).

मनोज जोशी यांनी आपल्या ट्विटर हँडलवर वन लाइनर लिहिले होते. मनोज जोशी यांनी लिहिले की, “जो घर-घर से अफजल निकाल रहे थे, वहां से कभी डॉक्टर भी निकालेंगे क्या?” मनोज जोशी यांचे विधान अशा वेळी आले आहे, जेव्हा संपूर्ण देश कोरोना बरोबर संघर्ष करत आहे. अभिनेत्याचे हे ट्विट काही तासांतच व्हायरल झाले आहे. त्यानंतर सोशल मीडिया वापरकर्त्यांनी त्यांच्यावर मुस्लिमांविरूद्ध द्वेष पसरवल्याचा आरोप सुरू केला आहे.

पाहा मनोज जोशी यांचे ट्विट

वाचा प्रतिक्रिया

मनोज जोशी यांच्या या ट्विटला आता युजर्स वेगवेगळे प्रतिसाद देत आहेत. एकाने लिहिले, ‘पण विनय त्रिवेदी बनावट औषध बनवण्यासाठी नक्कीच बाहेर पडत आहेत.’ त्याच वेळी, प्रदीप नावाच्या वापरकर्त्याने लिहिले की, ‘शपथ घ्या की तुमच्या कुटुंबातील कोणी कोरोनाला बळी पडले तर ते कधीही सिप्लापासून बनवलेले रेमडेसेव्हिर घेणार नाही.’ वापरकर्त्याने सिप्ला हे नाव घटले कारण सिप्लाच्या मालकाचे नाव ख्वाजा अब्दुल हमीद आहे, जे मुस्लिम समुदायाचे आहेत (Actor Manoj Joshi get trolled after his tweet about afzal guru).

अशाप्रकारे, दुसर्‍या वापरकर्त्याने मनोज जोशींना घेराव घातला आणि लिहिले, ‘या भयंकर आपत्तीतही जर तुम्ही द्वेषयुक्त व जातीयवादी बोलण्यात रस असेल, तर विश्वास ठेवा तुम्ही माणूस नाहीत. तसे, अधिक विचार करण्याची गरज नाही आपल्या देशात हजारो लोक आहेत जे डॉक्टर आहेत आणि चांगले मानवी सेवा करीत आहेत. उदाहरणार्थ, डॉ. कफील खान.’

एकाने लिहिले, ‘लाज वाटू द्या, हिंदू-मुस्लीम करण्यासाठी संपूर्ण आयुष्य आहे. काही वेळ देशाच्या परिस्थितीचे मूल्यांकन करुन पहा.’ अशाप्रकारे बर्‍याच लोकांनी मनोज जोशी यांच्याविरोधात ट्विट केले आणि आपला संताप व्यक्त केला.

(Actor Manoj Joshi get trolled after his tweet about afzal guru)

हेही वाचा :

Corona Vaccine Shortage | रजिस्ट्रेशन करूनही लस मिळत नाहीय, अभिनेत्रीने ट्विटरद्वारे व्यक्त केली चिंता!

Rakhi Sawant | आईच्या शस्त्रक्रियेसाठी सलमान खानची मदत, व्हिडीओ शेअर करत राखी सावंत म्हणाली…

बहरीनमध्ये जय पवार यांची हळदी, बघा दिमाखदार सोहळ्याचे फोटो
बहरीनमध्ये जय पवार यांची हळदी, बघा दिमाखदार सोहळ्याचे फोटो.
पार्थ पवारांच्या कंपनीचा 42 कोटी भरण्यास नकार, बावनकुळेंनी ठणकावलं
पार्थ पवारांच्या कंपनीचा 42 कोटी भरण्यास नकार, बावनकुळेंनी ठणकावलं.
रविंद्र चव्हाणांकडून समझोता, पण निलेश राणे तयार नाही!
रविंद्र चव्हाणांकडून समझोता, पण निलेश राणे तयार नाही!.
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?.
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?.
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'.
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर.
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना..
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना...
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?.
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?.