AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘नवरी मिळे हिटलरला’ मालिकेचा मजेदार एपिसोड; एजे-लीलासह कुटुंबीयही थिरकरणार

लीला आणि तिच्या परिवाराच्या आनंदाला कोणाची वाईट नजर लागेल? अंतराच्या येण्याने एजे- लीलाच्या नात्यात काही बदलेल का, या प्रश्नांची उत्तरं 'नवरी मिळे हिटलरला' मालिकेच्या आगामी भागात मिळेल. ही मालिका सोमवार ते शनिवार रात्री 11 वाजता झी मराठीवर प्रसारित होते.

'नवरी मिळे हिटलरला' मालिकेचा मजेदार एपिसोड; एजे-लीलासह कुटुंबीयही थिरकरणार
'नवरी मिळे हिटलरला' Image Credit source: Instagram
| Updated on: Apr 01, 2025 | 12:30 PM
Share

झी मराठी वाहिनीवरील ‘नवरी मिळे हिटरला’ या मालिकेत एकाचवेळी खूप काही घडामोडी घडत आहेत. घरात गुढीपाडवा साजरा होत आहे आणि त्यासोबतच घरात एक गोड बातमीही येणार आहे. तर दुसरीकडे एजेच्या पहिल्या बायकोने म्हणजेच अंतराने मालिकेत पुन्हा एण्ट्री घेतली आहे. अंतराच्या येण्याने एजे-लीलाच्या नात्यात काय बदल घडतील हे येणारा वेळच सांगेल. पण सध्या गुढीपाडवा दोघे एकत्र साजरा करत आहेत. एजे आणि लीला गुढी उभारतात. सकाळपासून लीलाच्या हातून काही ना काही विचित्र गोष्टी घडतायत, त्यामुळे सरोजिनीला वाटतंय काहीतरी अपशकुन घडणार आहे. एजे, लीला आणि सरोजिनी मंदिरात गेले असताना सरोजिनीला अचानक अंतरा दिसते. तर एजेला वाटतंय की लीला त्याचा वाढदिवस विसरली आहे. पण लीला जेव्हा त्याच्यासाठी केक घेऊन येते, जो पुन्हा एजेच्या चेहऱ्यावर पडतो आणि जुन्या आठवणी पुन्हा जिवंत होतात.

दोघंही आनंदी आहेत. लीला एजेच्या वाढदिवसासाठी ग्रँड सेलिब्रेशनचा प्लॅन करते. घरात गोड बातमी आहे ज्यासाठी लीला एका खास पोस्टर बनवते आणि ती एजेला ते उघडण्यास सांगते. त्यामध्ये कुटुंबातील सर्व स्त्रिया एका बाळाची काळजी घेताना दिसत आहेत. या खास प्रसंगी एजे 51% व्यवसाय समभाग लीलाला देण्याची घोषणा करतो. घरात इतकं आनंदाचं वातावरण असताना सर्व कुटुंब मिळून एक खास गाण्यावर डान्स करणार आहेत.

लीला म्हणजेच वल्लरी विराजने या गाण्याच्या शूटचा किस्सा ऐकवताना सांगितलं, ‘धिक ताना धिक ताना हे गाणं आम्ही शूट केलं. ते शूट करताना आम्हाला खूप मजा आली. आम्ही ते संपूर्ण गाणं एका तासात शूट केलं. आमच्या मालिकेत सर्वांना नाचायला खूप आवडतं. त्यामुळे हे गाणं शूट करणं आमच्यासाठी एक मजेशीर गोष्ट होती. आमचा कोरिओग्राफर सनीने आम्हाला डान्स स्टेप्स दाखवल्या आणि आम्ही पटापट करत गेलो, तेही वन-टेकमध्ये. एक गमतीचा किस्सा सांगायचा झाला तर आमचा डान्स सुरू असताना भारती ताई आणि राकेश बापट यांना वाटलं की सगळे डान्स करत आहेत. पण ते दोघे नाहीत. मग भारती ताई, सनीला म्हणाल्या की आम्हाला का बाजूला उभं केलं आहे? पहिल्यांदा आमची पूर्ण कास्ट एकत्र डान्स करत होती. प्रत्येक शॉटनंतर आम्हाला फक्त आणि फक्त हसू येत होतं. आम्हा सगळ्यांना प्राण्यांचे मुखवटे दिले होते आणि लहान मुलांची खेळणीही आणली होती. आम्ही शूट कट झाल्यावर त्या खेळण्यांसोबत खेळत होतो.”

Follow Us
उदय सामंत: 'एमआयडीसीच्या समस्यांवर लक्ष, मराठी भाषेला प्राधान्य'
उदय सामंत: एमआयडीसीच्या समस्यांवर लक्ष, मराठी भाषेला प्राधान्य
मराठीची सक्ती नाही मराठीची भक्ती आहे
'मराठीची सक्ती नाही मराठीची भक्ती आहे', रिक्षाचालकांच्या मराठी सक्तीवरून शिंदेंची प्रतिक्रिया
मराठी न बोलल्यास परवाना रद्द करण्याच्या धमक्यांवरचा दुबेंचा इशारा
संजय दुबे यांचा प्रताप सरनाईक यांच्या मराठी भाषेच्या सक्तीला थेट विरोध
प्रवीण दरेकर यांचा नवनाथ वाघमारे यांच्या वक्तव्यावर हल्लाबोल
प्रवीण दरेकर यांचा नवनाथ वाघमारे यांच्या वक्तव्यावर हल्लाबोल:
शरद पवार एनडीएमध्ये जाणार नाहीत, विरोधातच राहणार
पवारांकडून एनडीएमध्ये जाण्याच्या चर्चा फेटाळल्या; पक्ष कार्यकर्त्यांना दिले स्पष्ट निर्देश
देशमुखांचं कारागृह महानिरीक्षकांना पत्र; गैरप्रकारांच्या चौकशीची मागणी
धनंजय देशमुखांचे बीड कारागृह महानिरीक्षकांना पत्र: गैरप्रकार चौकशी आणि आरोपी स्थलांतराची मागणी
भाजप-शिवसेनेतील सुप्त संघर्ष पुन्हा चव्हाट्यावर
भाजप-शिवसेनेतील सुप्त संघर्ष पुन्हा चव्हाट्यावर? ठाण्यातील कार्यक्रमात भाजप नेत्यांची अनुपस्थिती
बेस्ट कामगारांचा बेमुदत संप; प्रलंबित मागण्यांसाठी कर्मचारी आक्रमक
बेस्ट कामगारांचा मंगळवारपासून बेमुदत संप: प्रलंबित मागण्यांसाठी कर्मचारी आक्रमक
पालकमंत्री महाजनांच्याविरोधात पहिल्याच दिवशी ठाकरे गटाचे आंदोलन
नाशिकचे पालकमंत्री गिरीश महाजन यांच्याविरोधात पहिल्याच दिवशी ठाकरे गटाचे आंदोलन
मुख्यमंत्री वैद्यकीय सहाय्यता निधीतून गरजू रुग्णांना मदत
मुख्यमंत्री वैद्यकीय सहाय्यता निधीतून गरजू रुग्णांना अवयव प्रत्यारोपणासाठी मदत