AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

गणेश नाईकांच्या आरोपांना एकनाथ शिंदेंचं उत्तर, एका वाक्यात विषय संपवला

मंत्री गणेश नाईक यांनी नवी मुंबईतील भूखंड प्रकरणावरून उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्यावर जोरदार हल्लाबोल केला होता, त्यानंतर आता एकनाथ शिंदे यांनी गणेश नाईक यांच्या टीकेला प्रत्युत्तर दिलं आहे.

गणेश नाईकांच्या आरोपांना एकनाथ शिंदेंचं उत्तर, एका वाक्यात विषय संपवला
eknath shindeImage Credit source: टीव्ही 9 मराठी
| Updated on: Feb 16, 2026 | 4:41 PM
Share

दोन दिवसांपूर्वी मंत्री गणेश नाईक यांनी उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्यावर नवी मुंबईतील भूखंडांवरून जोरदार हल्लाबोल केला होता. ‘हे भूखंड बिल्डरांच्या घशात त्यांच्या दलालांनी घातले. मला लाज वाटते, मी ज्या मंत्रिमंडळामध्ये आहे, त्याच मंत्रिमंडळातल्या नगरविकास खात्यातील लोकांनी असा कर्मदरिद्रीपणा केला. माझा राग शांत व्हायची जर तुमची इच्छा असेल तर सिडकोकडून, एमआयडीसीकडून नवी मुंबई महापालिकेला विकासासाठी, जनतेच्या हितासाठी जे भूखंड देऊ केले आहेत, ते लगेच देण्याची व्यवस्था करावी. ज्या गोष्टीसाठी मी आमदार झालो, मंत्री झालो त्या विकासाच्या गोष्टी मी जर जनतेला देऊ शकत नसेल तर ते मंत्रिपद काय चाटायचं आहे का?  असा सवाल गणेश नाईक यांनी केला होता.

दरम्यान गणेश नाईक यांच्या आरोपांनंतर राज्यात वातावरण चांगलंच तापलं आहे, शिवसेना शिंदे गटाचे नेते आणि मंत्री उदय सामंत तसेच शिवसेना शिंदे गटाचे आमदार निलेश राणे यांनी गणेश नाईक यांच्या टीकेला उत्तर देताना त्यांच्यावर जोरदार हल्लाबोल केला. दरम्यान त्यानंतर आता गणेश नाईक यांनी केलेल्या आरोपांवर उपमुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांची देखील पहिली प्रतिक्रिया समोर आली आहे. गणेश नाईकांना काल श्रीकांत शिंदेंनी उत्तर दिलं आहे, असं एकनाथ शिंदे यांनी म्हटलं आहे. गणेश नाईक यांच्या आरोपांना एकनाथ शिंदे यांनी एका वाक्यात उत्तर दिलं आहे.

नेमकं काय म्हणाले होते श्रीकांत शिंदे?  

आपण कोणावरती बोलतो, त्यांचा काय प्रॉब्लेम आहे माहितीये का? त्यांना एक प्रकारची आसुया आहे. शिंदे साहेब जेव्हा शाखाप्रमुख होते, तेव्हा हे मंत्री होते. त्यानंतर शिंदे साहेब मुख्यमंत्री झाले, उपमुख्यमंत्री झाले तरी देखील ते तिथेच आहेत, आणि ते कोणामुळे झाले मंत्री? 2022 मध्ये शिंदे साहेबांनी उठाव केला नसताना तर त्यांना मंत्रिपदही मिळालं नसतं. शिंदे साहेबांवर तुम्ही टिका करता, ते बिचारे काही बोलत नाहीत, ते कामातून उत्तर देतात. डॉ. श्रीकांत शिंदेंच्या नादाला लागू नका असा इशारा श्रीकांत शिंदे यांनी गणेश नाईक यांना दिला होता.

Follow Us
पंतप्रधानांचा इटली दौरा इतका चर्चेत का? मोंदींकडून इटलीच्या PMला खास..
पंतप्रधानांचा इटली दौरा इतका चर्चेत का? मोंदींकडून इटलीच्या PMला खास...
महिन्याभरात पेट्रोल एवढ्या रुपयांनी महागणार? आव्हाडांनी आकडाच सांगितला
महिन्याभरात पेट्रोल एवढ्या रुपयांनी महागणार? आव्हाडांनी आकडाच सांगितला.
tv9 मराठीच्या बातमीचा इम्पँक्ट, अन्न व औषध प्रशासनाचं कार्यालय उघडलं
tv9 मराठीच्या बातमीचा इम्पँक्ट, अन्न व औषध प्रशासनाचं कार्यालय उघडलं.
तटकरेंवर खरातचा दाबाव होता की... राष्ट्रवादीतील नेत्याचा मोठा दावा...
तटकरेंवर खरातचा दाबाव होता की... राष्ट्रवादीतील नेत्याचा मोठा दावा....
तटकरे-शरद पवार भेटीवरून बिनसलं, रोहित पवार आजोबांवर नाराज? बैठकीतच...
तटकरे-शरद पवार भेटीवरून बिनसलं, रोहित पवार आजोबांवर नाराज? बैठकीतच....
वांद्रे पूर्वेत रेल्वेची धडक कारवाई सुरूच; दुसऱ्या दिवशीही झोपड्यांवर
वांद्रे पूर्वेत रेल्वेची धडक कारवाई सुरूच; दुसऱ्या दिवशीही झोपड्यांवर.
मोठी बातमी! पुण्यात पुन्हा टोळी युद्ध भडकले; वनराज आंदेकर हत्या....
मोठी बातमी! पुण्यात पुन्हा टोळी युद्ध भडकले; वनराज आंदेकर हत्या.....
राजकारणात मोठी खळबळ! ठाकरेंचे तीन खासदार शिंदेंच्या नेत्यांच्या...
राजकारणात मोठी खळबळ! ठाकरेंचे तीन खासदार शिंदेंच्या नेत्यांच्या....
परभणीत भीषण अपघात; अज्ञात वाहनाच्या धडकेत दुचाकीस्वाराचा मृत्यू
परभणीत भीषण अपघात; अज्ञात वाहनाच्या धडकेत दुचाकीस्वाराचा मृत्यू.
नाशिक विधान परिषद जागेवर महायुतीतच चुरस; भाजप-शिंदे सेना आमनेसामने
नाशिक विधान परिषद जागेवर महायुतीतच चुरस; भाजप-शिंदे सेना आमनेसामने.