AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

BARC Fake TRP Racket | टीआरपी घोटाळा, रिपब्लिक चॅनेलच्या वरिष्ठ पत्रकाराची चौकशी

टीआरपी घोटाळा प्रकरणात आज रिपब्लिक चॅनेलचे कार्यकारी संपादक निरंजन नारायण यांना आज चौकशीसाठी बोलावण्यात आलं आहे.

BARC Fake TRP Racket | टीआरपी घोटाळा, रिपब्लिक चॅनेलच्या वरिष्ठ पत्रकाराची चौकशी
मुंबई पोलीस
Nupur Chilkulwar
Nupur Chilkulwar | Updated on: Oct 14, 2020 | 3:48 PM
Share

मुंबई : टीआरपी घोटाळा प्रकरणात आज रिपब्लिक चॅनेलचे कार्यकारी संपादक निरंजन नारायण (BARC Fake TRP Racket) यांना आज चौकशीसाठी बोलावण्यात आलं होतं. चौकशीसाठी निरंजन आज सकाळी 12 वाजता हजर झाले. त्यानंतर त्यांची चौकशी सुरु झाली (BARC Fake TRP Racket).

10 ऑक्टोबर रोजी रिपब्लिक चॅनेलवर एक कार्यक्रम दाखवला होता. या कार्यक्रमात काही कागदपत्र दाखवण्यात आले होते. ही कागदपत्र हंसा कंपनीची असल्याचं सांगण्यात आलं होतं. मात्र, ही कागदपत्र हंसा कंपनीची नाहीत. खोटी कागदपत्र दाखवून टीआरपीबाबत चुकीची माहिती दाखवल्याबाबत ही चौकशी होत आहे.

तर रिपब्लिक चॅनेलचं वरिष्ठ संपादक अभिषेक कपूर यांना ही चौकशीसाठी बोलावण्यात आलं आहे. हे आज चार वाजता चौकशीसाठी हजर होतील. त्याच प्रमाणे आज बीएआरसी आणि हंसा चॅनेलच्या काही अधिकाऱ्यांची चौकशी होणार आहे.

टीआरपी म्हणजे काय?

टीआरपीचा अर्थ टेलिव्हिजन रेटिंग पॉईंट (Television Rating Point ) असा होतो. यावरुन प्रेक्षक कोणते टेलिव्हिजन चॅनेल जास्त पाहतात, हे ठरवले जाते. टेलिव्हिजन विश्वात कोणती मालिका किंवा वृत्तवाहिन्यांवरील कोणता शो सर्वात जास्त लोकप्रिय आहे, याचे मोजमापही टीआरपीच्या आधारेच केले जाते. सध्याच्या स्पर्धेच्या युगात जाहिराती मिळवण्यासाठी टीआरपी रेटिंग अनन्यसाधारण महत्त्व प्राप्त झाले आहे.

BARC Fake TRP Racket

संबंधित बातम्या :

‘असत्यमेव जयते’, टीआरपी घोटाळ्यावरुन संजय राऊत यांचा रिपब्लिक टीव्हीवर हल्लाबोल

BARC Fake TRP Racket | ‘रिपब्लिक’ चॅनेलच्या अर्णब गोस्वामींना अटक करा, बनावट टीआरपी प्रकरणी शिवसेना आक्रमक

Follow Us
एकनाथ शिंदेंनी मला 500 कोटी रुपये दिल्याचं... मनोज जरांगे पाटलांचा...
एकनाथ शिंदेंनी मला 500 कोटी रुपये दिल्याचं... मनोज जरांगे पाटलांचा थेट सवाल, नेमकं प्रकरण काय?
2029 मधील निवडणुकीबाबत मनोज जरांगे पाटलांचं मोठं विधान, म्हणाले, मराठी
2029 मधील निवडणुकीबाबत मनोज जरांगे पाटलांचं मोठं विधान, म्हणाले, मराठी बांधवांसाठी...
मनोज जरांगे दसरा मेळाव्यात संतापले! समर्थकांना खडसावत म्हणाले...
मनोज जरांगे दसरा मेळाव्यात संतापले! समर्थकांना खडसावत म्हणाले...
एकनाथ शिंदेंना पुन्हा मुख्यमंत्री करण्याची तयारी? बड्या नेत्याचं विधान
एकनाथ शिंदेंना पुन्हा मुख्यमंत्री करण्याची तयारी? बड्या नेत्याच्या विधानाने चर्चांना उधाण
एकनाथ शिंदेंच्या दसरा मेळाव्यात शेतकऱ्यांसाठी खास संदेश! त्या बॅनरची..
एकनाथ शिंदेंच्या दसरा मेळाव्यात शेतकऱ्यांसाठी खास संदेश! 'त्या' बॅनरची तुफान चर्चा
पुण्यातील महालक्ष्मी देवीचे राजेशाही रूप! 16 किलो सोन्याची साडी
पुण्यातील महालक्ष्मी देवीचे राजेशाही रूप! दसऱ्यानिमित्त नेसवली 16 किलो सोन्याची साडी, दर्शनासाठी भाविकांची गर्दी
जितेंद्र आव्हाडांनाच वारंवार धमक्या का? प्रताप सरनाईकांचा सवाल,
जितेंद्र आव्हाडांनाच वारंवार धमक्या का? प्रताप सरनाईकांचा सवाल, Z सुरक्षेची...
फडणवीस, शिंदे आणि सुनेत्रा पवार उद्या दिल्ली दौऱ्यावर; मोठं कारण समोर
फडणवीस, शिंदे आणि सुनेत्रा पवार उद्या दिल्ली दौऱ्यावर; मोठं कारण समोर
उद्धव ठाकरेंच्या दसरा मेळाव्यासाठी शिवसैनिकांमध्ये प्रचंड उत्साह;
उद्धव ठाकरेंच्या दसरा मेळाव्यासाठी शिवसैनिकांमध्ये प्रचंड उत्साह; सोलापूरचा शिवसैनिक सर्वात आधी दाखल!
टायगर श्रॉफला सुरक्षा, सामान्य नागरिकांचं काय? संजय राऊतांचा सरकारला..
टायगर श्रॉफला सुरक्षा, सामान्य नागरिकांचं काय? संजय राऊतांचा सरकारला थेट सवाल!