AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Nagpur Mission Cancer : एक रुपया दान, कॅंसर मुक्त अभियान, देवता लाईफ फाउंडेशनचं 15 ॲागस्टपर्यंत अभियान

देवता लाईफ फाउंडेशन गेल्या सात वर्षांपासून कँसर पीडितांसाठी काम करते. या फाउंडेशनच्या माध्यमातून कँसर पीडितांसाठी विविध उपक्रम राबविले जातात.

Nagpur Mission Cancer : एक रुपया दान, कॅंसर मुक्त अभियान, देवता लाईफ फाउंडेशनचं 15 ॲागस्टपर्यंत अभियान
देवता लाईफ फाउंडेशनचं 15 ॲागस्टपर्यंत अभियान
| Edited By: Govinda Hatwar | Updated on: Jul 25, 2022 | 3:02 PM
Share

नागपूर : कॅंसर रुग्णांवरील उपचारासाठी समाजाने पुढे यावं, याच उद्देशानं देवता लाईफ फाउंडेशनकडून (Devta Life Foundation), रस्त्यावर, नागपूर मेट्रो, राजकीय नेते, शाळा, कॅालेजमध्ये जाऊन एक रुपया दान, कॅंसर मुक्त अभियान राबवलं जातंय. भर पावसात देवता फाउंडेशनचे स्वंयसेवक (Volunteer) जाऊन कॅंसरग्रस्तांसाठी एक रुपया दान मागतायत. देवता फाउंडेशनचे अध्यक्ष किशोर बावणे (Kishore Bavane) यांच्या पुढाकाराने देवता लाईफ फाउंडेशननं एक रुपया दान, कॅंसर मुक्त अभियान सुरु केलंय. 15 ॲागस्टपर्यंत हे अभियान राबवून कॅंसरग्रस्तांना मदत गोळा केली जाणार आहे. कँसरपीडित मुलाच्या आर्थिक मदतीसाठी केवळ एक रुपया देऊन कँसरमुक्त अभियानाला सहकार्य करावे, असे आवाहन देवता लाईफ फाउंडेशनच्या पदाधिकाऱ्यांनी केले आहे.

महिनाभर चालणार उपक्रम

देवता लाईफ फाउंडेशन गेल्या सात वर्षांपासून कँसर पीडितांसाठी काम करते. या फाउंडेशनच्या माध्यमातून कँसर पीडितांसाठी विविध उपक्रम राबविले जातात. या उपक्रमाची सुरुवात 15 जुलै रोजी करण्यात आली. 15 ऑगस्टपर्यंत हा उपक्रम राबविला जाणार आहे. कँसर पीडित मुलांच्या औषध व इतर खर्चावर योगदान मिळण्यासाठी याची मदत होते. नागपूर मेट्रो, शाळा, कॉलेज, महाविद्यालय याठिकाणी जाऊन एक रुपया गोळा केला जाणार आहे. सहकार्य करण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे.

एक रुपया द्या, सहकार्य करा

कार्यक्रमाचे उद्घाटन नागपूर नागरी सहकारी बँकेचे अध्यक्ष संजय भेंडे यांच्या हस्ते झाले. यावेळी कँसर हॉस्पिटलचे संचालक डॉ. करतार सिंग, वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक अथुल सबनीस उपस्थित होते. उद् घाटनानंतर संस्थेतर्फे कँसरग्रस्त असलेलं नवीन मूल दत्तक घेण्यात आले. संस्थेला देणगी व सर्वोतोपरी मदत करणारे नामदेवराव नाचनकर व गजानन उमाटे यांचा सत्कार करण्यात आला. कँसरपीडित मुलाच्या आर्थिक मदतीसाठी केवळ एक रुपया देऊन कँसरमुक्त अभियानाला सहकार्य करावे, असे आवाहन संस्थेच्या विश्वस्त नीलिमा बावणे, सारिका पेंडसे, प्रतापराव हिराणी, नरेंद्र सतीजा, संस्थेच सर्व देतवूद तसेच दी धरमपेठ महिला संस्थेच्या अधिकारी-कर्मचाऱ्यांनी केले आहे.

Follow Us
अभिषेक-तिलकचा धुमाकूळ; भारताच्या 211 धावा; पाकिस्तानसमोर गोल्डसाठी....
Asian Games 2026 : अभिषेक-तिलकचा धुमाकूळ; भारताच्या 211 धावा; पाकिस्तानसमोर गोल्डसाठी 212 रनांचं टार्गेट
छत्रपती संभाजीनगरमध्ये 37°C; 5 वर्षांचा विक्रम मोडला...
Chhatrapati sambhajinagar : ऑक्टोबरच्या सुरुवातीलाच उन्हाचा तडाखा; छत्रपती संभाजीनगरमध्ये 37°C; 5 वर्षांचा विक्रम मोडला
चुकीचा नॅरेटिव्ह पसरवण्याचा प्रयत्न; देशात-राज्यात भाजपचीच सत्ता येणार
चुकीचा नॅरेटिव्ह पसरवण्याचा प्रयत्न; देशात-राज्यात भाजपचीच सत्ता येणार..., त्या नेत्याने सगळंच सांगून टाकलं
पुण्याच्या जागेवरून महायुतीत चुरस; विधानपरिषदेच्या 5 जागांसाठी भाजपची
Vidhan Parishad Election : पुण्याच्या जागेवरून महायुतीत चुरस; विधानपरिषदेच्या 5 जागांसाठी भाजपची उमेदवार यादी आज जाहीर होणार?; दिल्लीत बैठका सुरू
लोक रस्त्यावर उतरले तर..; तुम्हाला पळवून पळवून मारतील, राऊतांची...
Sanjay Raut : लोक रस्त्यावर उतरले तर..; तुम्हाला पळवून पळवून मारतील, राऊतांची सत्ताधाऱ्यांवर टीका
काळ आला होता पण वेळ आली न्हवती; नागपूर रेल्वे स्थानकात RPF जवानाने....
Nagpur : काळ आला होता पण वेळ आली न्हवती; नागपूर रेल्वे स्थानकात RPF जवानाने प्रवाशाला मृत्यूच्या दारातून खेचून आणलं...
लोकशाही पुन्हा मिळवण्यासाठी मुंबई सज्ज...; ठाकरेंचं ते ट्विट चर्चेत
Aaditya Thackeray Tweet : लोकशाही पुन्हा मिळवण्यासाठी मुंबई सज्ज...; आदित्य ठाकरेंचं ते ट्विट चर्चेत
प्रदीप पूर्णेकर प्रकरणी; आज सर्वपक्षीय नेत्यांची पत्रकार परिषद
Thane : ठाण्यातील प्रदीप पूर्णेकर प्रकरणी; आज सर्वपक्षीय नेत्यांची पत्रकार परिषद, नेमकी काय चर्चा होणार?
आज भारत-पाकिस्तानमध्ये फायनल सामन्याचा थरार; अय्यरच्या नेतृत्वाखाली...
IND vs PAK Asian Games Final : आज भारत-पाकिस्तानमध्ये फायनल सामन्याचा थरार; श्रेयस अय्यरच्या नेतृत्वाखाली भारत करणार का गोल्डन कामगिरी?
मागण्या मान्य असतानाही रोहित पवारांचं आंदोलन का?; सरकारचा थेट सवाल....
Rohit Pawar : MPSC : मागण्या मान्य असतानाही रोहित पवारांचं आंदोलन का?; सरकारचा थेट सवाल तर, MPSCवर मोठे निर्णय कोणते?