AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

छगन भुजबळ यांना मोठा धक्का, निष्ठावंत नेता, माजी नगराध्यक्ष 11 माजी नगरसेवकांसह भाजपमध्ये?; नाशिकमध्ये मोठी उलथापालथ

राष्ट्रवादीचे नेते छगन भुजबळ यांचे निकटवर्तीय आणि सटाण्याचे माजी नगराध्यक्ष सुनील मोरे लवकरच भाजपमध्ये जाणार असल्याच्या चर्चा आहेत. त्यांच्यासोबत 11 माजी नगरसेवकही भाजपमध्ये जाणार असल्याने राष्ट्रवादीसाठी हा मोठा धक्का असल्याचं मानलं जात आहे.

छगन भुजबळ यांना मोठा धक्का, निष्ठावंत नेता, माजी नगराध्यक्ष 11 माजी नगरसेवकांसह भाजपमध्ये?; नाशिकमध्ये मोठी उलथापालथ
sunil moreImage Credit source: tv9 marathi
| Edited By: | Updated on: Apr 15, 2023 | 12:05 PM
Share

नाशिक : नाशिक महापालिकेची निवडणूक कधीही होण्याची शक्यता आहे. त्यापूर्वीच नाशिकच्या राजकारणात उलथापालथ होण्याची शक्यता निर्माण झाली आहे. भाजपचे प्रदेशाध्यक्ष चंद्रशेखर बावनकुळे हे नाशिकमध्ये येऊन गेले. त्यानंतर बऱ्याच गोष्टी घडताना दिसत आहेत. राष्ट्रवादीचे नेते छगन भुजबळ यांचे अत्यंत जवळचे सहकारी आणि माजी नगराध्यक्ष सुनील मोरे हे लवकरच भाजपमध्ये प्रवेश करणार असल्याची जोरदार चर्चा आहे. मोरे यांनी बावनकुळे यांची भेट घेतली होती. त्यानंतर या चर्चांना उधाण आलं आहे. त्यामुळे छगन भुजबळ यांच्यासाठी हा मोठा धक्का असल्याचं मानलं जात आहे. मोरे भाजपमध्ये आल्यास नाशिकच्या राजकारणात फार मोठे बदल होण्याची शक्यताही वर्तवली जात आहे.

माजी नगराध्यक्ष सुनील मोरे हे छगन भुजबळ यांचे निकटवर्तीय आहेत. नाशिकच्या सटाणा येथील शहर विकास आघाडीचे मोरे हे संस्थापक आहेत. तसेच सटाण्याचे ते माजी नगराध्यक्ष आहेत. या शिवाय छगन भुजबळ चालवत असलेल्या समता परिषदेचे ते माजी ग्रामीण जिल्हाप्रमुख आहेत. भाजपचे प्रदेशाध्यक्ष चंद्रशेखर बावनकुळे यांच्या सटाणा दौऱ्यावेळी मोरे यांनी बावनकुळे यांची भेट घेतली होती. या भेटीनंतर ते भाजपमध्ये जाणार असल्याच्या चर्चांना उधाण आले आहे.

11 नगरसेवकही फुटणार

मोरे यांच्या प्रवेशाने भाजपला नाशिक ग्रामीणमध्ये मोठी ताकद मिळणार आहे. शहर विकास आघाडीचे 11 माजी नगरसेवक आणि शेकडो समर्थक कार्यकर्त्यांसह ते भाजपमध्ये पक्षप्रवेश करणार आहेत. मोरे यांच्याकडूनच या वृत्तास त्यांनी दुजोरा दिला आहे. त्यामुळे मोरे यांचा भाजप प्रवेश जवळजवळ निश्चित झाल्याचे मानले जात आहे. फक्त प्रवेशाची तारीख ठरायची बाकी असल्याचंही सांगितलं जात आहे.

भाजपमध्ये नाराजी

मोरे यांनी नगराध्यक्षपदाच्या निवडणुकीत अपक्ष म्हणून सर्वच मातब्बरांना धोबीपछाड देत निवडणूक मोठ्या फरकाने जिंकली होती. त्यांनी सटाणा शहराच्या इतिहासात कोट्यवधींची विकास कामे खेचून आणली होती. मोरे यांच्या भाजप प्रवेशाने भाजपला बळ मिळणार असलं आणि राष्ट्रवादीला मोठा फटका बसणार असला तरी मोरे यांच्या प्रवेशावर स्थानिक भाजप नेते नाराज आहेत. सटाणा शहर आणि तालुक्यातील भाजप नेत्यांमध्ये मोरे यांच्या नाराजीचा सूर दिसतोय. मोरे यांच्या राजकीय वचर्स्वामुळे त्यांना महत्त्व मिळणार असल्याने ही नाराजी दिसून येत असल्याचं सूत्रांनी सांगितलं.

Follow Us
मोदी माझे शत्रु आहेत का? राऊत भाषणात असं काही म्हणाले की...
Sanjay Raut Speech: मोदी माझे शत्रु आहेत का? राऊत भाषणात असं काही म्हणाले की...
भर मुलाखतीत बाळासाहेबांनी संजय राऊतांना दिल्या शिव्या; तरीही बनले...
भर मुलाखतीत बाळासाहेबांनी संजय राऊतांना दिल्या शिव्या; तरीही कसे बनले ‘सामना’चे संपादक? राज ठाकरेंनी सांगितला किस्सा!
राज ठाकरेंची संजय राऊतांच्या पुस्तकावर भन्नाट प्रतिक्रिया; म्हणाले...
राज ठाकरेंची संजय राऊतांच्या पुस्तकावर भन्नाट प्रतिक्रिया; म्हणाले, तुरुंगात पुस्तक लिहिलं अन्...
गोदावरीच्या तीरावर श्रद्धेचा महाकुंभ! 6500 आदिवासी बांधवांकडून आरती...
माय गोदावरीच्या तीरावर श्रद्धेचा महाकुंभ! 6500 आदिवासी बांधवांच्या आरतीने वेधले जगाचे लक्ष!
संजय राऊत मानहानी प्रकरणात नितेश राणेंना न्यायालयाचा दणका; थेट वॉरंट..
संजय राऊत मानहानी प्रकरणात नितेश राणेंना न्यायालयाचा दणका; थेट वॉरंट जारी!
अंजणारी पुलाजवळ अपघातांना आळा बसणार? पर्यायी मार्गासाठी सर्व्हे सुरू!
अंजणारी पुलाजवळ अपघातांना आळा बसणार? पर्यायी मार्गासाठी सर्व्हे सुरू!
आशुतोष दीक्षित भारतीय हवाई दलाचे नवे प्रमुख; चीफ ऑफ एअर स्टाफ पदाची...
आशुतोष दीक्षित भारतीय हवाई दलाचे नवे प्रमुख; चीफ ऑफ एअर स्टाफ पदाची सूत्रे हाती घेतली
यंदा शिवाजी पार्कमध्ये दिवाळीचा झगमगाट नाही; मनसेने रोषणाई ऐवजी...
MNS Shivaji Park : यंदा शिवाजी पार्कमध्ये दिवाळीचा झगमगाट नाही; मनसेने भव्य रोषणाई ऐवजी निवडला साधेपणाचा मार्ग
पाण्यासाठी शेतकऱ्यांचा एल्गार! रब्बी पिकांच्या मागणीसाठी रास्ता रोको
पाण्यासाठी शेतकऱ्यांचा एल्गार! रब्बी पिकांच्या मागणीसाठी समृद्धी महामार्ग रोखला
ही याची लायकी आणि चालला...; धंगेकरांचं बन यांना पुन्हा डिवचणारं ट्वीट
Ravindra Dhangekar : ही याची लायकी आणि चालला पंगा घ्यायला...; रवींद्र धंगेकरांचं नवनाथ बन यांना पुन्हा डिवचणारं ट्वीट