AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

घ्या दोनशे, बोला मनसे… अशा भूमिका नव्हत्या; सुषमा अंधारे यांचा पुन्हा हल्लाबोल

बृजभूषण सिंह यांना अडवण्याची भाषा कुणी केली? बृजभूषण कोणत्या पक्षात आहे? आज तुम्ही कुणाचा प्रचार करत आहात? हा वैचारिक संभ्रम नाही का? असं सांगतानाच मी उद्धव ठाकरे यांच्यापाठीशी आहे. एक बहीण म्हणून मी त्यांच्यासाठी लढत आहे. तुम्ही तर आपल्याच भावाविरोधात लढत आहात, असा घणाघाती हल्ला ठाकरे गटाच्या उपनेत्या सुषमा अंधारे यांनी चढवला.

घ्या दोनशे, बोला मनसे... अशा भूमिका नव्हत्या; सुषमा अंधारे यांचा पुन्हा हल्लाबोल
raj thackerayImage Credit source: tv9 marathi
| Updated on: May 14, 2024 | 3:26 PM
Share

मनसे अध्यक्ष राज ठाकरे यांनी ठाण्यातील सभेत ठाकरे गटाच्या प्रवक्त्या सुषमा अंधारे यांचा व्हिडीओ दाखवला. बाळासाहेबांवर टीका करणारी बाई तुमच्या पक्षाच्या प्रवक्तेपदी कश्या? असा सवाल राज ठाकरे यांनी केला होता. राज ठाकरे यांच्या या टीकेचा सुषमा अंधारे यांनी चांगलाच समाचार घेतला आहे. राज ठाकरे वंदनीय बाळासाहेबांना मानतात का? तुमच्या निष्ठा घ्या 200 बोला मनसे असं अशी आहे का? तुम्ही माझा व्हिडीओ दाखवता, तेव्हा मी तर कुठल्या राजकारणात नव्हते. त्यामुळे घ्या दोनशे, बोला मनसे अशा माझ्या भूमिका नव्हत्या, असा जोरदार हल्ला सुषमा अंधारे यांनी चढवला आहे.

सुषमा अंधारे काल मुंबईतील एका प्रचार रॅलीला संबोधित करत होत्या. त्यावेळी त्यांनी हा हल्ला चढवला. मला माझ्याकडेवर माझी पोरं खेळवायची आहेत असं राज ठाकरे म्हणाले होते. तुमची पोरं कोण कोण खेळतो ते बघा. वसंत मोरे, प्रवीण दरेकर ते बघा. अन् यांनी नितेश राणे आणि निलेश राणेंना कडेवर घेतलं. कणकवलीत तुम्ही नारायण राणे यांच्या प्रचाराला का गेलात? राणे बाळासाहेबांबद्दल काय बोलायचे ते विसरलात का? घ्या दोनशे, बोला मनसे अशी तुमची अवस्था झाली आहे. बाळासाहेबांबद्दल निलेश राणे काय बोला ते ऐका. त्यांच्या बापाच्या प्रचारासाठी तुम्ही गेलात, ते काय म्हणाले ते कधी ऐकलंय का? असा सवाल सुषमा अंधारे यांनी केला.

निगेटिव्ह थॉट प्रोसेस राजा

सध्या उठ दुपारी घे सुपारीचं राजकारण सुरू आहे. सुपारीबाज काहीतरी नवे मुद्दे घ्या. 27 वर्षापूर्वीचा एक चंक होता. तो आता दाखवत आहेत. हीच ती माणसं भाऊ मृत्यू शय्यवर असताना नक्कल करायची. अजित पवारांवर काहीही बोलायचे. आता त्यांचे गुणगाण गात आहेत. कोणत्याही मुद्द्यावर ठोस भूमिका घेतल्या नाहीत. राज ठाकरे म्हणजे निगेटिव्ह थॉट प्रोसेस राजा आहे, असा हल्ला त्यांनी चढवला. मी नागवंशी आहे. माझ्या नादाला लागू नका. मला बाई समजून हलक्यात घ्यायची नाही, असा इशाराही सुषमा अंधारे यांनी राज ठाकरे यांना दिला.

उठ दुपारी, घे सुपारी

नरेंद्र मोदी आणि अमित शाह ही जोडगोळी राजकारणातून बाद झाली पाहिजे, असं हेच राज ठाकरे म्हणायचे. इतका खोटं बोलणारा पंतप्रधान मी पाहिला नाही, असं राज ठाकरे म्हणायचे. देवेंद्र फडणवीस यांनी तर राज ठाकरे यांची अब्रुच काढलेली आहे. तरीही राज ठाकरे हे भाजपसोबत गेले. यालाच उठ दुपारी आणि घे सुपारी म्हणतात, असा हल्लाही त्यांनी चढवला.

पत्रकार परिषदा का घेत नाहीत

यावेळी त्यांनी भाजपवरही जोरदार टीका केली. राज्यात उद्धव ठाकरे यांचाच विजय होणार आहे. काही लोक आता जाणीवपूर्व वाद निर्माण करत आहेत. महिलांच्या सुरक्षेचा प्रश्न विचारल्यावर यांच्याकडे उत्तर नसतं. मोदींची 56 इंचाची छाती मीडियासमोर का जात नाही? मोदी पत्रकार परिषद का घेत नाही. देवेंद्र फडणवीस आणि एकनाथ शिंदे यांनी मोदींना पीसी घ्यायला सांगावं.

Follow Us
रायगडच्या दिवेआगार समुद्रकिनारी आठ विद्यार्थ्यांचा बुडून मृत्यू: आळंदी
रायगडच्या दिवेआगार समुद्रकिनारी आठ विद्यार्थ्यांचा बुडून मृत्यू: आळंदीतील खाजगी क्लासची सहल
प्रदीप पूर्णेकर प्रकरणाचा तपास वेगात; मुख्य सूत्रधाराच्या शोधासाठी SIT
प्रदीप पूर्णेकर प्रकरणाचा तपास वेगात; मुख्य सूत्रधाराच्या शोधासाठी SIT स्थापन, 23 अधिकारी...
प्रदीप पूर्णेकर प्रकरणानंतर मोठा निर्णय! शिंदे गटातील मीनाक्षी शिंदे
प्रदीप पूर्णेकर प्रकरणानंतर मोठा निर्णय! शिंदे गटातील मीनाक्षी शिंदे यांच्या घराबाहेर...
वाल्मिक कराड प्रकरण तापलं; धनंजय मुंडेंची मुख्यमंत्र्यांसोबत अचानक भेट
वाल्मिक कराड प्रकरण की... धनंजय मुंडेंची मुख्यमंत्र्यांसोबत अचानक भेट, चर्चेला उधाण
शेकडो जीव वाचवणाऱ्या कॅप्टन स्मित यांना फडणवीस म्हणाले ‘खरा हिरो’!
शेकडो जीव वाचवणाऱ्या कॅप्टन स्मित यांना फडणवीस म्हणाले ‘खरा हिरो’! भरभरून केलं कौतुक
शेतकऱ्यांसाठी मोठी बातमी! कर्जमाफीचा तिसरा हप्ता खात्यात जमा, 3.27 लाख
शेतकऱ्यांसाठी मोठी बातमी! कर्जमाफीचा तिसरा हप्ता खात्यात जमा, 3.27 लाख शेतकऱ्यांना दिलासा
पावसाअभावी सोयाबीनचे पीक उद्ध्वस्त; सिन्नरच्या शेतकऱ्यांसमोर मोठे संकट
पावसाअभावी सोयाबीनचे पीक उद्ध्वस्त; सिन्नरच्या शेतकऱ्यांसमोर मोठे संकट
उद्धव ठाकरे अचानक प्रदीप पुर्णेकरांच्या कार्यालयाजवळ गेले, अन्...
Udhhav Thackery : उद्धव ठाकरे अचानक प्रदीप पुर्णेकरांच्या कार्यालयाजवळ गेले, अन्...
प्रदीप पुर्णेकर प्रकरणी मोठी अपडेट समोर! ठाकरे गटातील नेत्याने शेअर...
प्रदीप पुर्णेकर प्रकरणी मोठी अपडेट समोर! ठाकरे गटातील नेत्याने शेअर केली धक्कादायक ऑडिओ क्लिप
महाराष्ट्रातील दुष्काळामुळे जनावरांच्या किमती घसरल्या, शेतकरी हवालदिल
महाराष्ट्रातील दुष्काळामुळे जनावरांच्या किमती घसरल्या, शेतकरी हवालदिल, नुकसानाचा करावा लागतोय सामना