AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

All Is Not Well : हिंजवडीचा रस्ता दररोज तीन तास जाम, नोकरदारांचं मोदींसाठी ट्वीट

पुण्याच्या चिंचवड परिसरातील सर्वात मोठं आयटी पार्क असलेल्या हिंजवडीत (Hinjawadi IT Park) दररोज सकाळी आणि सायंकाळी दोन ते तीन तास वाहतूक कोंडी होते. याबाबतचा एक फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होतो आहे (Hinjawadi Traffic Jam). या फोटोमध्ये रस्त्यावर वाहनांच्या लांबच लांब रांगा लागलेल्या दिसत आहे.

All Is Not Well : हिंजवडीचा रस्ता दररोज तीन तास जाम, नोकरदारांचं मोदींसाठी ट्वीट
| Updated on: Sep 24, 2019 | 10:47 PM
Share

पुणे : पुण्याच्या चिंचवड परिसरातील सर्वात मोठं आयटी पार्क असलेल्या हिंजवडीत (Hinjawadi IT Park) दररोज सकाळी आणि सायंकाळी दोन ते तीन तास वाहतूक कोंडी होते. याबाबतचा एक फोटो सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल होतो आहे (Hinjawadi Traffic Jam). या फोटोमध्ये रस्त्यावर वाहनांच्या लांबच लांब रांगा लागलेल्या दिसत आहे. हा फोटो चिंचवड येथील हिंजवडीतील भूमकर चौकातील असल्याची माहिती आहे (Hinjawadi Traffic).

पंतप्रधान नरेंद्र मोदी यांनी अमेरिकेतील ह्यूस्टन येथे झालेल्या ‘हाउडी मोदी’ या कार्यक्रमात वेगवेगळ्या भाषांमध्ये भारतात सर्व ठीक असल्याचं वक्तव्य केलं होतं. त्यावरुन आता लोक देशातील वेगवेगळ्या समस्या मांडत मोदींना ट्रोल करत आहेत (Howdy Modi). देशात सर्वकाही ठीक नाही असं सांगत आहेत. असाच पुण्यातील हिंजवडीचा एक फोटो सध्या व्हायरल होतो आहे (Hinjawadi Traffic Jam). यासोबत मोदींना टॅग करुन ‘सर्व काही ठीक नाही’, असं दाखवण्यात येत आहे.

ट्वीटरवर सुधीर देशमुख नावाच्या युझरने हा वाहतूक कोंडीचा फोटो ट्वीट केला. त्यासोबत त्याने पंतप्रधान मोदी आणि राज्याचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना टॅग करत तुमच्या अधिकाऱ्यांनी आम्हाला निराश केल्याची खंत व्यक्त केली. “#HowdyModi हिंजवडीत सर्व काही ठीक नाही. लोक गेल्या दोन ते तीन तासांपासून तीन किलोमीटरचं अंतर पार करण्यासाठी अडकून पडले आहेत. नोट : हिजवडी हे सर्वात मोठं आयटी पार्क आहे. मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस तुम्ही आणि तुमच्या अधिकाऱ्यांनी आम्हाला निराश केलं. आम्ही ज्या परिस्थितीत आहोत त्यावर स्पष्टीकरण देण्यासाठी तुमच्या अधिकाऱ्यांकडे हजारो कारण असतील”, असं ट्वीट सुधीर देशमुख यांनी केलं.

विशेष म्हणजे हिंजवडी हे पुण्यातील खूप मोठं आयटी पार्क आहे. तिथे दररोज लोकांना अशा प्रकारची वाहतूक कोंडींला सामोरे जावं लागतं. मात्र, प्रशासन अद्यापही यावर कुठला तोडगा काढू शकलेलं नाही.

Follow Us
वादग्रस्त ऑडिओनंतर आमदार संजय गायकवाडांनी मागितली माफी, माझा हेतू...
वादग्रस्त ऑडिओनंतर आमदार संजय गायकवाडांनी मागितली माफी, माझा हेतू....
भाजपने पुन्हा एकदा पंजाबच्या जनतेला दगा दिला; केजरीवाल यांचा हल्लाबोल
भाजपने पुन्हा एकदा पंजाबच्या जनतेला दगा दिला; केजरीवाल यांचा हल्लाबोल.
मीरा-भाईंदरमध्ये येऊन दाखवावं, सदावर्तेंना अविनाश जाधवांचं आव्हान
मीरा-भाईंदरमध्ये येऊन दाखवावं, सदावर्तेंना अविनाश जाधवांचं आव्हान.
दिल्लीत घडामोडी वाढल्या, आपचे 7 खासदार थेट भाजपा अध्यक्षांच्या भेटीला;
दिल्लीत घडामोडी वाढल्या, आपचे 7 खासदार थेट भाजपा अध्यक्षांच्या भेटीला;.
मोठी बातमी! केजरीवालांना धक्का, राघव चड्ढा यांच्यासोबत 7 खासदारांचा...
मोठी बातमी! केजरीवालांना धक्का, राघव चड्ढा यांच्यासोबत 7 खासदारांचा....
दिल्लीच्या राजकारणात आजवरचा सर्वात मोठा भूकंप, आम आदमी पक्ष फुटला
दिल्लीच्या राजकारणात आजवरचा सर्वात मोठा भूकंप, आम आदमी पक्ष फुटला.
हिंदू मुलींना मुस्लिम मुलंच आवडतात, माझ्या काकांच्या 3 बायका...
हिंदू मुलींना मुस्लिम मुलंच आवडतात, माझ्या काकांच्या 3 बायका....
अटकेच्या दिवशीच 58 लाखाचा व्यवहार! खरात तुरूंगात बसूनही करतोय कारनामे?
अटकेच्या दिवशीच 58 लाखाचा व्यवहार! खरात तुरूंगात बसूनही करतोय कारनामे?.
पश्चिम बंगालमध्ये कोणाची सत्ता अमित शाहांनी थेट सांगितलं...
पश्चिम बंगालमध्ये कोणाची सत्ता अमित शाहांनी थेट सांगितलं....
मोठी अपडेट! मुंबईतील नेस्को ड्रग्स प्रकरण आणखी चिघळलं, दोन पोलिसांवर..
मोठी अपडेट! मुंबईतील नेस्को ड्रग्स प्रकरण आणखी चिघळलं, दोन पोलिसांवर...