AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘या’ अॅपच्या व्हिडिओ कॉलमध्ये 1000 लोक जोडली जाणार, जगातील सर्व लोकांना जोडण्याची कंपनीची योजना

कंपनीने सुमारे 1000 वापरकर्त्यांना व्हिडिओ कॉलमध्ये सामील होण्याची परवानगी दिली आहे, तर 30 वापरकर्ते त्यांच्या कॅमेरा आणि स्क्रीन दोन्हीवरून व्हिडिओ प्रसारित करू शकतात. हे वैशिष्ट्य विशेषतः ऑनलाइन व्याख्याने, सेमिनार आणि ऑनलाइन मैफिलींसाठी फायदेशीर ठरेल.

'या' अॅपच्या व्हिडिओ कॉलमध्ये 1000 लोक जोडली जाणार, जगातील सर्व लोकांना जोडण्याची कंपनीची योजना
'या' अॅपच्या व्हिडिओ कॉलमध्ये 1000 लोक जोडली जाणार
| Edited By: Anish Bendre | Updated on: Aug 01, 2021 | 8:12 AM
Share

नवी दिल्ली : लोकप्रिय मेसेजिंग अॅप टेलीग्रामने नवीन वैशिष्ट्यांची सिरीज जाहीर केली आहे. नवीन विकासानुसार, टेलिग्राम आता 1000 लोकांना ग्रुप व्हिडिओ कॉलमध्ये सामील होण्याची परवानगी देईल आणि वापरकर्त्यांना व्हिडिओ संदेश पाठविण्याची परवानगी देखील देईल. एवढेच नाही तर, टेलीग्रामने आता सर्व व्हिडीओ कॉलसाठी ध्वनीसह स्क्रीन शेअरिंगचे समर्थन केले आहे, ज्यात वन ऑन वन कॉल आणि बरेच काही समाविष्ट आहे. (The company plans to add 1,000 people to the these app’s video calls)

जेव्हापासून व्हॉट्सअॅप त्याच्या नवीन कंफ्यूजिंग प्रायव्हसी पॉलिसीसाठी छाननीमध्ये आले आहे, तेव्हापासून टेलिग्राम वापरकर्त्यांमध्ये वाढ झाली आहे. टेलीग्राम आणि इतर मेसेजिंग अॅप्स सिग्नल बहुतेक व्हॉट्सअॅप वापरकर्त्यांनी सुरक्षित मानले होते. टेलीग्रामने सांगितले की, पृथ्वीवरील सर्व मानवांचा समूह कॉलमध्ये समावेश होईपर्यंत ही मर्यादा वाढवायची आहे. म्हणूनच, कंपनीने सुमारे 1000 वापरकर्त्यांना व्हिडिओ कॉलमध्ये सामील होण्याची परवानगी दिली आहे, तर 30 वापरकर्ते त्यांच्या कॅमेरा आणि स्क्रीन दोन्हीवरून व्हिडिओ प्रसारित करू शकतात. हे वैशिष्ट्य विशेषतः ऑनलाइन व्याख्याने, सेमिनार आणि ऑनलाइन मैफिलींसाठी फायदेशीर ठरेल.

व्हिडिओ मॅसेज

टेलीग्रामने आपले व्हिडिओ मॅसेज फीचर अपडेट केले आहे. टेलीग्राम म्हणते की व्हिडिओ गॅलरीमध्ये दुसरा व्हिडिओ न जोडता आपल्या आसपासच्या गोष्टी तपासण्याचा किंवा शेअर करण्याचा वेगवान मार्ग आहे. आपण फक्त आपल्या चॅट बॉक्समधील रेकॉर्डिंग बटणावर टॅप करू शकता आणि ते आपल्या कॉन्टॅक्ट्स पाठवू शकता. व्हिडिओ तुमच्या गॅलरीत सेव्ह केला जाणार नाही.

व्हिडिओ प्लेबॅक स्पीड बदलू शकतो

आता तुम्ही टेलीग्रामद्वारे तुम्हाला पाठवलेल्या व्हिडिओंचा प्लेबॅक स्पीड बदलू शकता. अॅपवरील मीडिया प्लेयर आता 0.5x, 1.5x आणि 2x प्लेबॅक स्पीडला सपोर्ट करतो. त्यामुळे त्याचा वापर कॉल्स फास्ट-फॉरवर्ड करण्यासाठी किंवा मंद गतीने व्हिडिओ पाहण्यासाठी केला जाऊ शकतो. व्हिडिओ प्लेबॅकची गती बदलण्यासाठी, पूर्ण स्क्रीनवर व्हिडिओ पाहताना Android वर तीन ठिपके किंवा iOS वरील तीन हॉरिजॉन्टल ठिपके टॅप करा. Android वापरकर्ते 0.5x, 1x, 1.5x आणि 2x प्लेबॅक स्पीडमध्ये स्विच करण्यासाठी ध्वनी किंवा व्हिडिओ संदेश प्ले करताना 2X बटण दाबून ठेवू शकतात. (The company plans to add 1,000 people to the these app’s video calls)

इतर बातम्या

Video | वारणेकाठी आढळली तब्बल 12 फुटांची अजस्त्र मगर, नागरिकांमध्ये भीतीचं वातावरण

सेवानिवृत्त पोलिसाला मंत्र्यांचा सॅल्युट, यशोमती ठाकुरांच्या सॅल्युट मागील इनसाईड स्टोरी नेमकी काय?

Follow Us
पावसाने पाठ फिरवली, सोयाबीन करपले; बीडमध्ये शेतकरी संकटात
पावसाने पाठ फिरवली, सोयाबीन करपले; बीडमध्ये शेतकरी संकटात
हात जोडून सांगते आता अजित पवारांच्या अपघाताबाबत बोलणार नाही; सुप्रिया
हात जोडून सांगते आता अजित पवारांच्या अपघाताबाबत बोलणार नाही; सुप्रिया सुळे असं का म्हणाल्या?
विनोद तावडे यांचे भेटीगाठींचे सत्र सुरुच; प्रभारी म्हणून नियुक्ती...
विनोद तावडे यांचे भेटीगाठींचे सत्र सुरुच; प्रभारी म्हणून नियुक्ती होताच उत्तर प्रदेशमध्ये....
दिल्ली सत्यनिकेतनमध्ये पाच मजली इमारत अचानक कोसळली, अनेकजण अडकल्याची..
दिल्ली अचानक कोसळली मोठी इमारत; अनेकजण अडकल्याची भीती, काय घडलं?
संजय शिरसाट यांना दहीहंडी उत्सवादरम्यान अचानकच मराठा आंदोलकांचा सवाल,
संजय शिरसाट यांना दहीहंडी उत्सवादरम्यान अचानकच मराठा आंदोलकांचा सवाल, काय घडलं?
शिंदे गटातील नेत्यावर गंभीर आरोप; आक्षेपार्ह शिवगाळ प्रकरणी थेट...
शिंदे गटातील नेत्यावर गंभीर आरोप; आक्षेपार्ह शिवगाळ प्रकरणी थेट... अडचणी वाढणार?
महाराष्ट्रातील 2 कोटी मतदारांची नावे गाळली? राजू पाटलांच्या दाव्याने..
महाराष्ट्रातील 2 कोटी मतदारांची नावे गाळली? राजू पाटलांच्या दाव्याने खळबळ
गरबा खेळण्यासाठी मुस्लिमांना प्रवेश नाही, हिंदूंनाही टिळा लावणं आवश्यक
Vishva Hindu Parishad | गरबा खेळण्यासाठी मुस्लिमांना प्रवेश नाही, हिंदूंनाही टिळा लावणं आवश्यक; आणखी नियम कोणते?
हिंजवडीतील आयटी कर्मचाऱ्यांच्या मोर्चात आदित्य ठाकरे सहभागी, पायाभूत..
हिंजवडीतील आयटी कर्मचाऱ्यांच्या मोर्चात आदित्य ठाकरे सहभागी, पायाभूत सुविधांसाठी मागणी
मीनाताईंच्या स्मृतीस्थळी ठाकरे कुटुंबीय; उद्धव-रश्मी ठाकरेंनी...
मीनाताईंच्या स्मृतीस्थळी ठाकरे कुटुंबीय; उद्धव-रश्मी ठाकरेंनी वाहिली आदरांजली