भाजपने आता अमेरिकेत जाऊन निवडणूक लढवावी! आदित्य ठाकरेंचा टोला

भाजपने आता अमेरिकेत जाऊन निवडणूक लढवावी! आदित्य ठाकरेंचा टोला

| Updated on: Nov 16, 2025 | 4:44 PM

मंत्री जयकुमार रावल यांनी आदित्य ठाकरेंच्या भाजपने अमेरिकेत निवडणूक लढवावी या टीकेला प्रत्युत्तर दिले. पंतप्रधान नरेंद्र मोदींचे नाव जगभरात असून, चंद्रवार शिवशक्ती कॉलनी उघडण्याचे रावल म्हणाले. दरम्यान, मुख्यमंत्री फडणवीसांनी छत्रपती संभाजीनगरात उद्घाटन केले, तर नागपुरात भाजप नेत्याच्या हत्येने खळबळ उडाली. कोपरगावात बिबट्याच्या दहशतीमुळे शेतकरी चिंतेत आहेत.

महाराष्ट्रातील राजकारण आणि इतर महत्त्वाच्या घडामोडींनी लक्ष वेधले आहे. मंत्री जयकुमार रावल यांनी आदित्य ठाकरेंच्या एका टीकेला प्रत्युत्तर दिले. भाजपने अमेरिकेत निवडणूक लढवावी, या आदित्य ठाकरेंच्या विधानावर रावल म्हणाले की, पंतप्रधान नरेंद्र मोदींचे नाव जगभरात आहे आणि ते चंद्रावर शिवशक्ती कॉलनी उघडणार आहेत. तसेच, फ्रेंड्स ऑफ बीजेपी जगभरात कार्यरत असल्याचेही त्यांनी नमूद केले.

या व्यतिरिक्त, मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीसांनी छत्रपती संभाजीनगरात स्वामी रामानंद तीर्थ यांच्या पुतळ्याचे आणि कमल तलावाचे उद्घाटन केले. त्यांनी स्वतः तलावाचे पहिले तिकीट २० रुपयांना विकत घेतले. दुसरीकडे, नागपुरात भाजपचे माजी वॉर्ड अध्यक्ष सचिन साहू यांची भरदिवसा हत्या झाल्याने संतप्त नागरिक रस्त्यावर उतरले आहेत. या प्रकरणात पोलीस अधिकाऱ्यांवर निष्काळजीपणाचा आरोप करण्यात येत असून, मुख्यमंत्र्यांनी कारवाईचे निर्देश दिले आहेत. अहिल्यानगरच्या कोपरगावात बिबट्याच्या वाढत्या दहशतीमुळे शेतकऱ्यांनी घरांभोवती कुंपण आणि सीसीटीव्ही कॅमेरे लावले आहेत.

Published on: Nov 16, 2025 04:44 PM