Phaltan Doctor Death  : सुसाईड नोटमध्ये माझं नाव…दानवेंच्या ‘त्या’ खळबळजनक आरोपांवर रणजीत निंबाळकरांचे प्रत्युत्तर

Phaltan Doctor Death : सुसाईड नोटमध्ये माझं नाव…दानवेंच्या ‘त्या’ खळबळजनक आरोपांवर रणजीत निंबाळकरांचे प्रत्युत्तर

| Updated on: Oct 27, 2025 | 1:23 PM

अंबादास दानवेंच्या आरोपांवर रणजीत निंबाळकर यांनी प्रतिक्रिया दिली आहे. "आरोप करण्याआधी पडताळणी करा," असे ते म्हणाले. सुसाईड नोटमध्ये आपले नाव नाही आणि मागील एक वर्षापासून आपण खासदार नसूनही आपल्यावर आरोप होत असल्याचे निंबाळकरांनी स्पष्ट केले. लोकप्रतिनिधींनी आरोप करताना गांभीर्य तपासण्याचे आवाहन त्यांनी केले.

रणजीत निंबाळकर यांनी अलीकडेच अंबादास दानवे यांच्या आरोपांवर तीव्र प्रतिक्रिया दिली आहे. “आरोप करण्याआधी पडताळणी करा आणि मगच आरोप करा,” असे आवाहन त्यांनी केले. एका विशिष्ट घटनेवरून त्यांच्यावर होत असलेल्या आरोपांवर स्पष्टीकरण देताना निंबाळकर म्हणाले की, कथित सुसाईड नोटमध्ये त्यांचे नाव नाही. तसेच, ते मागील एक वर्षापासून खासदार नाहीत. तरीही त्यांना लक्ष्य केले जात असल्याबद्दल त्यांनी आश्चर्य व्यक्त केले.

तर महिला डॉक्टरच्या आत्महत्येला एक वर्षापूर्वीच्या घटनेशी जोडणे किती योग्य आहे, असा प्रश्नही रणजीत निंबाळकर यांनी उपस्थित केला. लोकप्रतिनिधी म्हणून आरोप करताना संबंधित व्यक्तीने आरोपांचे गांभीर्य आणि सत्यता तपासणे आवश्यक आहे. कोणताही आरोप करण्यापूर्वी त्याची योग्य पडताळणी करणे महत्त्वाचे असल्याचे रणजीत निंबाळकर यांनी अधोरेखित केले. आरोप करायला कोणालाही मनाई नाही, परंतु ते तथ्यांवर आधारित असावेत, अशी त्यांची भूमिका आहे.

Phaltan Doctor Suicide : महिला डॉक्टरला फोन केला अन्… दानवेंचे भाजप माजी खासदारावर खळबळजनक आरोप

Published on: Oct 25, 2025 05:41 PM