INDIA Aghadi Meeting : 30 सप्टेंबरला दिल्लीत इंडिया आघाडीची महत्त्वपूर्ण बैठक; नेमकी काय होणार चर्चा?
इंडिया आघाडीची दिल्लीत बैठक होणार असून प्रमुख नेते उपस्थित राहतील. या बैठकीत मुख्य निवडणूक आयुक्त ज्ञानेश कुमार यांच्या भूमिकेवर चर्चा अपेक्षित आहे. निवडणूक आयोगाविरोधात इंडिया आघाडी आंदोलन करण्याची शक्यता वर्तवण्यात येत आहे. ही बैठक ३० सप्टेंबर रोजी होणार आहे.
दिल्लीत इंडिया आघाडीची महत्त्वपूर्ण बैठक आयोजित करण्यात आली आहे. ३० सप्टेंबर रोजी होणाऱ्या या बैठकीत इंडिया आघाडीतील प्रमुख नेते सहभागी होणार आहेत. सध्याच्या राजकीय घडामोडींमध्ये ही बैठक अत्यंत महत्त्वाची मानली जात आहे.
या बैठकीचा मुख्य विषय मुख्य निवडणूक आयुक्त ज्ञानेश कुमार यांच्याशी संबंधित असणार आहे. त्यांच्या कामकाजाबाबत आणि काही निर्णयांबाबत बैठकीत सखोल चर्चा होण्याची शक्यता आहे. इंडिया आघाडीच्या नेत्यांकडून ज्ञानेश कुमार यांच्या भूमिकेवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले जात असल्याचे सूत्रांकडून समजते.
चर्चेअंती, इंडिया आघाडी निवडणूक आयोगाविरोधात तीव्र आंदोलन करण्याच्या तयारीत असल्याची शक्यता वर्तवण्यात येत आहे. निवडणूक आयोगाच्या कामकाजावर असंतोष व्यक्त करण्यासाठी हे आंदोलन केले जाऊ शकते. या बैठकीतून इंडिया आघाडीची पुढील रणनीती स्पष्ट होईल, अशी अपेक्षा आहे. महाराष्ट्रातील आणि देशातील राजकारणावर या बैठकीचे दूरगामी परिणाम होण्याची शक्यता आहे.
