AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

पंढरपुरात बाळंतीणीला कोरोना, जुळ्या अर्भकांपैकी एक दगावलं

'कोरोना'ग्रस्त महिलेवर पंढरपूरमधील नामांकित 'लाईफ लाइन' या खासगी हॉस्पिटलमध्ये उपचार सुरु होते. त्यामुळे खबरदारी म्हणून हे हॉस्पिटल सील करण्यात आले आहे (Pandharpur Lady Corona Positve after Delivery one of twins dies)

पंढरपुरात बाळंतीणीला कोरोना, जुळ्या अर्भकांपैकी एक दगावलं
जाणून घ्या नवजात बाळाला मालिश कसे करावे !
| Updated on: Apr 27, 2020 | 1:07 PM
Share

पंढरपूर : सोलापूरच्या ग्रामीण भागात आता ‘कोरोना’ने प्रवेश करण्यास सुरुवात केली आहे. सांगोल्यानंतर मोहोळ तालुक्यातील पेनुर पाटकुल गावातील बाळंतीणीला कोरोनाची लागण झाली. या महिलेने जन्म दिलेल्या जुळ्या बाळांपैकी एक दगावलं, मात्र या बाळाचा ‘कोरोना’मुळे बळी गेलेला नाही. (Pandharpur Lady Corona Positve after Delivery one of twins dies)

‘कोरोना’ग्रस्त महिलेवर पंढरपूरमधील नामांकित ‘लाईफ लाइन’ या खासगी हॉस्पिटलमध्ये उपचार सुरु होते. त्यामुळे खबरदारी म्हणून हे हॉस्पिटल सील करण्यात आले आहे, तर महिलेच्या संपर्कात आलेल्या 47 जणांना क्वारंटाईन करण्यात आले आहे.

मोहोळ तालुक्यातील पेनुर पाटकुलची महिला पंढरपूरमध्ये बाळंतपणासाठी 21 एप्रिल रोजी ॲडमिट झाली होती. या महिलेने जुळ्यांना जन्म दिला. परंतु एका अर्भकाचा मृत्यू झाला, तर एक वाचले. त्याला पंढरपूरच्या एका नामांकित बाल रुग्णालयात दाखल करण्यात आले होते.

दरम्यान, या महिलेला कोरोनाची लक्षणे जाणवू लागल्याने सोलापूरला पाठवण्यात आले. त्यावेळी तिचा अहवाल कोरोना पॉझिटिव्ह आला. त्यानंतर प्रशासन खडबडून जागे झाले. पेनुर पाटकुलचा तीन किलोमीटरचा परिसर सील करण्यात आला.

पंढरपुरातील 47 जणांना क्वारंटाईन करण्यात आले आहे. यामध्ये 10 डॉक्टरांचा समावेश आहे. दहापैकी सहा डॉक्टर त्या हॉस्पिटलमधील आहेत, तर चार बाहेरचे आहेत. याशिवाय नर्सेस, रुग्णाच्या नातेवाईकांच्या संपर्कात आलेल्या हॉस्पिटलच्या कर्मचाऱ्यांनाही क्वारंटाईन करण्यात आले आहे. पंढरपुरात सध्या भीतीचे वातावरण निर्माण झाले असून रात्रीतून ठिकठिकाणी रस्ते बंद करण्यात आले आहेत.

(Pandharpur Lady Corona Positve after Delivery one of twins dies)

Follow Us
स्वतःवरच गुन्हा दाखल करणार? राऊतांचा भाजप सरकारला सवाल
स्वतःवरच गुन्हा दाखल करणार? राऊतांचा भाजप सरकारला सवाल.
पवार कुटुंबातील हे दोन तरुण नेते एकमेकांविरोधात लढणार?
पवार कुटुंबातील हे दोन तरुण नेते एकमेकांविरोधात लढणार?.
अजित पवार विमान अपघात प्रकरणात नवा ट्विस्ट; जय पवारांचे ते विधान काय?
अजित पवार विमान अपघात प्रकरणात नवा ट्विस्ट; जय पवारांचे ते विधान काय?.
खरगेंच्या त्या वक्तव्यावरून राजकारण तापलं; फडणवीसांचा निषेध
खरगेंच्या त्या वक्तव्यावरून राजकारण तापलं; फडणवीसांचा निषेध.
वाल्मिक कराड गँगची कारागृहातही दहशत! थेट कैद्यालाच मारलं अन्...
वाल्मिक कराड गँगची कारागृहातही दहशत! थेट कैद्यालाच मारलं अन्....
कोकणात भयंकर घडलं, भर समुद्रात नौका बुडाली, कोट्यवधीचं नुकसान; अपघात..
कोकणात भयंकर घडलं, भर समुद्रात नौका बुडाली, कोट्यवधीचं नुकसान; अपघात...
उष्णतेचा कहर! उष्माघाताने शेतकऱ्याचा दुर्दैवी मृत्यू,
उष्णतेचा कहर! उष्माघाताने शेतकऱ्याचा दुर्दैवी मृत्यू,.
आता सगळ्याच IT कंपन्या रडारवर, नाशिकच्या प्रकरणानंतर सरकारचं मोठं पाऊल
आता सगळ्याच IT कंपन्या रडारवर, नाशिकच्या प्रकरणानंतर सरकारचं मोठं पाऊल.
ठाण्यात पाणीटंचाईचा फटका; वाहन धुणाऱ्या सेंटर्सवर 10 जूनपर्यंत बंदी
ठाण्यात पाणीटंचाईचा फटका; वाहन धुणाऱ्या सेंटर्सवर 10 जूनपर्यंत बंदी.
मालेगाव बॉम्बस्फोट 2006 प्रकरणात सर्व 4 आरोपींना मोठा दिलासा
मालेगाव बॉम्बस्फोट 2006 प्रकरणात सर्व 4 आरोपींना मोठा दिलासा.