AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

zodiac | शनीदेवाची कृपा होणार, 2022 वर्षात या राशींची साडेसाती संपणार

शनि जर कमजोर स्थितीत असेल तर शनी सती असेल  या काळात अनेक संकटांना सामोरे जावे लागू शकते. पण या वर्षात काही राशींच्या व्यक्तींना शनीच्या रागापासून मुक्तता मिळणार आहे.

zodiac | शनीदेवाची कृपा होणार, 2022 वर्षात या राशींची साडेसाती संपणार
Shanidev
| Edited By: Mrunal Patil | Updated on: Jan 04, 2022 | 10:38 AM
Share

मुंबई : शनिदेवाचे नाव ऐकताच भल्याभल्यांना घाम फुटतो. पण 2022 हे वर्ष शनिदोषापासून मुक्ती मिळण्यासाठी अतिशय योग्य वर्ष मानले गेले आहे.शनीची ही महादशा त्याच्यावर कसा परिणाम करेल हे त्या व्यक्तीच्या कुंडलीवर अवलंबून असते. जर कुंडलीत शनी बलवान स्थितीत असेल तर शनीच्या दशमात चांगले परिणाम मिळतील आणि शनि जर कमजोर स्थितीत असेल तर शनी सती असेल  या काळात अनेक संकटांना सामोरे जावे लागू शकते. पण या वर्षात काही राशींच्या व्यक्तींना शनीच्या रागापासून मुक्तता मिळणार आहे.

शनि बदलणार राशी 29 एप्रिल 2022 रोजी शनि आपली राशी बदलणार आहे. या दरम्यान शनि मकर राशीतून कुंभ राशीत प्रवेश करेल. या राशीत शनि प्रवेश करताच कुंभ राशीच्या लोकांना शनि सतीपासून मुक्ती मिळेल, तर मीन राशीला प्रथम चरण सुरू होईल. यासोबतच मकर राशीच्या लोकांवर शनि सतीचा शेवटचा टप्पा तर कुंभ राशीच्या लोकांवर दुसरा चरण सुरू होईल. यामुळे धनु राशीच्या लोकांसाठी चांगले दिवस येण्याची शक्यता आहे, कारण या राशीच्या लोकांना साडेसात वर्षांनंतर शनीच्या या महादशापासून मुक्ती मिळेल.

शनीचा कुंभ राशीत प्रवेश होताच मिथुन आणि तूळ राशीच्या लोकांना शनिध्यापासून मुक्ती मिळेल. दुसरीकडे, कर्क आणि वृश्चिक राशीच्या लोकांवर शनीची ही अडीच वर्षाची दशा सुरू होईल. शनी धैय्याचा कालावधी अडीच वर्षांचा असतो आणि शनि सती सतीप्रमाणेच शनि धैय्याचाही लोकांच्या जीवनावर परिणाम होतो.

29 एप्रिल रोजी राशी बदलल्यानंतर, 5 जून रोजी शनी पूर्वगामी होईल आणि 12 जुलै रोजी पुन्हा मकर राशीत प्रवेश करेल. 17 जानेवारी 2023 पर्यंत शनि मकर राशीत राहील. या ६ महिन्यांच्या कालावधीत त्या राशी पुन्हा शनि साडेसती आणि शनि धैयाच्या कचाट्यात येतील.

टीप- येथे दिलेली माहिती धार्मिक श्रद्धा आणि लोकश्रद्धेवर आधारित आहे, यासाठी कोणताही शास्त्रीय पुरावा नाही. सर्वसामान्यांचे हित लक्षात घेऊन ते येथे मांडले आहे.

संबंधीत बातम्या :

Chanakya Niti | आचार्य चाणक्यांच्या मते स्त्रीमध्ये हे 5 गुण असतील, तर अशी स्त्री तुमचे आयुष्य ‘स्वर्ग’ बनवू शकते

केवळ ‘ओम’ नामाचा जप केल्याने सर्व संकट दूर होतील, जाणून घ्या जपाचे पौराणिक महत्त्व

Chandra Darshan 2022 | आजचे ‘चंद्र दर्शन’ देईल वैभव, पैसा आणि सर्वकाही, जाणून घ्या महत्त्व

Follow Us
अखेर भेटूही दिलं नाही अन्...पाकिस्तानचे माजी PM इमरान खान यांचा मृत्यू
अखेर भेटूही दिलं नाही अन्... पाकिस्तानचे माजी पंतप्रधान इमरान खान यांचा तुरूंगातच मृत्यू; काय घडलं?
CM फडणवीस आणि राज ठाकरे भेटीची इनसाईड स्टोरी; मनसे नेत्यानेच सांगितलं
CM फडणवीस आणि राज ठाकरे भेटीची इनसाईड स्टोरी; मनसे नेत्यानेच सांगितलं भेटीचं नेमकं कारण
भरत गोगावले यांच्या नावावर आज शिक्कामोर्तब होणार?
Bharat Gogawale | रायगडच्या पालकमंत्रिपदाचा सस्पेन्स संपणार; भरत गोगावले यांच्या नावावर आज शिक्कामोर्तब होणार?
शॉर्टकट'चा वापर करु नका', पंतप्रधान मोदींचा Gen-Z तरुणाईला संदेश
PM Modi : 'कधीही 'शॉर्टकट'चा वापर करु नका', पंतप्रधान मोदींचा Gen-Z तरुणाईला खास संदेश
विद्यार्थी घाबरत नाहीत, तुम्हीही घाबरू नका! राहुल गांधींचा मीडियाला...
Rahul Gandhi | विद्यार्थी घाबरत नाहीत, तुम्हीही घाबरू नका! राहुल गांधींचा मीडियाला थेट संदेश, म्हणाले...
मी रोज संसदेत येतो मात्र... गृहमंत्री अमित शाह यांचं मोठं विधान
मी रोज संसदेत येतो मात्र... गृहमंत्री अमित शाह यांचं मोठं विधान, विरोधकांना केलं चर्चेच आवाहन
कॅब-टॅक्सी चालकांसाठी मोठी बातमी! सरकारचा मोठा निर्णय; नियम मोडल्यास..
कॅब-टॅक्सी चालकांसाठी मोठी बातमी! सरकारचा मोठा निर्णय; नियम मोडल्यास ही चूक पडणार महागात
आता काही खरं नाही! आयुक्त तुकाराम मुंढेंनी बैठकीत सगळंच सागितलं...
आता काही खरं नाही! आयुक्त तुकाराम मुंढेंनी सगळंच सागितलं अन् एकनाथ शिंदेंनी दिले कडक निर्देश, थेट मकोका...
3 वर्षांत 22 लाखांहून अधिक कुणबी प्रमाणपत्रांचं वाटप; या जिल्ह्यांत...
मराठा आरक्षणावर मोठी अपडेट! 3 वर्षांत 22 लाखांहून अधिक कुणबी प्रमाणपत्रांचं वाटप; या जिल्ह्यांत सर्वाधिक वितरण
खड्डे, बंद कंपन्या आणि बेरोजगारी! वाजेंनी सरकारला एकाच वेळी घेरलं
Rajabhau Waje | खड्डे, बंद कंपन्या आणि बेरोजगारी! राजाभाऊ वाजेंनी सरकारला एकाच वेळी घेरलं