AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Pisces Horoscope Today: व्यावसायिक कारणांसाठी कर्ज घेताना पुनर्विचार नक्की करा!

तुमचा आजचा दिवस कसा जाईल? मीन राशीच्या लोकांनी या दिवशी कोणते उपाय करावेत, जेणेकरून त्यांचा दिवस शुभ राहील. याशिवाय त्या कोणत्या गोष्टी आहेत. हे लक्षात ठेवल्यास आज होणारे नुकसान टाळता येईल. यासोबतच आज कोणत्या गोष्टींची काळजी घ्यावी.

Pisces Horoscope Today: व्यावसायिक कारणांसाठी कर्ज घेताना पुनर्विचार नक्की करा!
राशी
| Edited By: | Updated on: Dec 27, 2021 | 11:07 AM
Share

मुंबई : तुमचा आजचा दिवस कसा जाईल? मीन राशीच्या लोकांनी या दिवशी कोणते उपाय करावेत, जेणेकरून त्यांचा दिवस शुभ राहील. याशिवाय त्या कोणत्या गोष्टी आहेत. हे लक्षात ठेवल्यास आज होणारे नुकसान टाळता येईल. यासोबतच आज कोणत्या गोष्टींची काळजी घ्यावी. या दिवशी कोणता रंग, कोणता अंक आणि कोणते अक्षर तुमच्यासाठी शुभ आहे हे देखील तुम्हाला कळेल. चला, जाणून घ्या 27 डिसेंबरचे राशीभविष्य.

मीन राशीभविष्य, 27 डिसेंबर: घाई करण्याऐवजी शांततेने तुमची कामे मार्गी लावण्याचा प्रयत्न करा. जवळच्या लोकांच्या भेटीमुळे फायदा होईल. कपडे, दागिने यासारख्या खरेदीतही वेळ जाईल. महत्त्वाच्या व्यक्तींशी संबंध दृढ होतील.

कधीकधी अभिमान आणि अतिआत्मविश्वास यासारख्या परिस्थिती तुमच्यासाठी हानिकारक असू शकतात. घरातील वडिलधाऱ्यांचा सल्ला जरूर ऐका. काल्पनिक गोष्टींवर लक्ष केंद्रित करण्याऐवजी वास्तवावर विश्वास ठेवा. कर्ज घेताना पुनर्विचार जरूर करा. मालमत्तेशी संबंधित कामात सर्वोत्तम डील अंतिम असेल. कार्यालयात एखाद्या छोट्याशा चुकीमुळे अधिकाऱ्यांची नाराजी सहन करावी लागू शकते, सावध राहा.

शुभ रंग – निळा शुभ अक्षर- व शुभ अंक- 3

हे देखील खूप महत्वाचे – या काळात तुम्हाला तुमच्या जीवनसाथीचा पूर्ण पाठिंबा मिळेल. तणावातून आराम मिळवण्यासाठी थोडा वेळ मनोरंजन आणि कुटुंबातील सदस्यांसोबत घालवा. मानेच्या आणि खांद्याचे दुखणे त्रासदायक ठरेल. व्यायामाकडे बारीक लक्ष द्या. ध्यान करणे देखील आवश्यक आहे.

लेखकाबद्दल: डॉ. अजय भांबी हे ज्योतिषशास्त्रातील एक प्रसिद्ध नाव आहे. डॉ. भांबी हे नक्षत्र ध्यानाचे तज्ञ आणि उपचार करणारे देखील आहेत. ज्योतिषी म्हणून पंडित भांबीची कीर्ती जगभर पसरली आहे. त्यांनी इंग्रजी आणि हिंदी भाषेत अनेक पुस्तके लिहिली आहेत. ते अनेक भारतीय आणि आंतरराष्ट्रीय वृत्तपत्रे आणि मासिकांसाठी लेखही लिहितात. त्यांचे अलीकडचे पुस्तक प्लॅनेटरी मेडिटेशन – ए कॉस्मिक अॅप्रोच इन इंग्लिश हे बरेच लोकप्रिय झाले आहे. थायलंडच्या उपपंतप्रधानांच्या हस्ते बँकॉकमध्ये World Icon Award 2018 ने त्यांना सन्मानित करण्यात आले. त्यांना अखिल भारतीय ज्योतिष परिषदेत जीवनगौरव पुरस्कारही मिळाला आहे.

संबंधित बातम्या : 

Vastu: Vastu : नवीन वर्षात घर घेताय?, वास्तुनियमांकडे दुर्लक्ष करू नका, नाहीतर…

ज्योतिष टिप्स: नोकरी मिळण्यात अडचणी येत आहे? मग हे खास उपाय करून पाहा!

Follow Us
लोकशाहीचाच मेंदू चोरण्याचा प्रयत्न; राऊतांचा निवडणूक आयोगावर घणाघात
Sanjay Raut : लोकशाहीचाच मेंदू चोरण्याचा प्रयत्न; संजय राऊतांचा निवडणूक आयोगावर घणाघात, फडणवीसांनाही केले थेट सवाल
ॲमेझॉन-फ्लिपकार्टला CCPAचा मोठा दणका! विना नोंदणी विक्रीप्रकरणी थेट...
Amazon: Flipkart : ॲमेझॉन-फ्लिपकार्टला CCPAचा मोठा दणका! विना नोंदणी कीटकनाशकांच्या विक्रीप्रकरणी थेट...
आधी स्वतःचा विभाग स्वच्छ करा...; संजय राऊतांचं तुकाराम मुंढेंना पत्र
Sanjay Raut :आधी स्वतःचा विभाग स्वच्छ करा...; संजय राऊतांचं तुकाराम मुंढेंना पत्र, FDAतील कथित गैरकारभारावर थेट सवाल
अजितदादा, तुमच्याविना यंदाचा गणेशोत्सव...; रोहित पवारांचं भावनिक ट्विट
Rohit Pawar : अजितदादा, तुमच्याविना यंदाचा गणेशोत्सव...; रोहित पवार यांचं भावनिक ट्विट चर्चेत
राज्यातील दुष्काळावर रोहित पवारांनी मांडली चिंताजनक आकडेवारी, म्हणाले
Rohit Pawar : सरकारी आकडेवारीपेक्षा परिस्थिती अधिक गंभीर?; राज्यातील दुष्काळावर रोहित पवारांनी मांडली चिंताजनक आकडेवारी
TMC पक्ष आणि चिन्ह प्रकरणी सुप्रीम कोर्टात आज सुनावणी
TMC पक्ष आणि चिन्ह प्रकरणी सुप्रीम कोर्टात आज सुनावणी; सुनावणीकडे देशाचं लक्ष
ह्या तारखेला मुंबईत CJP चं ज्ञानेश कुमारांच्या विरोधात जेल भरो आंदोलन
CJP : ....ह्या तारखेला मुंबईत CJP चं ज्ञानेश कुमार यांच्या विरोधात जेल भरो आंदोलन
केतन अग्रवाल प्रकरणात मोठी अपडेट; तुलाही केतनसारखं... प्रत्यक्षदर्शीला
Ketan Agarwal Case : केतन अग्रवाल प्रकरणात मोठी अपडेट; तुलाही केतनसारखं... प्रत्यक्षदर्शीला थेट..
मोबाईल रिचार्जबाबत TRAIचा मोठा निर्णय; 28 दिवसांचा प्लॅन बंद? आता...
TRAI : मोबाईल रिचार्जबाबत TRAIचा मोठा निर्णय; 28 दिवसांचा प्लॅन बंद? आता एवढ्या दिवसांची वैधता देणे कंपन्यांना बंधनकारक
ECI विरोधात 2 ऑक्टोबरला सीजेपीचं आंदोलन; पोलिसांनी परवानगी नाकारली तरी
Abhijeet Dipke : ECI विरोधात 2 ऑक्टोबरला सीजेपीचं आंदोलन; पोलिसांनी परवानगी नाकारली तरी...