AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Video: भाऊ देशाचं रक्षण करताना शहिद, बहिणीची पाठवणी करायला CRPF चे जवान

शेअर केलेल्या फोटोंमध्ये 'गणवेशातील सैनिक' वधूला मंडपात नेत असल्याचे दिसत आहे. फोटो शेअर करताना, ट्विटमध्ये असे लिहिले आहे की, मोठे भाऊ म्हणून, सीआरपीएफ जवान कॉन्स्टेबल शैलेंद्र प्रताप सिंग यांच्या बहिणीच्या लग्न समारंभाला उपस्थित होते.

Video: भाऊ देशाचं रक्षण करताना शहिद, बहिणीची पाठवणी करायला CRPF चे जवान
| Edited By: | Updated on: Dec 16, 2021 | 6:05 PM
Share

सध्या लग्नसराईचा हंगाम सुरू आहे आणि अशात अनेक व्हिडिओ आणि फोटो पाहायला मिळत आहेत. त्यातच अशीही काही दृश्यं पाहायला मिळतात की, ते पाहून डोळ्यात पाणी आल्याशिवाय राहत नाही. सध्या सोशल मीडियावर काही फोटो फिरत आहेत, ज्यामध्ये सीआरपीएफ जवानांचा ग्रुप दिसत आहे. हे सर्व कॉन्स्टेबल शैलेंद्र प्रताप सिंह यांच्या बहिणीच्या लग्नात सहभागी झाले होते. गेल्या वर्षी पुलवामा हल्ल्यात कॉन्स्टेबल शैलेंद्र प्रताप सिंह शहीद झाले होते. कर्तव्य बजावताना त्यांचा मृत्यू झाला तेव्हा ते केंद्रीय राखीव पोलिस दलाच्या 110 व्या बटालियनमध्ये तैनात होते. इंडिया टुडेच्या बातमीनुसार, कॉन्स्टेबल सिंग यांचे अनेक सहकारी उत्तर प्रदेशमध्ये त्याची बहीण ज्योतीच्या लग्नात आले आणि वधूच्या भावांची जबाबदारी पार पाडली. (Viral Photo of CRPF jawan colleagues attended sisters wedding who was martyrs in pulwama)

आता व्हायरल होत असलेले फोटो सोशल मीडिया प्लॅटफॉर्म ट्विटरवर शेअर केले आहेत. सीआरपीएफ पेजवर तुम्ही हे फोटो पाहू शकता. शेअर केलेल्या फोटोंमध्ये ‘गणवेशातील सैनिक’ वधूला मंडपात नेत असल्याचे दिसत आहे. फोटो शेअर करताना, ट्विटमध्ये असे लिहिले आहे की, मोठे भाऊ म्हणून, सीआरपीएफ जवान कॉन्स्टेबल शैलेंद्र प्रताप सिंग यांच्या बहिणीच्या लग्न समारंभाला उपस्थित होते. 110 बटालियन CRPF चे कॉन्स्टेबल शैलेंद्र प्रताप सिंग यांनी 05/10/20 रोजी पुलवामाच्या दहशतवादी हल्ल्याला शौर्याने प्रत्युत्तर देताना सर्वोच्च बलिदान दिले. पोस्टला #GonebutNotForgotten असा हॅशटॅग करण्यात आला होता.

व्हायरल व्हिडीओ:

रिपोर्टनुसार, सर्व सीआरपीएफ जवानांनी वधूला आशीर्वाद दिले. शैलेंद्र प्रताप सिंह यांचे वडील म्हणाले, माझा मुलगा आता या जगात नाही, पण आता आमच्याकडे सीआरपीएफ जवानांच्या रूपात अनेक मुलं आहेत, जी नेहमी आमच्या सुख-दु:खात उभी असतात. हे फोटो सर्व सोशल मीडिया युजर्सद्वारे पसंत केली जात आहेत, एकत्र लोक त्यांच्या लाइक्स आणि कमेंट्सद्वारे भरपूर पाऊस पाडत आहेत. सोशल मीडियाच्या इतर प्लॅटफॉर्मवर हे फोटो पाहायला मिळत आहेत.

या फोटोंवर एका युजरने कमेंट केली आणि लिहिले, खूप कौतुकास्पद काम, आमच्या CRPF जवानांनी त्यांच्या शहीद साथीदाराच्या बहिणीच्या लग्नात उपस्थित राहून प्रोत्साहन दिले आणि शहीदांच्या पालकांना अभिमान वाटला. त्यांचं स्वप्न पूर्ण झालं…दुसऱ्या युजरने लिहिले, तुम्ही सर्वांनी खूप कौतुकास्पद काम केलं, त्या कुटुंबातील एक मुलगा, बहिणीचा भाऊ हरपला, पण तुम्ही सर्वांनी तिथं उपस्थित राहून ही कमी भरुन काढली. तुम्हाला मनापासून सलाम.

हेही पाहा:

‘आला अंगावर, घेतला शिंगावर’, बैलाच्या वाटेला जाणं म्हताऱ्याला महागात पडलं, पाहा Viral Video

Video: ‘माकडाला कळतं, कसं खायचं, तुला नाही!’, माकडाचा व्हिडीओ पाहून मित्रांना टॅग करणं सुरु!

बहरीनमध्ये जय पवार यांची हळदी, बघा दिमाखदार सोहळ्याचे फोटो
बहरीनमध्ये जय पवार यांची हळदी, बघा दिमाखदार सोहळ्याचे फोटो.
पार्थ पवारांच्या कंपनीचा 42 कोटी भरण्यास नकार, बावनकुळेंनी ठणकावलं
पार्थ पवारांच्या कंपनीचा 42 कोटी भरण्यास नकार, बावनकुळेंनी ठणकावलं.
रविंद्र चव्हाणांकडून समझोता, पण निलेश राणे तयार नाही!
रविंद्र चव्हाणांकडून समझोता, पण निलेश राणे तयार नाही!.
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?.
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?.
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'.
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर.
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना..
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना...
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?.
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?.