Mahadev Jankar : महादेव जानकर इंदापुरला दुबई करणार? प्रचार करताना म्हणाले, फक्त पालिकेत मला….

Mahadev Jankar : महादेव जानकर इंदापुरला दुबई करणार? प्रचार करताना म्हणाले, फक्त पालिकेत मला….

| Updated on: Nov 23, 2025 | 10:42 PM

महादेव जानकर यांनी इंदापूरला दुबई बनवण्याचे मोठे आश्वासन दिले आहे. स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या निवडणुकीच्या प्रचारादरम्यान जानकर यांनी प्रदीप गारटकर यांना नगराध्यक्षपदाचा उमेदवार करून सत्ता दिल्यास इंदापूरचा विकास करून त्याला दुबईप्रमाणे बनवणार असल्याचे म्हटले आहे.

महादेव जानकर यांनी इंदापूर शहराला दुबईसारखे विकसित करण्याचे महत्त्वाकांक्षी आश्वासन दिले आहे. इंदापूरमध्ये प्रचार करताना जानकर यांनी प्रदीप गारटकर यांना नगराध्यक्षपदाचा उमेदवार करून त्यांच्या हातात सत्ता देण्याचे आवाहन केले. सत्ता मिळाल्यास इंदापूरचा विकास आणि नियोजन यात कोणतीही कसर सोडणार नाही, असे त्यांनी इंदापूरवासीयांना विनंती करताना स्पष्ट केले.

तर दुसरीकडे राज्यात इतर अनेक ठिकाणीही राजकीय नेत्यांची महत्त्वपूर्ण विधाने आणि दावे समोर आले आहेत. हिंगोली पालिकेच्या निवडणुकीच्या तोंडावर शिंदे गटाचे आमदार संतोष बांगर आणि ठाकरे गटाचे खासदार नागेश आष्टीकर यांच्यात आव्हान-प्रतिआव्हान यांचा सामना रंगला आहे. संतोष बांगर यांनी दावा केला की खासदार नागेश पाटील हे शरीराने ठाकरे गटात असले तरी त्यांचे प्रेम शिंदे गटावर आहे आणि योग्य वेळ येताच ते त्यांच्यासोबत येतील. यावर नागेश आष्टीकर यांनी बांगर यांच्या वक्तव्याची खिल्ली उडवत त्यांना कामावर लक्ष केंद्रित करण्याचा सल्ला दिला.

Published on: Nov 23, 2025 10:42 PM