Omraje Nimbalkar : धारशिवमधील आश्रम शाळेची दुरावस्था समोर, ओमराजेंनी दिली भेट

Omraje Nimbalkar : धारशिवमधील आश्रम शाळेची दुरावस्था समोर, ओमराजेंनी दिली भेट

| Updated on: Aug 22, 2026 | 9:41 AM

टीव्ही ९ मराठीवर दुरावस्थेची बातमी प्रसारित झाल्यानंतर ओमराजे निंबाळकर यांनी धाराशिव येथील आश्रम शाळेला भेट दिली. विद्यार्थ्यांना भेटून, शिक्षकांशी चर्चा करून त्यांनी परिस्थितीची पाहणी केली. ही दुरावस्था व्यवस्थेची चूक असल्याचे त्यांनी म्हटले. वाढदिवसाचा अनावश्यक खर्च टाळून गरजू विद्यार्थ्यांना मदत करण्याचे आवाहन त्यांनी केले.

टीव्ही ९ मराठीने धाराशिव (पूर्वीचे उस्मानाबाद) येथील एका आश्रम शाळेतील दुरावस्थेवर प्रकाश टाकल्यानंतर, ओमराजे निंबाळकर यांनी या शाळेला तात्काळ भेट दिली. शाळेतील विद्यार्थ्यांची परिस्थिती पाहून त्यांनी तीव्र दुःख व्यक्त केले. “आश्रम शाळेची ही दुरावस्था व्यवस्थेची चूक आहे,” असे ओमराजे निंबाळकर यांनी म्हटले. या भेटीदरम्यान, त्यांनी विद्यार्थ्यांशी, शिक्षकांशी आणि संस्थाचालकांशी सविस्तर चर्चा केली.

सर्व संबंधित अधिकाऱ्यांना त्यांनी सूचना दिल्या की, ज्याप्रमाणे स्वतःच्या मुलांची काळजी घेतली जाते, त्याचप्रमाणे या मुलांचीही काळजी घेतली जावी. ही दुरावस्था पुन्हा होणार नाही याची दक्षता घेण्याचे तातडीचे आदेश त्यांनी केले. यापूर्वी, शिवसेनेच्या कार्यकर्त्या मनीषाताई वाघमारे यांनी शाळेला भेट देऊन आवश्यक खाद्याची पूर्तता केली होती. ओमराजे निंबाळकर यांनी समाजातील लोकांना आवाहन केले की, वाढदिवसाच्या अनावश्यक खर्चाऐवजी, आपण गरजू विद्यार्थ्यांच्या पोटात दोन घास घालणे हे खरे समाधान देणारे ठरेल. अशाप्रकारे वाढदिवस साजरा केल्यास मिळणारे आत्मिक समाधान अतुलनीय असेल, असे मत त्यांनी व्यक्त केले.

Published on: Aug 22, 2026 9:41 AM
Loading...
Unable to load recommendations.
Follow Us