दादांना कंट्रोल करता येत नव्हतं पण काकींना…; रोहित पवारांचं मोठं वक्तव्य
रोहित पवारांनी सुनेत्रा पवारांना नियंत्रित करण्याच्या विचाराला भ्रम म्हटले आहे, "दादांना नियंत्रण करणे शक्य नव्हते, काकींनाही करता येईल हा भ्रम आहे." त्यांनी महिलांच्या आदराचे महत्त्व अधोरेखित केले. अजित दादांच्या ४० वर्षांच्या राजकीय कारकिर्दीकडे दुर्लक्ष करून केवळ दोन वर्षांचे काम दाखवल्याबद्दल खंत व्यक्त केली. चार नेत्यांनी राजकारण करणे थांबवून, आदर राखत सांभाळून वागावे, असे आवाहन त्यांनी केले.
रोहित पवारांनी आज मनसे अध्यक्ष राज ठाकरेंची भेट घेतली. या भेटीनंतर त्यांनी माध्यमांशी संवाद साधला. यावेळी बोलताना रोहित पवारांनी सध्याच्या राजकीय परिस्थितीवर भाष्य करताना म्हटले आहे की, अजितदादांना नियंत्रण करणे शक्य नव्हते, आणि सुनेत्रा काकींना करता येईल हा भ्रम आहे. त्यांनी महिलांच्या आदराचे महत्त्व अधोरेखित केले. त्यांच्या मते, काही नेते सुनेत्रा पवारांना नियंत्रित करण्याचा प्रयत्न करत आहेत, परंतु त्यांचा हा विचार चुकीचा आहे.
पवारांनी चार नेत्यांना उद्देशून म्हटले की त्यांनी राजकारण थांबवावे आणि स्टेजवर तसेच इतर ठिकाणी सांभाळून वागावे, कारण महाराष्ट्र सर्वकाही पाहत आहे. त्यांनी सांगितले की सुनेत्रा काकी या सक्षम महिला आहेत आणि पवार कुटुंबाचा एक भाग आहेत. अजित पवार यांच्या ४० वर्षांच्या राजकीय कारकिर्दीकडे दुर्लक्ष करून केवळ दोन वर्षांचे काम एका व्हिडिओमध्ये दाखवल्याबद्दल त्यांनी खंत व्यक्त केली. रोहित पवारांनी राज ठाकरे यांची भेट घेऊन मराठी माणसाच्या हितासाठी काही कागदपत्रे दिली असल्याचेही नमूद केले.
