AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘अखेरच्या श्वासापर्यंत तिच्यासाठी भांडेन..’; ऐश्वर्याबद्दल ‘ती’ बातमी देणाऱ्यांना अमिताभ बच्चन यांनी सुनावलं

ऐश्वर्या रायबद्दल बातमी देणाऱ्या एका वर्तमानपत्रावर अमिताभ बच्चन प्रचंड भडकले होते. त्यांनी ब्लॉगद्वारे हा राग व्यक्त केला होता. ऐश्वर्याबद्दल काहीही लिहिलेलं मी खपवून घेणार नाही, असं ते थेट म्हणाले होते.

'अखेरच्या श्वासापर्यंत तिच्यासाठी भांडेन..'; ऐश्वर्याबद्दल 'ती' बातमी देणाऱ्यांना अमिताभ बच्चन यांनी सुनावलं
Amitabh Bachchan and Aishwarya RaiImage Credit source: Instagram
| Updated on: Apr 15, 2025 | 10:21 AM
Share

बॉलिवूडचे महानायक अमिताभ बच्चन यांना जेव्हा कधी संधी मिळाली, तेव्हा ते त्यांची सून आणि अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चनबद्दल अत्यंत जिव्हाळ्याने बोलतात. ऐश्वर्याने अभिषेक बच्चनशी 2007 मध्ये लग्न केलं. अनेक मुलाखतींमध्ये बिग बींनी त्यांच्या सुनेचं आणि तिच्या कामाचं कौतुक केलं आहे. परंतु एका प्रसंगी त्यांनी एका वर्तमानपत्राला ऐश्वर्याबद्दल खोटी बातमी दिल्याप्रकरणी खूप सुनावलंदेखील होतं. बच्चन कुटुंबीय अनेकदा ट्रोलर्सच्या आणि टीकाकारांच्या निशाण्यावर येतात. मग ते जया बच्चन यांचं पापाराझींसोबतचं वागणं असो किंवा अभिषेक-ऐश्वर्याच्या घटस्फोटाच्या चर्चा असो. अनेकदा बच्चन कुटुंबीय नेटकऱ्यांच्या निशाण्यावर असतात. अशाच एका प्रसंगी 2010 मध्ये मुंबईतल्या एका वृत्तपत्रात ऐश्वर्याबद्दल खोटी बातमी छापून आली होती. त्यावर बिग बींनी कडक शब्दांत सुनावलं होतं.

पोटाच्या क्षयरोगामुळे ऐश्वर्या गरोदर होऊ शकत नसल्याची ही बातमी होती. ही बातमी वाचून बिग बी प्रचंड संतापले होते. कोणत्याही तथ्याशिवाय बातमी देणाऱ्यांना त्यांनी चांगलंच खडसावलं होतं. बिग बींनी त्यांच्या ब्लॉगमध्ये याबद्दलची संतप्त पोस्ट लिहिली होती. ‘आज मी अत्यंत तिरस्काराने आणि वेदनेनं ही पोस्ट लिहित आहे. ऐश्वर्याबद्दल लिहिलेला हा लेख पूर्णपणे खोटा, बनावट, निराधार, असंवेदनशील आणि पत्रकारितेच्या सर्वांत खालच्या दर्जाचा आहे’, असं त्यांनी लिहिलं.

या ब्लॉगमध्ये बिग बींनी असंही स्पष्ट केलं होतं की ऐश्वर्या राय ही त्यांच्यासाठी फक्त एक सून नाही तर त्यांच्या मुलगीसारखीच आहे. मी माझ्या शेवटच्या श्वासापर्यंत तिच्यासाठी भांडेन, असंही त्यांनी लिहिलं होतं. ‘मी कुटुंबप्रमुख आहे. ऐश्वर्या ही फक्त माझी सूनच नाही तर ती माझी मुलगी आहे, एक महिला आहे आणि माझ्या घरातली ती एक स्त्री आहे. जर कोणी तिच्याबद्दल अपमानास्पद बोलत असेल तर मी माझ्या शेवटच्या श्वासापर्यंत तिच्यासाठी भांडेन. जर तुम्हाला आमच्या कुटुंबातील पुरुषांबद्दल, अभिषेक किंवा माझ्याबद्दल काही बोलायचं असेल तर मी ते सहन करेन. पण जर तुम्ही माझ्या घरातील महिलांवर अन्याय्य टिप्पणी केली तर मी ते सहन करणार नाही’, अशा शब्दांत बिग बींनी इशारा दिला होता.

'स्टाईल वापरुन काही होत नाही, कतृत्व...',आदित्य यांना महाजन यांचा टोला
'स्टाईल वापरुन काही होत नाही, कतृत्व...',आदित्य यांना महाजन यांचा टोला.
माजी मुख्यमंत्री वसंतदादा पाटील यांचा पणतू,पालिका निवडणूकीच्या रिंगणात
माजी मुख्यमंत्री वसंतदादा पाटील यांचा पणतू,पालिका निवडणूकीच्या रिंगणात.
मुंबईत आम्हाला 14-15 जागा मिळाल्या पाहिजेत, रामदास आठवले यांची मागणी
मुंबईत आम्हाला 14-15 जागा मिळाल्या पाहिजेत, रामदास आठवले यांची मागणी.
अशोक चव्हाण यांना भाजपा हिरवा करायचाय, प्रताप पाटील चिखलीकर यांचा आरोप
अशोक चव्हाण यांना भाजपा हिरवा करायचाय, प्रताप पाटील चिखलीकर यांचा आरोप.
मुंबईचा महापौर उत्तर भारतीय होणार, सुनील शुक्ला यांचा दावा
मुंबईचा महापौर उत्तर भारतीय होणार, सुनील शुक्ला यांचा दावा.
दोन्ही राष्ट्रवादी एकत्र आली तर काँग्रेस स्वबळावर लढेल - वडेट्टीवार
दोन्ही राष्ट्रवादी एकत्र आली तर काँग्रेस स्वबळावर लढेल - वडेट्टीवार.
काँग्रेसमध्ये आलो तरी शरद पवार कायम श्रद्धास्थानी - प्रशांत जगताप
काँग्रेसमध्ये आलो तरी शरद पवार कायम श्रद्धास्थानी - प्रशांत जगताप.
जळगाव महापालिकेत प्रतिनिधीत्व द्या, बारा बुलतेदार महासंघाची मागणी
जळगाव महापालिकेत प्रतिनिधीत्व द्या, बारा बुलतेदार महासंघाची मागणी.
याक्षणी आम्ही मुंबई पालिकेत 115 जागा जिंकत आहोत, संजय राऊत यांचा दावा
याक्षणी आम्ही मुंबई पालिकेत 115 जागा जिंकत आहोत, संजय राऊत यांचा दावा.
पुण्यात दोन्ही राष्ट्रवादीची युती होणार की नाही? काकडे काय म्हणाले
पुण्यात दोन्ही राष्ट्रवादीची युती होणार की नाही? काकडे काय म्हणाले.