AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

‘अखेरच्या श्वासापर्यंत तिच्यासाठी भांडेन..’; ऐश्वर्याबद्दल ‘ती’ बातमी देणाऱ्यांना अमिताभ बच्चन यांनी सुनावलं

ऐश्वर्या रायबद्दल बातमी देणाऱ्या एका वर्तमानपत्रावर अमिताभ बच्चन प्रचंड भडकले होते. त्यांनी ब्लॉगद्वारे हा राग व्यक्त केला होता. ऐश्वर्याबद्दल काहीही लिहिलेलं मी खपवून घेणार नाही, असं ते थेट म्हणाले होते.

'अखेरच्या श्वासापर्यंत तिच्यासाठी भांडेन..'; ऐश्वर्याबद्दल 'ती' बातमी देणाऱ्यांना अमिताभ बच्चन यांनी सुनावलं
Amitabh Bachchan and Aishwarya RaiImage Credit source: Instagram
| Updated on: Apr 15, 2025 | 10:21 AM
Share

बॉलिवूडचे महानायक अमिताभ बच्चन यांना जेव्हा कधी संधी मिळाली, तेव्हा ते त्यांची सून आणि अभिनेत्री ऐश्वर्या राय बच्चनबद्दल अत्यंत जिव्हाळ्याने बोलतात. ऐश्वर्याने अभिषेक बच्चनशी 2007 मध्ये लग्न केलं. अनेक मुलाखतींमध्ये बिग बींनी त्यांच्या सुनेचं आणि तिच्या कामाचं कौतुक केलं आहे. परंतु एका प्रसंगी त्यांनी एका वर्तमानपत्राला ऐश्वर्याबद्दल खोटी बातमी दिल्याप्रकरणी खूप सुनावलंदेखील होतं. बच्चन कुटुंबीय अनेकदा ट्रोलर्सच्या आणि टीकाकारांच्या निशाण्यावर येतात. मग ते जया बच्चन यांचं पापाराझींसोबतचं वागणं असो किंवा अभिषेक-ऐश्वर्याच्या घटस्फोटाच्या चर्चा असो. अनेकदा बच्चन कुटुंबीय नेटकऱ्यांच्या निशाण्यावर असतात. अशाच एका प्रसंगी 2010 मध्ये मुंबईतल्या एका वृत्तपत्रात ऐश्वर्याबद्दल खोटी बातमी छापून आली होती. त्यावर बिग बींनी कडक शब्दांत सुनावलं होतं.

पोटाच्या क्षयरोगामुळे ऐश्वर्या गरोदर होऊ शकत नसल्याची ही बातमी होती. ही बातमी वाचून बिग बी प्रचंड संतापले होते. कोणत्याही तथ्याशिवाय बातमी देणाऱ्यांना त्यांनी चांगलंच खडसावलं होतं. बिग बींनी त्यांच्या ब्लॉगमध्ये याबद्दलची संतप्त पोस्ट लिहिली होती. ‘आज मी अत्यंत तिरस्काराने आणि वेदनेनं ही पोस्ट लिहित आहे. ऐश्वर्याबद्दल लिहिलेला हा लेख पूर्णपणे खोटा, बनावट, निराधार, असंवेदनशील आणि पत्रकारितेच्या सर्वांत खालच्या दर्जाचा आहे’, असं त्यांनी लिहिलं.

या ब्लॉगमध्ये बिग बींनी असंही स्पष्ट केलं होतं की ऐश्वर्या राय ही त्यांच्यासाठी फक्त एक सून नाही तर त्यांच्या मुलगीसारखीच आहे. मी माझ्या शेवटच्या श्वासापर्यंत तिच्यासाठी भांडेन, असंही त्यांनी लिहिलं होतं. ‘मी कुटुंबप्रमुख आहे. ऐश्वर्या ही फक्त माझी सूनच नाही तर ती माझी मुलगी आहे, एक महिला आहे आणि माझ्या घरातली ती एक स्त्री आहे. जर कोणी तिच्याबद्दल अपमानास्पद बोलत असेल तर मी माझ्या शेवटच्या श्वासापर्यंत तिच्यासाठी भांडेन. जर तुम्हाला आमच्या कुटुंबातील पुरुषांबद्दल, अभिषेक किंवा माझ्याबद्दल काही बोलायचं असेल तर मी ते सहन करेन. पण जर तुम्ही माझ्या घरातील महिलांवर अन्याय्य टिप्पणी केली तर मी ते सहन करणार नाही’, अशा शब्दांत बिग बींनी इशारा दिला होता.

Follow Us
पार्थ पवारांनी भेट घेताच फडणवीसांनी दिली मोठी माहिती; म्हणाले, आम्ही..
पार्थ पवारांनी भेट घेताच फडणवीसांनी दिली मोठी माहिती; म्हणाले, आम्ही...
शरद पवार- प्रफुल्ल पटेल भेटीची इनसाईड स्टोरी, खरंच पार्थ पवारांविषयी..
शरद पवार- प्रफुल्ल पटेल भेटीची इनसाईड स्टोरी, खरंच पार्थ पवारांविषयी...
अंगावर काटा आणणारा अपघात, कार थेट 35 फूट खोल विहिरीत; ब्रेक फेल अन्...
अंगावर काटा आणणारा अपघात, कार थेट 35 फूट खोल विहिरीत; ब्रेक फेल अन्....
अभिनेत्री उषा चव्हाणांनी जीवनगौरव पुरस्कार केला परत, नेमकं कारण काय?
अभिनेत्री उषा चव्हाणांनी जीवनगौरव पुरस्कार केला परत, नेमकं कारण काय?.
चांदीच्या आयातीवर निर्बंध, आता सराफा बाजारात चिंता वाढली, भविष्यात....
चांदीच्या आयातीवर निर्बंध, आता सराफा बाजारात चिंता वाढली, भविष्यात.....
कल्याण हादरलं! रेल्वे स्थानकात 14 वर्षांच्या मुलीवर अत्याचार
कल्याण हादरलं! रेल्वे स्थानकात 14 वर्षांच्या मुलीवर अत्याचार.
अजित पवार गटात फुटीचे संकेत? तुटलेली मनं जुळणार नाहीत....
अजित पवार गटात फुटीचे संकेत? तुटलेली मनं जुळणार नाहीत.....
भोर तालुक्यात निसर्गाचा रुद्रावतार; नागरिकांमध्ये भीतीचं वातावरण
भोर तालुक्यात निसर्गाचा रुद्रावतार; नागरिकांमध्ये भीतीचं वातावरण.
फक्त तटकरेच नाही, प्रफुल्ल पटेलही शरद पवारांच्या भेटीला; राजकारणात...
फक्त तटकरेच नाही, प्रफुल्ल पटेलही शरद पवारांच्या भेटीला; राजकारणात....
ऐटीत चालणाऱ्या वाघाने वेधलं लक्ष; बोर व्याघ्र प्रकल्पातील VIDEO चर्चेत
ऐटीत चालणाऱ्या वाघाने वेधलं लक्ष; बोर व्याघ्र प्रकल्पातील VIDEO चर्चेत.