AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

पालिका अधिकारी बनून बार गर्लच्या घरात शिरले, पूर्ण घर शोधलं, शेवटी कचऱ्याच्या डब्ब्यात जे सापडलं… पोलिसांनाही बसला धक्का

टिटवाळ्यात बार गर्ल अश्विनी पॉलच्या घरातून ६ कोटींचे ड्रग्ज जप्त करण्यात आले असून, पोलिसांनी महापालिका अधिकारी बनून ही कारवाई केली. कचऱ्याच्या डब्यात लपवलेले ५ हजार एक्स्टसी ड्रग्ज आणि अश्विनीच्या दुहेरी ओळखीचा धक्कादायक खुलासा या बातमीत वाचा.

पालिका अधिकारी बनून बार गर्लच्या घरात शिरले, पूर्ण घर शोधलं, शेवटी कचऱ्याच्या डब्ब्यात जे सापडलं... पोलिसांनाही बसला धक्का
dustbin
| Updated on: Apr 22, 2026 | 11:48 AM
Share

एखाद्या क्राईम थ्रिलर सिनेमातील दृश्यालाही मागे टाकेल असा थरार टिटवाळ्यात पाहायला मिळाला आहे. वरून साधी बार गर्ल म्हणून वावरणाऱ्या एका महिलेच्या घरातून पोलिसांनी तब्बल ६ कोटी रुपये किंमतीचे ड्रग्ज जप्त केले आहेत. घाटकोपर अँटी नार्कोटिक्स सेल (ANC) आणि कल्याण ग्रामीण पोलिसांनी संयुक्त कारवाई करत ड्रग्ज सप्लायर अश्विनी पॉल हिला बेड्या ठोकल्या आहेत. विशेष म्हणजे, घराच्या कोपऱ्यात असलेल्या साध्या कचऱ्याच्या डब्याने या ६ कोटींच्या ड्रग्जचे गुपित उघड केले.

महापालिका अधिकारी बनून पोलिसांची एन्ट्री

घाटकोपर अँटी नार्कोटिक्स सेलला टिटवाळ्यातील पद्मावती कॉम्प्लेक्समध्ये ड्रग्जचा मोठा साठा असल्याची खात्रीशीर माहिती मिळाली होती. मात्र, आरोपी सतर्क होऊ नये यासाठी वरिष्ठ पोलीस निरीक्षक अनिल ढोले यांच्या पथकाने अनोखी शक्कल लढवली. पोलीस कर्मचारी चक्क महानगरपालिकेचे अधिकारी बनले आणि सर्वेक्षणाच्या बहाण्याने इमारतीत शिरले. संपूर्ण इमारतीची रेकी केल्यानंतर त्यांनी अश्विनी पॉलचे घर गाठले आणि छापा टाकला.

कचऱ्याचा डबा ठरला गेम चेंजर

छापा पडल्यानंतर अश्विनीने आपण केवळ एक बार गर्ल असून आपला कोणत्याही गुन्ह्याशी संबंध नसल्याचा बनाव रचला. यानंतर पोलिसांनी संपूर्ण घर पिंजून काढले, पण सुरुवातीला त्यांच्या हाती काहीच लागले नाही. अखेर, पथकाची नजर कोपऱ्यात ठेवलेल्या एका कचऱ्याच्या डब्याकडे गेली. त्यांनी तो डबा तपासला असता पोलिसांना धक्काच बसला. त्यात अत्यंत शिताफीने पिशव्यांमध्ये भरलेल्या ५ हजार एक्स्टसी (अमली) गोळ्या लपवून ठेवल्या होत्या. आंतरराष्ट्रीय बाजारात या ड्रग्जची किंमत ६ कोटी रुपये असल्याचे सांगण्यात येत आहे.

अश्विनी की रुकसाना? बनावट ओळखीचा वापर

या तपासादरम्यान अश्विनीच्या दुहेरी ओळखीचा खुलासा झाला आहे. पोलिसांच्या नजरेतून वाचण्यासाठी ती रुकसाना शेख या बनावट नावाने वावरत होती. धक्कादायक बाब म्हणजे, तिने या बनावट नावाने आधार कार्ड आणि इतर कागदपत्रेही तयार करून घेतली होती. या बनावट ओळखीचा वापर करून ती तिचे ड्रग्ज रॅकेट चालवत होती.

या प्रकरणाचा मुख्य सूत्रधार अश्विनीचा लिव्ह-इन पार्टनर अमीर सय्यद असल्याचे समोर आले आहे. अमीरवर यापूर्वीही डीआरआयने (DRI) कारवाई केली होती. फेब्रुवारी महिन्यात तुरुंगात जाण्यापूर्वी अमीरने हा ड्रग्जचा साठा अश्विनीकडे सुरक्षित ठेवण्यासाठी दिला होता. स्वतःचा कोर्टाचा खर्च आणि वकिलाची फी भरण्यासाठी या ड्रग्जची विक्री करून पैसे उभे करण्याचे त्यांचे नियोजन होते. पोलिसांनी आता अमीर सय्यद यालाही बेड्या ठोकल्या आहेत.

मात्र या दोघांनी एवढ्या मोठ्या प्रमाणावर ड्रग्ज खरेदी करण्यासाठी १ कोटी रुपयांची ‘ॲडव्हान्स’ रक्कम कोठून आली, याचा शोध आता पोलीस घेत आहेत. अश्विनीच्या नावावर असलेल्या मालमत्ता आणि तिच्या बँक व्यवहारांची कसून चौकशी सुरू आहे. लवकरच तिची सर्व बँक खाती गोठवण्यात येणार आहेत. या रॅकेटचे आंतरराष्ट्रीय धागेदोरे आहेत का, याचा तपास सध्या सुरु आहे.

Follow Us
ठाकरेंच्या बैठकी आधीच मोठं घडतंय! अलीकडेच शिंदेंची भेट घेणारे आष्टीकर
ठाकरेंच्या बैठकी आधीच मोठं घडतंय! अलीकडेच शिंदेंची भेट घेणारे आष्टीकर उस्थित राहणार? स्वतःच केला खुलासा
मोठी बातमी! ठाकरेंच्या आणखी एका बड्या नेत्याचं तळ्यात-मळ्यात; 'मातोश्र
मोठी बातमी! ठाकरेंच्या आणखी एका बड्या नेत्याचं तळ्यात-मळ्यात; 'मातोश्री'वरील बैठकीआधीच नॉट रिचेबल
40 वर्षानंतर 'कोयना'चं पाणी आटलं; 1952 साली पाण्याखाली गेलेल्या गावाचे
Video | 40 वर्षानंतर 'कोयना'चं पाणी आटलं; 1952 साली पाण्याखाली गेलेलं गाव अवशेषांसह आलं वर; पहा व्हिडीओ
'गरिबांची धारावी का गिळताय? राऊतांचा सत्ताधारी पक्षाला थेट सवाल
Sanjay Raut On Dharavi | 'गरिबांची धारावी का गिळताय? राऊतांचा सत्ताधारी पक्षाला थेट सवाल
मोठी अपडेट! मनसे नेते संदीप देशपांडेंचं जैन मुनींना थेट आव्हान; आता
मोठी अपडेट! मनसे नेते संदीप देशपांडेंचं जैन मुनींना थेट आव्हान; आता मुंब्य्रात...
इकडे फडणवीसांचं आमदारांना प्रपोजल, तिकडे ठाकरेंच्या नगराध्यक्षा थेट...
इकडे फडणवीसांचं आमदारांना प्रपोजल, तिकडे ठाकरेंच्या नगराध्यक्षा थेट महाजनांच्या भेटीला; उद्धव ठाकरेंचं टेन्शन वाढलं?
आम्ही चिमटे नाही काढत थेट हल्ला करतो... भर मंचावर संजय राऊतांची सत्ताध
आम्ही चिमटे नाही काढत थेट हल्ला करतो... भर मंचावर संजय राऊतांची सत्ताधाऱ्यांवर बोरची टीका
ये डर अच्छा है! ऑपरेशन टायगरच्या चर्चेत वाघमारेंचा ठाकरे गटाला इशारा
ये डर अच्छा है! ऑपरेशन टायगरच्या चर्चेत ज्योती वाघमारेंचा ठाकरे गटाला थेट इशारा, संजय राऊतांवरही निशाणा
पाणी डोक्यावरून गेलंय... ठाकरे गटाची तातडीने बैठक अन् अंबादास दानवेंचं
पाणी डोक्यावरून गेलंय... ठाकरे गटाची तातडीने बैठक अन् अंबादास दानवेंचं विधान; राजकारणात मोठा भूकंप येणार?
प्रणित मोरे प्रकरण थेट संसदेत? शिंदेंच्या महिला खासदाराचा प्रचंड संताप
आता प्रणित मोरे प्रकरण थेट संसदेत? शिंदेंच्या महिला खासदाराचा प्रचंड संताप; लवकरच...