AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

सैतान बापाचा 15 वर्षाच्या लेकीवर अनेकदा बलात्कार, गर्भवती राहताच…भयानक कांडाचा शेवट असा झाला की…

एक धक्कादायक प्रकरण समोर आले आहे. 15 वर्षीय मुलीवर तिच्या वडिलांनी वारंवार बलात्कार केला. त्यानंतर अचानक तिची तब्बेत बिघडली. रुग्णालयात दाखल केल्यानंतर ती गरोदर असल्याचे समोर आले.

सैतान बापाचा 15 वर्षाच्या लेकीवर अनेकदा बलात्कार, गर्भवती राहताच...भयानक कांडाचा शेवट असा झाला की...
सांकेतिक फोटोImage Credit source: Tv9 Network
| Updated on: Jan 08, 2026 | 3:36 PM
Share

बाप आणि लेकीचे नाते हे कायम खास असते. बापाला आपल्या लेकीची प्रचंड काळजी असते, तिला लागलं-खरचटलं तरी बापाच्या डोळ्यात पाणी येत. पण याच नात्याला कलंक लावणारी एक घटना समोर आली आहे. एका बापाने आपल्या 15 वर्षांच्या मुलीवर वारंवार बलात्कार केला. त्यानंतर एक दिवस अचानक तिची प्रकृती बिघडल्यानंतर तिला रुग्णालयात दाखल केले. तेव्हा सर्वांच्या पायाखालची जमीनच सरकली. 15 वर्षांची मुलगी गर्भवती असल्याचे समोर आले आणि तिच्या पोटातील बाळ वडिलांचे असल्याचे समोर आले. या घटनेने सर्वांनाच धक्का बसला.

तामिळनाडूमधील तिरुनेलवेली जिल्ह्यात ही हादरवून टाकणारी घटना घडली आहे. येथे एका वडिलानेच आपल्या 15 वर्षीय मुलीवर वारंवार बलात्कार केला. त्याने मुलीवर वारंवार रेप केल्याने ती गरोदर झाली. मुलगी ५ महिन्यांची गरोदर असताना तिची तब्येत बिघडली आणि रुग्णालयात नेल्यावर ती गर्भवती असल्याचे उघड झाले. खरे सांगायचे तर, तिरुनेलवेली POCSO विशेष न्यायालयाने ५ जानेवारी रोजी एका वडिलांना आपल्या १५ वर्षीय मुलीवर बलात्कार करून तिला गरोदर करण्याच्या आरोपाखाली फाशीची शिक्षा सुनावली. तिरुनेलवेली जिल्ह्यातील वल्लियूर महिला पोलीस ठाणे हद्दीतील राहणाऱ्या एका लाकूडतोड्यावर हा आरोप होता. त्याने २०२४ मध्ये आपल्या दुसऱ्या पत्नीपासून झालेल्या १५ वर्षीय मुलीवर वारंवार बलात्कार केला होता.

महिला पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला

सतत होणाऱ्या बलात्कारामुळे मुलगी आजारी पडली आणि फेब्रुवारी २०२५ मध्ये तिला रुग्णालयात दाखल करण्यात आले. तिथे तिची तपासणी केली गेली. तपासणीत समोर आले की मुलगी पाच महिन्यांची गरोदर आहे. त्यानंतर वल्लियूर महिला पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला. तपासाच्या भाग म्हणून केलेल्या डीएनए चाचणीत आढळले की गर्भातील बाळाचा डीएनए आरोपीच्या डीएनएशी जुळतो, ज्यामुळे न्यायालयात गुन्ह्याची पुष्टी झाली.

तिरुनेलवेली POCSO विशेष न्यायालयात सुनावणी झाली

हे प्रकरण 5 जानेवारी 2026 रोजी तिरुनेलवेली POCSO विशेष न्यायालयात सुनावणीसाठी आले. न्यायमूर्ती सुरेश कुमार यांनी निकाल देताना सांगितले की, या प्रकरणात किमान शिक्षेचा विचार केला गेला आहे. तरीही पीडितेने आणि तिच्या आईने जास्तीत जास्त शिक्षेची मागणी केली होती. न्यायमूर्ती म्हणाले की, दोषीने आपल्या स्वतःच्या मुलीवर वारंवार बलात्कार केल्याच्या गुन्ह्यासाठी त्याला मृत्युदंड देण्यात येत आहे.

तिरुनेलवेली POCSO विशेष न्यायालयाने ११ दिवसांपूर्वी दुसऱ्या एका वडिलांना आपल्या मुलीला गरोदर करण्याच्या आरोपाखाली फाशीची शिक्षा सुनावली होती. आता असेच आणखी एक प्रकरण समोर आले आहे, ज्यामुळे सर्वजण स्तब्ध झाले आहेत. इतक्या कमी कालावधीत एकाच प्रकारच्या गुन्ह्यासाठी दुसऱ्यांदा फाशीची शिक्षा सुनावली गेली आहे.

Follow Us
3700 कोटींचे टेंडर्स, अन्...; अजय बारस्करांचे मनोज जरांगेंच्या...
Ajay Baraskar : 3700 कोटींचे टेंडर्स, कोट्यवधींच्या जमिनी; अजय बारस्करांचे मनोज जरांगेंच्या निकटवर्तीयांवर गंभीर आरोप
कधी एकमेकांचे कट्टर विरोधक, रवी राणा आणि बच्चू कडू एकत्र
Amravati : कधी एकमेकांचे कट्टर विरोधक, आता एकाच ध्येयासाठी एकत्र; रवी राणा-बच्चू कडूंच्या भेटीची चर्चा
जंतरमंतरवर पोलीस न लावता आंदोलन करू द्या, आहे का हिंमत?
Sandip Deshpande : जंतरमंतरवर पोलीस न लावता आंदोलन करू द्या, आहे का हिंमत? संदीप देशपांडेंचं थेट आव्हान
मी डॉ. बाबासाहेब आंबेडकरांचा वाघ... अजय बारस्करांचा जरांगेंना इशारा
Ajay Baraskar on Manoj Jarnage : मी डॉ. बाबासाहेब आंबेडकरांचा वाघ, तु...; अजय बारस्करांचा मनोज जरांगेंना थेट इशारा
शिवसेनेचं शिष्टमंडळ फडणवीसांना भेटणार, चर्चेचा विषय काय?
Shivsena : महाराष्ट्राच्या राजकारणात मोठी घडामोड; शिवसेनेचं शिष्टमंडळ फडणवीसांना भेटणार, चर्चेचा विषय काय?
एवढं मोठं प्रकरण झालं, लाड भाऊ गेले कुठे? मनोज जरांगेंचा सवाल
Manoj Jarange Patil on Prasad Lad : एवढं मोठं प्रकरण झालं, लाड भाऊ गेले कुठे? मनोज जरांगेंचा सवाल
मनोज जरांगेंनी केली रामदास कदमांची नक्कल, म्हणाले...
Manoj Jarange on Ramdas Kadam : मनोज जरांगेंनी केली रामदास कदमांची नक्कल, म्हणाले...
मनोज जरांगेंची ऑडिओ क्लिप खरी की AI जनरेटेड? भाजपची SIT चौकशीची मागणी
Navnath Ban On Jarange Viral Audio Clip : मनोज जरांगेंची ऑडिओ क्लिप खरी की AI जनरेटेड? भाजपची SIT चौकशीची मागणी
ऑडिओ क्लिपची चौकशी करा, नाहीतर...; जरांगे पाटलांचं फडणवीसांना आव्हान
Jarange Patil On Viral Audio Clip : ऑडिओ क्लिपची चौकशी करा, नाहीतर...; मनोज जरांगे पाटलांचं देवेंद्र फडणवीसांना थेट आव्हान
जरांगे पाटलांच्या ऑडिओ क्लिपमध्ये संजय राऊत अन् सुषमा अंधारेंची नावं?
Manoj Jarange Viral Audio Clip : जरांगे पाटलांच्या ऑडिओ क्लिपमध्ये संजय राऊत अन् सुषमा अंधारेंची नावं? महाराष्ट्राच्या राजकारणात खळबळ