Pradeep Purnekar Case : प्रदीप पूर्णेकर प्रकरणात मोठी अपडेट समोर; आरोपी निखिल यादव अन् नितेश पवारांना….
प्रदीप पूर्णेकर हत्या प्रकरणात आरोपी निखिल यादव आणि नितेश पवार यांना 13 ऑक्टोबरपर्यंत पोलीस कोठडी सुनावण्यात आली आहे. या हत्येमागील मास्टरमाईंडचा शोध युद्धपातळीवर सुरू आहे. पोलिसांनी आरोपींकडून एक पिस्तूल हस्तगत केले असून, आरोपींनी पूर्णकरांचा जीव जाईपर्यंत गोळीबार केल्याचे समोर आले आहे. हत्याराचा स्रोत आणि फायरिंग सरावाची चौकशी सुरू आहे.
प्रदीप पूर्णेकर हत्या प्रकरणात महत्त्वपूर्ण घडामोड झाली असून, आरोपी निखिल यादव आणि नितेश पवार यांना 13 ऑक्टोबरपर्यंत पोलीस कोठडी सुनावण्यात आली आहे. या प्रकरणातील मास्टरमाईंडचा शोध घेण्यासाठी पोलीस सध्या युद्धपातळीवर प्रयत्न करत आहेत. पुणे पोलिसांनी या प्रकरणात आरोपींकडून एक पिस्तूल हस्तगत केले असून, तपासात ही एक महत्त्वाची कडी मानली जात आहे.
सुनावणीदरम्यान, पोलीस निरीक्षक शैलेश साळवी यांनी न्यायालयाला माहिती दिली की, आरोपींनी प्रदीप पूर्णकरांचा जीव गेल्याची खात्री होईपर्यंत त्यांच्यावर गोळीबार केला. ही बाब हत्येच्या क्रूरतेवर प्रकाश टाकते. पोलिसांनी दिलेल्या माहितीनुसार, आरोपींना हे हत्यार कोणी पुरवले, तसेच त्यांनी गोळीबाराचा सराव कोठे केला, या संदर्भात सखोल तपास सुरू आहे. या तपासातून मास्टरमाईंडपर्यंत पोहोचण्यास मदत होईल अशी पोलिसांना आशा आहे. या प्रकरणातील पुढील घडामोडींवर आता सर्वांचे लक्ष लागून राहिले आहे.
