AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Anthem Biosciences IPO चे Allotment स्टेटस कसे तपासाल ?

Anthem Biosciences IPO Allotment Status: बेंगळुरूस्थित कॉन्ट्रॅक्ट रिसर्च आणि मॅन्युफॅक्चरिंग कंपनी अँथम बायोसायन्सेसचे वाटप आज होण्याची शक्यता आहे. अर्जदार आता केफिन टेक्नॉलॉजीच्या वेबसाइटवर जाऊन त्यांचे वाटप तपासू शकतात.

Anthem Biosciences IPO चे Allotment स्टेटस कसे तपासाल ?
IPO Allotment
| Edited By: | Updated on: Jul 18, 2025 | 12:50 PM
Share

Anthem Biosciences IPO Allotment Status: अँथम बायोसायन्सेसचे वाटप आज होण्याची शक्यता आहे. अर्जदार केफिन टेक्नॉलॉजीच्या वेबसाइटवर जाऊन त्यांचे अलॉटमेंट स्टेटस तपासू शकतात. यासाठी पॅन, अॅप्लिकेशन नंबर किंवा क्लायंट आयडी टाकावा लागेल.

3,395 कोटी रुपयांच्या आयपीओमध्ये, जो केवळ ऑफर फॉर सेल होता आणि 5.96 कोटी इक्विटी शेअर्सचा समावेश होता, गुंतवणूकदारांनी, विशेषत: पात्र संस्थात्मक खरेदीदारांकडून (QIB) जोरदार सहभाग नोंदविला. या इश्यूला एकूण 67.42 पट, क्यूआयबीने 192.8 पट, बिगर संस्थात्मक गुंतवणूकदारांनी (NII) 44.7 पट आणि किरकोळ गुंतवणूकदारांनी 5.98 पट बोली लावली. कर्मचारी कोट्यालाही चांगली मागणी होती, जी जवळपास 7 पट सब्सक्राइब झाली होती.

अँथम बायोसायन्सेस IPO तपशील

अँथम बायोसायन्सेसचा IPO केवळ ऑफर फॉर सेल (OFS) होता, ज्यात 5.96 कोटी इक्विटी शेअर्स होते.

IPO चे एकूण मूल्य 3,395 कोटी रुपये

या IPO मध्ये गुंतवणूकदारांकडून, विशेषत: क्वालिफाइड इन्स्टिट्यूशनल बायर्स (QIB) कडून खूप रस होता.

एकूण सब्सक्रिप्शन 67.42 पट होते क्यूआयबीने 192.8 पट, बिगर संस्थात्मक गुंतवणूकदारांनी (NII) 44.7 पट आणि किरकोळ गुंतवणूकदारांनी 5.98 पट सब्सक्राइब केले.

कर्मचारी कोटा जवळपास 7 पट सबस्क्राइब

अँथम बायोसायन्सेसचा आयपीओ: जीएमपी अँथम बायोसायन्सेसचा GPP 17 जुलै रोजी रात्री 9.37 वाजता 138 वर होता, ज्यामुळे अंदाजित लिस्टिंग किंमत 708 (कॅपिटल व्हॅल्यू + जीएमपी) झाली. इन्व्हेस्टगेनच्या मते, प्रति शेअर अपेक्षित नफा/तोट्याची टक्केवारी 24.21 टक्के आहे.

1. अँथम बायोसायन्सेस IPO वाटप कसे तपासावे?

केफिन टेक्नॉलॉजीज वेबसाइटला भेट द्या: https://kfintech.com

“”आयपीओ अलॉटमेंट स्टेटस” निवडा.

“अँथम बायोसायन्सेस लिमिटेड” निवडा.

पॅन, ॲप्लिकेशन नंबर किंवा डीपी / क्लायंट आयडी प्रविष्ट करा. किंवा

2. अँथम बायोसायन्सेस IPO वाटप कसे तपासावे?

बीएसईच्या वेबसाइटला भेट द्या: https://www.bseindia.com/investors/appli_check.aspx

“इक्विटी” निवडा.

“अँथम बायोसायन्सेस लिमिटेड” निवडा.

अर्ज क्रमांक आणि पॅन प्रविष्ट करा.

अँथम बायोसायन्सेस आयपीओ परतावा आणि शेअर क्रेडिट

ज्या अर्जदारांना समभाग मिळाले नाहीत, त्यांचा परतावा शुक्रवारी पाठविण्यात येणार आहे. वाटप करण्यात आलेले शेअर्स त्याच दिवशी त्यांच्या डिमॅट खात्यात जमा होतील. कंपनी सोमवारी एनएसई आणि बीएसई या दोन्ही ठिकाणी सूचीबद्ध होईल.

अँथम बायोसायन्सेस बद्दल

अँथम बायोसायन्सेस ही भारतातील अग्रगण्य कंत्राटी संशोधन, विकास आणि उत्पादन कंपनी आहे, जी जागतिक बायोटेक आणि फार्मा ग्राहकांना सेवा देते. आर्थिक वर्ष 2025 मध्ये कंपनीला 23 टक्क्यांनी वाढून 451 कोटी रुपयांचा निव्वळ नफा झाला आहे.

महसूल 1,930 कोटी रुपये होता

एबिटडा मार्जिन 36.8% होते, जे कंपनीची चांगली ऑपरेशनल कामगिरी दर्शवते. आयपीओ निव्वळ ओएफएस होता, त्यामुळे कंपनीला कोणताही निधी मिळाला नाही. तथापि, कंपनीच्या नाविन्यपूर्ण व्यवसाय मॉडेल आणि मजबूत जागतिक ग्राहक आधारामुळे विश्लेषक कंपनीच्या दीर्घकालीन वाढीबद्दल आशावादी आहेत.

(डिस्क्लेमर: या आर्टिकलमध्ये देण्यात आलेली माहिती व उपाय हे सामान्य ज्ञानावर आधारित आहेत. आमचा याला दुजोरा नाही. ते अवलंबण्यापूर्वी तज्ज्ञांचा सल्ला जरूर घ्यावा.)

Follow Us
खरातच्या संपर्कात अनेक बडे नेते, राऊतांच्या आरोपांनंतर राजकारण तापले
खरातच्या संपर्कात अनेक बडे नेते, राऊतांच्या आरोपांनंतर राजकारण तापले.
जैन समाजासाठी सिलेंडरची सोय, भाजपचा सर्वात मोठा नेता वादाच्या भोवऱ्यात
जैन समाजासाठी सिलेंडरची सोय, भाजपचा सर्वात मोठा नेता वादाच्या भोवऱ्यात.
माणिकराव कोकाटेंना मंत्रिपद नको, सुनील तटकरेंना कोणी केला फोन?
माणिकराव कोकाटेंना मंत्रिपद नको, सुनील तटकरेंना कोणी केला फोन?.
केवळ फोटो असणे म्हणजे त्यांच्या कृत्यात सहभाग नाही - दीपक केसरकर
केवळ फोटो असणे म्हणजे त्यांच्या कृत्यात सहभाग नाही - दीपक केसरकर.
विलीनीकरणाच्या चर्चेसाठी सुनेत्रा पवारांकडे यावे - NCPचा बडा नेता
विलीनीकरणाच्या चर्चेसाठी सुनेत्रा पवारांकडे यावे - NCPचा बडा नेता.
त्यांची अडचण का करता?, मला खाजगीत विचारा, काय म्हणाले शंभूराज देसाई?
त्यांची अडचण का करता?, मला खाजगीत विचारा, काय म्हणाले शंभूराज देसाई?.
पीएनजी घ्या, कदाचित तीन महिन्यानंतर LPG बंद होईल, काय म्हणाले भुजबळ ?
पीएनजी घ्या, कदाचित तीन महिन्यानंतर LPG बंद होईल, काय म्हणाले भुजबळ ?.
सोन्याने पुन्हा घेतली भरारी, चांदीनेही भाव खाल्ला, पाहा किती दरवाढ
सोन्याने पुन्हा घेतली भरारी, चांदीनेही भाव खाल्ला, पाहा किती दरवाढ.
नाशिकच्या सातपुर येथील शिवाजीनगरात बिबट्याचे रेस्क्यू ऑपरेशन
नाशिकच्या सातपुर येथील शिवाजीनगरात बिबट्याचे रेस्क्यू ऑपरेशन.
गॅसचे दर वाढल्याने इगतपूरी ते नाशिक टॅक्सी प्रवास महागला
गॅसचे दर वाढल्याने इगतपूरी ते नाशिक टॅक्सी प्रवास महागला.