Marathi News Videos Sanjay raut criticises maharashtra government india pakistan match corruption allegations

भारत – पाकिस्तान सामन्यावरुन राऊतांचे सरकारला खडेबोल
संजय राऊत यांनी भारत-पाकिस्तान क्रिकेट सामन्यावरून सरकारवर तीव्र टीका केली आहे. त्यांनी हा सामना खेळवण्याच्या निर्णयाला सरकारची निर्लज्जता असल्याचे म्हटले आहे. शिवसेनेचे नेते राऊत यांनी साहित्य संघ आणि पत्रकार संघातील कथित घोटाळ्यांबद्दलही चिंता व्यक्त केली आहे.
संजय राऊत यांनी भारत-पाकिस्तान क्रिकेट सामन्यावरून आणि महाराष्ट्रातील काही संघटनांमधील कथित अनियमिततेवरून सरकारवर टीका केली आहे. त्यांच्या मते, भारत-पाकिस्तान सामना खेळवणे हे सरकारची निर्लज्जता दर्शविते आणि शहीदांचे अपमान आहे. त्यांनी या सामन्यावर झालेल्या मोठ्या पातळीवरील जुगारांचीही नोंद घेतली. राऊत यांनी साहित्य संघ आणि मुंबई मराठी पत्रकार संघ यासारख्या संस्थांमधील अनियमिततांवरही प्रकाश टाकला. त्यांनी असा आरोप केला आहे की, या संस्थांमध्ये बोगस मतदार निर्माण करून त्यांचा ताबा घेतला जात आहे आणि यामागे फडणवीस यांच्या जवळच्या लोकांचा हात असल्याचा त्यांनी आरोप केला आहे. त्यांनी उद्धव ठाकरे आणि राज ठाकरे यांनी मिळून याविरुद्ध लढावे असे आवाहन केले आहे.
Published on: Sep 15, 2025 11:10 AM
मेट्रो बंद… इंटरनेट बंद… आज दिवसभरात काय घडलं? दिल्लीतील CJP आंदोलनाच्या 5 मोठ्या अपडेट्स
CJP Delhi Protest : सरकारशी चर्चा नाहीच, आधी फक्त…CJP ची नवी भूमिका, जंतर-मंतरवर काय घडतंय?
कॉकरोचसाठी पोलिसांना एकटीच नडली, मुंबईची मुलगी देशभरात व्हायरल..
IND vs ZIM: चार झेल सोडणारा खेळाडू स्पर्धेतून आऊट, नुकसान कोणाचं? झिम्बाब्वे की टीम इंडियाचं!
IND vs ZIM: वैभवकडून अनेक चुका झाल्या त्यामुळे आता… वैभवबद्दल कॅप्टन श्रेयस अय्यरचं विधान चर्चेत, झिम्बाब्वेविरुद्ध मॅचपूर्वी काय म्हणाला?
Related Video
विजय थलपतीचा शेवटचा चित्रपट पाहण्यासाठी प्रचंड गर्दी, कथा पाहून लोक...
MPSC कडून निवड पद्धतीत मोठा बदल, अंतिम गुणवत्ता यादी जाहीर होण्याआधी..
मेट्रो बंद... इंटरनेट बंद... दिल्लीतील CJP आंदोलनाच्या 5 मोठ्या अपडेट
पळवून, पळवून मारलं वरं लुटलं, दिल्ली पोलिसांनी जे सांगितलं ते भयानक
'Range Rover GT' ची पहिली इलेक्ट्रीक कार बाजारात दाखल, पहिला लूक पाहा
MPSC कडून निवड पद्धतीत मोठा बदल, अंतिम गुणवत्ता यादी जाहीर होण्याआधी..
राहुल गांधींना मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीसांचं थेट आव्हान, तुम्ही....
विद्यार्थ्यांच्या प्रश्नांवर लक्ष द्यायला हवं! शरद पवारांची...
लंचपर्यंत निर्णय नाही तर... 16 मेट्रो स्टेशन्स बंदबाबत न्यायाधीशांचं..
वंचित बहुजन आघाडीच्या महाराष्ट्र बंदला अनेक शहरांतून मोठा प्रतिसाद,