AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Vasai Virar election 2021, Ward 42: वसई-विरार मनपा निवडणूक, वॉर्ड 42

वसई विरार महानगरपालिकेच्या निवडणुकीतील चुरस वाढलीय. बहुजन विकास आघाडीची एकहाती सत्ता असलेल्या या पालिकेत जनता यावेळी कुणाला कौल देते हे पाहणं महत्त्वाचं ठरणार आहे.

Vasai Virar election 2021, Ward 42: वसई-विरार मनपा निवडणूक, वॉर्ड 42
| Updated on: Mar 02, 2021 | 1:36 AM
Share

Vasai Virar Election 2021, Ward 42 वसई : वसई विरार महानगरपालिकेच्या निवडणुकीतील चुरस वाढलीय. बहुजन विकास आघाडीची एकहाती सत्ता असलेल्या या पालिकेत जनता यावेळी कुणाला कौल देते हे पाहणं महत्त्वाचं ठरणार आहे. पालिकेच्या वॉर्ड क्रमांक 42 मधून 2015 च्या निवडणुकीत बहुजन विकास आघाडीचे पंकज पाटील निवडून आले होते. यंदाच्या निवडणुकीत बहुजन विकास आघाडीच्या गडाला सुरुंग लावण्यासाठी राष्ट्रवादी काँग्रेस, शिवसेना आणि काँग्रेस, भाजप या चारही पक्षांकडून ताकद पणाला लावली जाईल. त्यामुळे या निवडणुकीत कोण बाजी मारणार, याकडे सर्वांच्या नजरा लागल्या आहेत (Vasai Virar election 2021 Ward 42 Updates BVA BJP MVA ).

वसई विरार महानगरपालिका निवडणूक 2021 (Vasai Virar Election 2021, Ward 42) –

पक्षउमेदवारविजयी/आघाडी
शिवसेना0
भाजप0
काँग्रेस0
राष्ट्रवादी0
बहुजन विकास आघाडी0
अपक्ष/इतर0

वसई विरार महानगरपालिकेतील पक्षीय बलाबल

वसई विरार शहर महानगरपालिकेत मागील निवडणुकीत बहुजन विकास आघाडीचे सर्वेसर्वा तथा आमदार हितेंद्र ठाकूर यांची एकहाती सत्ता आली. 115 नगरसेवकांपैकी पैकी 107 नगरसेवक हे ठाकुरांच्या बविआचे आहेत. 5 नगरसेवक शिवसेनेचे आहेत. 1 भाजप, 1 अपक्ष (मनसे पुरस्कृत) आणि 1 अपक्ष (बविआ पुरस्कृत) नगरसेवक असे 8 नगरसेवक इतर पक्षाचे आहेत.

ठाकुरांच्या एकहाती सत्तेला खिंडार पाडण्यासाठी भाजप आणि महाविकास आघाडी, मनसेने आत्तापासूनच कंबर कसली आहे. भाजपकडून माजी मुख्यमंत्री आणि विरोधी पक्षनेता देवेंद्र फडणवीस, महाविकास आघाडीकडून नगरविकास मंत्री एकनाथ शिंदे, शिवसेनेचे पालघर जिल्हा संपर्क प्रमुख आमदार रवींद्र फाटक तर मनसेकडून पालघर-ठाणे जिल्हाध्यक्ष अविनाश जाधव यांच्या नेतृत्वाखाली ही निवडणूक लढवली जाणार आहे. त्या पार्श्वभूमीवर रणनीती तयार करण्यात येत आहे.

लॉकडाऊनच्या काळात केलेल्या कामाची पोचपावती म्हणून बविआ यंदाच्या निवडणुकीत सर्वच्या सर्व 115 जागा जिंकणार आहे, असा दावा बविआकडून करण्यात येत आहे. त्यामुळे येणाऱ्या निवडणुकीत राजकीय आरोप प्रत्यारोपासह मोठा संघर्ष होण्याची शक्यता आहे.

Vasai Virar election 2021 Ward 42 Updates BVA BJP MVA

रानडुकरांसमुळे तुरीच्या पिकाचे नुकसान, शेतकरी अडचणीत
रानडुकरांसमुळे तुरीच्या पिकाचे नुकसान, शेतकरी अडचणीत.
वानखेडे स्टेडियमवर मेस्सीला पाहण्यासाठी गर्दी; कडक पोलीस बंदोबस्त
वानखेडे स्टेडियमवर मेस्सीला पाहण्यासाठी गर्दी; कडक पोलीस बंदोबस्त.
बिबट्याने डोळ्यासमोरून 4 वर्षांच्या चिमूकल्याला उचलून नेलं!
बिबट्याने डोळ्यासमोरून 4 वर्षांच्या चिमूकल्याला उचलून नेलं!.
महाराष्ट्राच्या राजकारणात मोठे बदल? अर्जुन खोतकरांचे महत्त्वाचे विधान
महाराष्ट्राच्या राजकारणात मोठे बदल? अर्जुन खोतकरांचे महत्त्वाचे विधान.
मुंबईत महायुतीत शिवसेना 125 जागांसाठी आग्रही? मोठी अपडेट आली समोर
मुंबईत महायुतीत शिवसेना 125 जागांसाठी आग्रही? मोठी अपडेट आली समोर.
मुख्यमंत्री भाजपशिवाय दुसऱ्या पक्षाचा शक्य नाही!मुनगंटीवारांचं वक्तव्य
मुख्यमंत्री भाजपशिवाय दुसऱ्या पक्षाचा शक्य नाही!मुनगंटीवारांचं वक्तव्य.
सरकार फार काही करेल असं वाटत नाही! अंबादास दानवेंची खोचक टीका
सरकार फार काही करेल असं वाटत नाही! अंबादास दानवेंची खोचक टीका.
अधिवेशनात विदर्भावर चर्चा नाही! विरोधकांचा सरकारवर हल्लाबोल
अधिवेशनात विदर्भावर चर्चा नाही! विरोधकांचा सरकारवर हल्लाबोल.
तरुणांना सरकारकडून 6 लाख मिळणार! काय आहे योजना?
तरुणांना सरकारकडून 6 लाख मिळणार! काय आहे योजना?.
कृषी संजीवनी योजना गेमचेंजर ठरली! मुख्यमंत्र्यांची अधिवेशनात माहिती
कृषी संजीवनी योजना गेमचेंजर ठरली! मुख्यमंत्र्यांची अधिवेशनात माहिती.