AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

3 हजाराचे कपडे, 11 हजारांचा मंडप, अत्यंत साधेपणाने पार पडला होता अमृता रावचा विवाह

'विवाह' फेम अमृता राव आणि आरजे अनमोल यांनी 15 मे 2014 रोजी गुपचूप लग्न केले. त्यांचे लग्न अगदी कमी बजेटमध्ये पार पडले. हे बजेट सामान्य माणसाच्या लग्नापेक्षा खूपच कमी होते.

3 हजाराचे कपडे, 11 हजारांचा मंडप, अत्यंत साधेपणाने पार पडला होता अमृता रावचा विवाह
| Updated on: May 17, 2023 | 3:13 PM
Share

मुंबई : बॉलिवूडची गोंडस आणि साधी अभिनेत्री अमृता राव (Amrita Rao) हिने पती आरजे अनमोलसोबत (Anmol) नुकतेच तिचे पुस्तक लाँच केले. दोघांनी मिळून हे पुस्तक लिहिले आहे. ‘कपल ऑफ थिंग्स’ असे पुस्तकाचे नाव आहे. या पुस्तकात त्यांनी त्यांच्या वैयक्तिक आणि व्यावसायिक आयुष्यातील अज्ञात गोष्टी चाहत्यांशी शेअर केल्या आहेत. यासोबतच या पुस्तकाच्या नावाने दोघेही त्यांचे यूट्यूब चॅनल चालवतात. सध्या तो ‘यही वो जग है’ ही मालिका चालवत आहे. ज्यामध्ये ते त्याच्या वैयक्तिक आयुष्याशी संबंधित किस्से आणि ठिकाणांशी संबंधित आठवणी चाहत्यांसोबत शेअर करतात.

अमृता राव आणि आरजे अनमोल यांचा विवाह 15 मे 2014 रोजी झाला. दोघांनी 9 वर्षांपूर्वी पुण्यातील कात्रज येथील इस्कॉन मंदिरात गुपचूप लग्न केले होते. त्याच्या लग्नात किती खर्च झाला आणि अमृताने किती स्वस्त कपडे घातले हे त्याने सांगितले. त्यांच्या लग्नात अवघे 1 लाख 50 हजार रुपये खर्च झाले होते. या खर्चामध्ये लग्नाचे कपडे, लग्नाचे ठिकाण, प्रवास आणि इतर खर्चाचा समावेश होता.

अवघ्या 3 हजार रुपयात आले अमृता-अनमोलचे लग्नाचे कपडे

अमृता रावने सांगितले की, लग्नासारख्या खास प्रसंगी अनमोल आणि तिने कोणतेही डिझायनर कपडे घालायचे नव्हते. ती म्हणाली की लग्नाचे पारंपारिक कपडे 3,000 रुपयांना खरेदी करण्यात आले होते आणि लग्न ज्या ठिकाणी झाले त्यासाठी 11,000 रुपये देण्यात आले होते. अमृता राव म्हणाली, “आमचा नेहमीच विश्वास आहे की लग्न म्हणजे प्रेम. पैसा आणि प्रसिद्धी दाखवण्यासाठी नाही. आमच्या लग्नात फक्त आमचे कुटुंब आणि जवळचे मित्र उपस्थित राहावे अशी आमची इच्छा होती.

साधेपणाने करायचे होते लग्न

अमृता पुढे असंही म्हणाली, “आम्ही आनंदी आहोत की आम्ही लग्नात जास्त खर्च केला नाही आणि आम्हाला खूप आनंद मिळाला. तर आरजे अनमोल म्हणाला, ‘आमचे लग्न हे आमच्या व्यक्तिमत्त्वाचे प्रतिबिंब आहे. आणि आम्हाला ते खूप साधे सोपे ठेवायचे होते. लोकांना त्यांच्या बजेटमध्ये लग्न करण्याची प्रेरणा मिळाल्यास आम्हाला आनंद होईल.”

गडचिरोलीत शेतकरी खुश, लाल मिरचीला चांगला दर; एक क्विंटलचा भाव तब्बल..
गडचिरोलीत शेतकरी खुश, लाल मिरचीला चांगला दर; एक क्विंटलचा भाव तब्बल...
विलिनीकरणावर सुनेत्रा पवारच योग्य निर्णय घेतील; भरणेंचा ठाम विश्वास
विलिनीकरणावर सुनेत्रा पवारच योग्य निर्णय घेतील; भरणेंचा ठाम विश्वास.
अजितदादांना ते कॉन्ट्रक्ट नको होते, रोहित पवार यांच्या दाव्याने खळबळ
अजितदादांना ते कॉन्ट्रक्ट नको होते, रोहित पवार यांच्या दाव्याने खळबळ.
कोश्यारींना खूप चोपला असता... नाव बदलावे; मनसेचं आक्रमक प्रत्युत्तर
कोश्यारींना खूप चोपला असता... नाव बदलावे; मनसेचं आक्रमक प्रत्युत्तर.
तुम करो तो रासलीला, हम करे तो... मनसेचा ठाकरे सेनेवर हल्लाबोल
तुम करो तो रासलीला, हम करे तो... मनसेचा ठाकरे सेनेवर हल्लाबोल.
नाशिकमध्ये घाटांचे सुशोभीकरणाचे काम सुरु करताच पर्यावरणप्रेमी संतापले
नाशिकमध्ये घाटांचे सुशोभीकरणाचे काम सुरु करताच पर्यावरणप्रेमी संतापले.
एका डोळ्यात आनंद, एका डोळ्यात अश्रू; सुळे दादांच्या आठवणींनी भावूक
एका डोळ्यात आनंद, एका डोळ्यात अश्रू; सुळे दादांच्या आठवणींनी भावूक.
पैशाचा महापूर येऊन सुद्धा निष्ठेची भिंत तोडता आली नाही
पैशाचा महापूर येऊन सुद्धा निष्ठेची भिंत तोडता आली नाही.
मुंबई महापालिकेत 40 वर्षांनंतर भाजपचा महापौर; शपथविधी सोहळ्यात...
मुंबई महापालिकेत 40 वर्षांनंतर भाजपचा महापौर; शपथविधी सोहळ्यात....
तपास यंत्रणांवरून संजय राऊतांचा सरकारवर हल्लाबोल
तपास यंत्रणांवरून संजय राऊतांचा सरकारवर हल्लाबोल.