AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

रुग्णालयातून बाहेर पडताच सैफ इतका फिट कसा? संजय निरुपम यांचा सवाल

शिवसेना नेते संजय निरुपम यांनी अभिनेता सैफ अली खानवरील हल्ल्याप्रकरणी संशय व्यक्त केला आहे. हे संपूर्ण प्रकरण संशयास्पद असल्याचं त्यांनी म्हटलंय. इतकंच नव्हे तर शस्त्रक्रिया झाल्यानंतर पाचच दिवसांत सैफ इतका फिट कसा, असाही प्रश्न त्यांनी उपस्थित केला आहे.

रुग्णालयातून बाहेर पडताच सैफ इतका फिट कसा? संजय निरुपम यांचा सवाल
Saif Ali Khan and Sanjay NirupamImage Credit source: Instagram
| Updated on: Jan 22, 2025 | 11:02 AM
Share

घरात शिरलेल्या चोराने केलेल्या हल्ल्यात जखमी झालेल्या अभिनेता सैफ अली खानला मंगळवारी दुपारी रुग्णालयातून घरी सोडण्यात आलं. सैफवर दोन गंभीर शस्त्रक्रिया करण्यातत आल्या असून त्याची प्रकृती स्थिर असल्याने लिलावती रुग्णालयातील डॉक्टरांनी त्याला घरी सोडण्याचा निर्णय घेतला आहे. मात्र आता एकंदर या घटनेवरून आणि सैफला पाच दिवसांत डिस्चार्ज मिळण्यावरून शिवसेना नेते संजय निरुपम यांनी प्रश्न उपस्थित केला आहे. रुग्णालयातून बाहेर पडताच सैफ इतका फिट कसा, असा सवाल त्यांनी केला आहे. संजय निरुपम यांनी यासंदर्भात एक्स (ट्विटर) अकाऊंटवर पोस्ट लिहिली आहे.

संजय निरुपम यांचं ट्विट-

‘डॉक्टरांनी म्हटलं होतं की सैफ अली खानच्या पाठीत 2.5 इंच आतमध्ये चाकू घुसला होता. कदाचित तो चाकू आत अडकला असावा. सलग सहा तास शस्त्रक्रिया झाली. हे सर्व 16 जानेवारी रोजी घडलं. आज 21 जानेवारी आहे. रुग्णालयातून बाहेर पडताच सैफ इतका फिट? तेसुद्धा फक्त पाच दिवसात? कमाल आहे,’ असं ट्विट निरुपम यांनी केलंय. त्यांच्या या ट्विटवर नेटकऱ्यांकडून विविध प्रतिक्रिया येत आहेत.

याशिवाय ‘इंडिया टुडे’ या वेबसाइटला दिलेल्या मुलाखतीत निरुपम म्हणाले, “अडीच इंचाचा चाकू त्याच्या शरीरात अडकला होता आणि त्याच्यावर शस्त्रक्रिया पार पडली. पण फक्त पाच दिवसांत सैफ रुग्णालयातून बाहेर पडतो, उड्य मारतो आणि असा चालतोय जसं काही झालंच नाही. इतक्या लवकर बरं होणं शक्य आहे का? सैफ लवकरात लवकर बरा व्हावा अशी आम्हा सर्वांची इच्छा आहे. जेव्हा हा हल्ला झाला, तेव्हा संपूर्ण मुंबई शहरातील सुरक्षेवर प्रश्न उपस्थित झाला होता. सरकारच्या कार्यक्षमतेवरून सवाल करण्यात आले. सैफला जेव्हा रुग्णालयात आणलं गेलं, तेव्हा तो रक्ताने माखलेला होता, असं डॉक्टरांनी सांगितलं. मग हॉस्पिटलमध्ये जातानाचा त्याचा सीसीटीव्ही फुटेज कुठे आहे? अल्पवयीन मुलगा त्याच्या वडिलांना अशा परिस्थितीत रुग्णालयात घेऊन जाऊ शकतो का? सैफच्या घरात आठ कर्मचारी होते, मग हा हल्ला झालाच कसा?”

संजय निरुपम यांनी पोलिसांच्या चौकशीवर प्रश्न उपस्थित करत हे संपूर्ण प्रकरण संशयास्पद असल्याचं म्हटलंय. याविषयी ते पुढे म्हणाले, “तीन दिवसांत पोलिसांनी तीन वेगवेगळ्या लोकांना अटक केली. आरोपी खरंच बांगलादेशी आहे का? पोलिसांच्या कारवाईबद्दल शंका उपस्थित होत आहेत. या प्रकरणात काही मोठं षडयंत्र आहे का, ते आपल्याला पहावं लागेल. संपूर्ण प्रकरण मला गोंधळात टाकणारं आणि संशयास्पद वाटतंय.”

Follow Us
ते सर्व आरोपी अजूनही... संजय राऊतांचं पोलिस अधिकाऱ्यांसमोर मोठं विधान
Sanjay Raut At Thane : ते आरोपी अजूनही... संजय राऊतांचं पोलिस अधिकाऱ्यांसमोर मोठं विधान
तर काय करणार? प्रदीप पूर्णेकर प्रकरणी संजय राऊतांचा आक्रमक पवित्रा...
तर काय करणार? प्रदीप पूर्णेकर प्रकरणी संजय राऊतांचा आक्रमक पवित्रा; कापूरबावडी पोलीस ठाण्यात नेमकं काय घडतंय?
MPSC च्या विद्यार्थ्यांसाठी सर्वात मोठी बातमी!CM फडणवीसांच्या बैठकीत..
MPSC च्या विद्यार्थ्यांसाठी सर्वात मोठी बातमी! CM फडणवीसांच्या बैठकीतील ‘हे’ 5 महत्त्वाचे निर्णय
सचिन वाझेचा तुरुंगात मुक्काम वाढला; नेमकं कारण काय?
Sachin Waze | सचिन वाझेचा तुरुंगात मुक्काम वाढला; नेमकं कारण काय?
गडचिरोलीतील लेकाची गगनभरारी! थेट 'लंडन स्कूल ऑफ इकॉनॉमिक्स'मध्ये निवड
गडचिरोलीतील लेकाची गगनभरारी! थेट 'लंडन स्कूल ऑफ इकॉनॉमिक्स'मध्ये निवड
धक्कादायक! विमानात वैमानिकांचा वाद, थेट हल्ला नंतर विमान क्रॅश...
धक्कादायक! विमानात वैमानिकांचा वाद, थेट हल्ला नंतर विमान क्रॅश करण्याचा प्रयत्न: पुढे जे घडलं ते...
भोंदू अशोक खरातला मोठा झटका! गंभीर फसवणूक प्रकरणात कोर्टाचे महत्त्वाचे
भोंदू अशोक खरातला मोठा झटका! गंभीर फसवणूक प्रकरणात कोर्टाचे महत्त्वाचे निर्देश काय?
मातोश्री'वर राजकीय हालचालींना वेग! आधी विभागप्रमुखायंची बैठक नंतर...
मातोश्री बंगल्यावर राजकीय हालचालींना वेग! आधी विभागप्रमुखायंची बैठक नंतर राऊत आणि नार्वेकर... नेमकं काय घडतंय?
सुप्रीम कोर्टाच्या कार्यपद्धतीवर इंडिया आघाडी नाराज; थेट दिला इशारा...
सुप्रीम कोर्टाच्या कार्यपद्धतीवर इंडिया आघाडी नाराज; थेट दिला इशारा आता...
ठाण्यात प्रदीप पुर्णेकर प्रकरणी कुटुंबीयांचा पोलीस ठाण्यासमोर ठिय्या,
ठाण्यात प्रदीप पुर्णेकर प्रकरणी कुटुंबीयांचा पोलीस ठाण्यासमोर ठिय्या, जोपर्यंत...