AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

महाराष्ट्र हादरला! ZP शाळेतील शिक्षकच झाला भक्षक, 5 मुलींवर लैंगिक अत्याचार

जिल्हा परिषद शाळेत शिक्षकाकडून पाच अल्पवयीन मुलींचे लैंगिक शोषण केले. आरोपीला POCSO कायद्यान्वये अटक करण्यात आली आहे. पालकांच्या तक्रारीनंतर उघडकीस आला धक्कादायक प्रकार.

महाराष्ट्र हादरला! ZP शाळेतील शिक्षकच झाला भक्षक, 5 मुलींवर लैंगिक अत्याचार
सांकेतिक फोटोImage Credit source: AI Image
| Updated on: Mar 10, 2026 | 3:37 PM
Share

भंडारा जिल्ह्यातील पवनी तालुक्यातील वडेगाव येथील एका जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळेत घडलेली एक अत्यंत संतापजनक आणि हृदयद्रावक घटना समोर आली आहे. या शाळेतील एका शिक्षकाने शाळेतीलच पाच लहान मुलींचे लैंगिक शोषण केल्याचा गंभीर आरोप लागला आहे. या प्रकरणी पोलिसांनी तात्काळ कारवाई करून आरोपी शिक्षकाला अटक केली आहे.

एक मुलीच्या धैर्यामुळे प्रकरण उघड

अटक करण्यात आलेल्या आरोपीचे नाव अनिल राऊत असे आहे. तो गेल्या पाच वर्षांपासून वडेगाव येथील या जिल्हा परिषद शाळेत शिक्षक म्हणून कार्यरत होता. त्याने शाळेतील पाच अल्पवयीन मुलींवर अश्लील कृत्ये आणि लैंगिक अत्याचार केले. इतकेच नाही, तर या प्रकाराबाबत कुणाला सांगितल्यास जीवे मारण्याची धमकी देऊन मुलींना सतत भीतीत ठेवले होते. मुली या प्रकरणामुळे अत्यंत भयभीत आणि दहशतीखाली होत्या. मात्र, अत्याचार सहन न होऊन एका पीडित मुलीने धैर्य दाखवत आपल्या पालकांना संपूर्ण हकीकत सांगितली. ही माहिती ऐकून पालक हादरले आणि तात्काळ इतर पालकांना याबाबत कळवले. अधिक चौकशी केल्यावर समजले की, आरोपीने इतर मुलींनाही असाच प्रकार केला होता.

पालकांनी दिला शिक्षकाला चोप

संतप्त झालेल्या पालकांनी थेट शाळेत जाऊन आरोपी शिक्षक अनिल राऊत याला मारहाण केली. त्यानंतर पवनी पोलिसांना घटनेची माहिती देण्यात आली. पोलिसांनी घटनेचे गांभीर्य लक्षात घेऊन तातडीने शाळेत धाव घेतली आणि आरोपीला ताब्यात घेतले. पीडित मुलींच्या पालकांच्या तक्रारीवरून पोलिसांनी बाल लैंगिक अत्याचार प्रतिबंधक कायदा (POCSO Act) तसेच भारतीय दंड संहितेच्या संबंधित कलमांनुसार गुन्हा दाखल केला आहे. आरोपीला अटक करण्यात आली असून, त्याची कसून चौकशी सुरू आहे.

तपास सुरू

पोलिसांनी सांगितले की, आरोपीने आणखी किती मुलींना लक्ष्य केले आहे, याचा तपास केला जात आहे. शाळेतील इतर मुली आणि पालकांशी बोलून अधिक माहिती गोळा केली जात आहे. या घटनेमुळे परिसरात संताप व्यक्त होत असून, शिक्षण व्यवस्थेतील अशा प्रकारांबाबत कठोर कारवाईची मागणी होत आहे. या प्रकरणाने संपूर्ण महाराष्ट्राला हादरवले असून, बालकांच्या सुरक्षिततेबाबत शाळा आणि शिक्षण विभागाने अधिक सजग राहण्याची गरज व्यक्त केली जात आहे. पीडित मुलींना आवश्यक वैद्यकीय आणि मानसिक मदत पुरवण्याचे आश्वासन प्रशासनाने दिले आहे.

Follow Us
अशोक खरात प्रकरणातून सुटण्यासाठी बडे नेत चक्क...
अशोक खरात प्रकरणातून सुटण्यासाठी बडे नेत चक्क....
मोठी बातमी! निदा खानला आसरा देणाऱ्या मतीनच्या घरावर बुलडोझर? घरासह...
मोठी बातमी! निदा खानला आसरा देणाऱ्या मतीनच्या घरावर बुलडोझर? घरासह....
चाकणकरांनी माझ्यावर दबाव टाकला... अशोक खरातचा भांडाफोड करणाऱ्याने सगळं
चाकणकरांनी माझ्यावर दबाव टाकला... अशोक खरातचा भांडाफोड करणाऱ्याने सगळं.
अशोक खरात प्रकरणी रुपाली चाकणकर यांची 2 तासांपासून चौकशी सुरु, शिवनिका
अशोक खरात प्रकरणी रुपाली चाकणकर यांची 2 तासांपासून चौकशी सुरु, शिवनिका.
शिंदेंचा ड्रीम प्रोजेक्ट पूर्ण होण्याच्या मार्गावर, 175 कोटी खर्च
शिंदेंचा ड्रीम प्रोजेक्ट पूर्ण होण्याच्या मार्गावर, 175 कोटी खर्च.
मुख्यमंत्री होताच विजय यांचा मास्टरस्ट्रोक; काही तासांतच घेतला सर्वात
मुख्यमंत्री होताच विजय यांचा मास्टरस्ट्रोक; काही तासांतच घेतला सर्वात.
रुपाली चाकणकर महिला आयोगाच्या अध्यक्ष कशा झाल्या? दमानियांनी मांडले मह
रुपाली चाकणकर महिला आयोगाच्या अध्यक्ष कशा झाल्या? दमानियांनी मांडले मह.
मोठी बातमी! SIT चौकशीला सामोर जाण्याआधी चाकणकर थेट दिवंगत नेते रवींद्र
मोठी बातमी! SIT चौकशीला सामोर जाण्याआधी चाकणकर थेट दिवंगत नेते रवींद्र.
सुप्रिया सुळेंच्या अपघाताच्या बातमीनंतर सुनील मानेंनी व्यक्त केली शंका
सुप्रिया सुळेंच्या अपघाताच्या बातमीनंतर सुनील मानेंनी व्यक्त केली शंका.
थलपती विजय यांनी घेतली मुख्यमंत्री पदाची शपथ, विजयशिवाय मंत्रीपद मिळा
थलपती विजय यांनी घेतली मुख्यमंत्री पदाची शपथ, विजयशिवाय मंत्रीपद मिळा.