रायगडच्या दिवेआगार समुद्रकिनारी आठ विद्यार्थ्यांचा बुडून मृत्यू: आळंदीतील खाजगी क्लासची सहल
रायगडच्या दिवेआगार समुद्रकिनारी आठ विद्यार्थ्यांचा बुडूरायगडच्या दिवेआगार समुद्रकिनारी आठ विद्यार्थ्यांचा बुडून मृत्यू: आळंदीतील खाजगी क्लासची सहलन मृत्यू: आळंदीतील खाजगी क्लासची सहल
रायगडच्या दिवेआगार समुद्रकिनारी एक अत्यंत दुर्दैवी घटना घडली आहे, जिथे पुण्यातील आळंदी येथील एका खाजगी क्लासच्या आठ विद्यार्थ्यांचा बुडून मृत्यू झाला. ही घटना गुरुवारी (तारीख unspecified) घडली जेव्हा विद्यार्थी सहलीसाठी दिवेआगार येथे आले होते आणि समुद्रात पोहण्यासाठी उतरले होते. मिळालेल्या माहितीनुसार, समुद्रातील पाण्याचा अंदाज न आल्यामुळे हे आठ विद्यार्थी बुडाले.
घटनेची माहिती मिळताच स्थानिक पोलीस आणि बचाव पथके तात्काळ घटनास्थळी दाखल झाली. अथक प्रयत्नांनंतर आठही विद्यार्थ्यांचे मृतदेह समुद्रातून बाहेर काढण्यात आले आहेत. आळंदीतील या खाजगी क्लासमधून सहलीसाठी आलेले विद्यार्थी होते. या घटनेमुळे आळंदी शहरात आणि विद्यार्थ्यांच्या कुटुंबांमध्ये शोककळा पसरली आहे. कोकण पर्यटन हंगामात अशा घटना वारंवार घडताना दिसत असून, पर्यटकांनी समुद्रात उतरताना योग्य ती काळजी घेण्याचे आवाहन प्रशासनाकडून करण्यात येत आहे. अजूनही विद्यार्थ्यांची ओळख पटवण्याचे काम सुरू आहे.
