संजय राऊतांकडे तडजोड करण्याची मागणी, नारायण राणे मानहानी प्रकरणी नेमकं काय घडलं?

संजय राऊतांकडे तडजोड करण्याची मागणी, नारायण राणे मानहानी प्रकरणी नेमकं काय घडलं?

| Updated on: Aug 20, 2026 | 3:16 PM

नारायण राणे यांनी केलेल्या मानहानी प्रकरणी माझगाव कोर्टात सुनावणी झाली. राणे यांच्याकडून संजय राऊत यांच्यापुढे तडजोडीचा प्रस्ताव मांडण्यात आला आहे, मात्र राऊत यांनी कोर्टाकडे पुढील सुनावणीसाठी वेळ मागितला आहे. आता या प्रकरणाची पुढील सुनावणी 10 सप्टेंबर रोजी होणार असून, पुढील कार्यवाहीकडे सर्वांचे लक्ष लागले आहे.

नारायण राणे यांनी केलेल्या मानहानी प्रकरणी माझगाव कोर्टात सुनावणी झाली. या सुनावणीदरम्यान नारायण राणे यांच्याकडून संजय राऊत यांच्यापुढे तडजोडीचा प्रस्ताव मांडण्यात आला आहे. मात्र, संजय राऊत यांनी कोर्टाकडे पुढील सुनावणीसाठी वेळ मागितला. या प्रकरणाची पुढील सुनावणी आता 10 सप्टेंबर रोजी होणार आहे. त्यामुळे पुढच्या सुनावणीत नेमकं काय होतं, हे पाहणं महत्त्वाचं ठरणार आहे.

सध्या सुरू असलेल्या या कायदेशीर लढाईत राणे यांनी तडजोडीचा प्रस्ताव देऊन एक पाऊल पुढे टाकले आहे, तर राऊत यांनी विचार करण्यासाठी किंवा आपली बाजू अधिक प्रभावीपणे मांडण्यासाठी कोर्टाकडून वेळ मिळवला आहे. या प्रकरणात दोन्ही बाजूंनी दाखल करण्यात आलेले दावे आणि प्रतिदावे पाहता, 10 सप्टेंबर रोजी होणारी सुनावणी महत्त्वपूर्ण ठरू शकते. याचबरोबर, राज्याच्या राजकारणात आणखी एका घडामोडीत, आदित्य ठाकरे यांनी मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांना एक पत्र दिले आहे. चाकण एमआयडीसी आणि हिंजवडी आयटी पार्कला भेट दिल्यानंतर त्यांनी हे पत्र दिले. उद्योगमंत्र्यांनी चाकणमध्ये घोषणांचा पाऊस पाडला, असा टोलाही आदित्य ठाकरे यांनी लगावला. पुढील महिन्यात पुन्हा चाकणला भेट देऊन आश्वासनं पाळली गेली की नाही, याची पाहणी करणार असल्याचेही त्यांनी सांगितले.

Published on: Aug 20, 2026 2:44 PM
Loading...
Unable to load recommendations.
Follow Us