Malvan Money Seized : निलेश राणेंच्या छाप्यानंतर बंधू नितेश राणे विजय केनवडेकरांच्या भेटीला, ‘त्या’ आरोपांवर सडेतोड उत्तर

Malvan Money Seized : निलेश राणेंच्या छाप्यानंतर बंधू नितेश राणे विजय केनवडेकरांच्या भेटीला, ‘त्या’ आरोपांवर सडेतोड उत्तर

| Updated on: Nov 27, 2025 | 5:17 PM

भाजप नेते नितेश राणे यांनी विजय केनवडेकर यांच्या घरी सापडलेल्या पैशांवर स्पष्टीकरण दिले. ते म्हणाले, केनवडेकर व्यावसायिक असल्याने घरात व्यवसायासाठी पैसे असणे स्वाभाविक आहे, यात गैर काही नाही. भाजप विकासकामांवर आणि सरकारी योजनांवर निवडणुका लढवते, पैशांच्या वितरणावर नाही असे राणे यांनी स्पष्ट केले.

भाजप नेते नितेश राणे यांनी विजय केनवडेकर यांच्या घरी सापडलेल्या पैशांवर तीव्र प्रतिक्रिया दिली आहे. त्यांनी प्रश्न विचारला की घरात व्यवसायासाठी पैसे ठेवण्यात काय गैर आहे. राणे यांनी स्पष्ट केले की, विजय केनवडेकर हे वर्षानुवर्षे व्यवसायात आहेत आणि त्यांची बाजारात दुकान आहे. त्यामुळे व्यवसायाच्या दृष्टीने त्यांच्या घरात पैशांची उलाढाल असणे सामान्य आहे. याबाबतची तक्रार राज्य निवडणूक आयोग आणि पोलिसांकडे गेली असून, या प्रकरणाची निःपक्षपातीपणे चौकशी होईल असे त्यांनी सांगितले.

राणे यांनी पुढे असेही नमूद केले की, भारतीय जनता पक्षाला पैशांचे वाटप करून निवडणुका लढवण्याची गरज नाही. पंतप्रधान नरेंद्र मोदी आणि देवेंद्र फडणवीस यांच्या नेतृत्वाखाली भाजप विकास आणि सरकारच्या योजनांवर निवडणुका लढवत आहे. लाडकी बहीण योजना किंवा शेतकरी सन्मान योजनांसारख्या सरकारी योजनांमुळे लाभार्थी घराघरात तयार आहेत. सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील निवडणुका केवळ विकासाच्या मुद्द्यांवर लढवल्या जातील आणि कोणताही उमेदवार केवळ विकासाचा अजेंडाच मांडेल, असे राणे यांनी ठामपणे सांगितले.

Published on: Nov 27, 2025 05:17 PM