Maharashtra Local Elections : मी लढणार, मोडणार पण… भाजपच्या माजी नगरसेविका सुरेखा पाटील बंडखोरीच्या तयारीत, मतदारांना पत्राद्वारे भावनिक आवाहन

Maharashtra Local Elections : मी लढणार, मोडणार पण… भाजपच्या माजी नगरसेविका सुरेखा पाटील बंडखोरीच्या तयारीत, मतदारांना पत्राद्वारे भावनिक आवाहन

| Updated on: Dec 29, 2025 | 3:36 PM

महाराष्ट्रातील स्थानिक राजकारणात महत्त्वपूर्ण घडामोडी घडत आहेत. भाजपच्या माजी नगरसेविका सुरेखा पाटील यांनी बंडखोरीचा पवित्रा घेतला असून, त्यांनी भावनिक पत्र लिहीत मतदारांना मी लढणार, मोडणार पण थांबणार नाही असे आवाहन केले आहे. मुंबई मनपा वॉर्ड क्रमांक २७ मधून त्या माजी नगरसेविका राहिल्या आहेत.

महाराष्ट्राच्या राजकारणात स्थानिक पातळीवर अनेक घडामोडी घडत असून, आगामी निवडणुकांच्या पार्श्वभूमीवर अनेक ठिकाणी नाराजी आणि बंडखोरीचे चित्र दिसत आहे. अशातच भाजपच्या माजी नगरसेविका सुरेखा पाटील यांनी बंडखोरीची तयारी केली आहे. मुंबई मनपाच्या वॉर्ड क्रमांक २७ मधून त्या माजी नगरसेविका राहिलेल्या आहेत. त्यांनी मतदारांना उद्देशून एक भावनिक पत्र लिहिले असून, त्यात मी लढणार, मोडणार पण कधीच थांबणार नाही असे ठामपणे म्हटले आहे. BMC निवडणुकांच्या दृष्टीने त्यांचे हे आवाहन आगामी स्थानिक स्वराज्य संस्थांच्या निवडणुकांमध्ये महत्त्वाचे ठरू शकते.

मुंबईतील वरळी मतदारसंघात आदित्य ठाकरेंच्या प्रभागात नाराजीनाट्य सुरू झाले आहे. वरळी कोळीवाड्यातून हेमांगी वरळीकर यांना पुन्हा संधी दिली जात असल्याने शाखाप्रमुख सूर्यकांत कोळी यांनी राजीनामा दिला आहे. त्यांनी हेमांगी वरळीकर यांचे पती हरीश वरळीकर आणि विभागप्रमुख आशिष चेंबुरकर यांच्यावर गंभीर आरोप केले आहेत. वरळीतील प्रभागांमध्ये अद्याप एबी फॉर्म दिले नसल्याने संभ्रम वाढला आहे. याचबरोबर, छत्रपती संभाजीनगरमध्ये आमदार प्रदीप जैस्वाल यांचा मुलगा ऋषिकेश जैस्वाल उमेदवारी अर्ज भरण्याच्या तयारीत असल्याची माहिती मिळत आहे.

Published on: Dec 29, 2025 03:36 PM