तर देव मला कधी माफ करणार नाही! नीलेश राणेंचं मोठं विधान

| Updated on: Nov 30, 2025 | 1:14 PM

एकनाथ शिंदे यांच्या सिंधुदुर्ग दौऱ्याच्या तयारीदरम्यान, भाजप नेते निलेश राणे यांनी त्यांच्यावरील एफआयआरवर भाष्य केले. स्टिंग ऑपरेशन प्रकरणी कारवाई चुकीची असल्याचे त्यांनी म्हटले. रवींद्र चव्हाण यांच्यावरही त्यांनी गंभीर आरोप केले, तर एकनाथ शिंदे यांची साथ कधीही सोडणार नसल्याचे ठामपणे सांगितले.

एकनाथ शिंदे यांच्या सिंधुदुर्ग दौऱ्याच्या पार्श्वभूमीवर, भाजप नेते निलेश राणे यांनी त्यांच्यावरील एफआयआर आणि राजकीय परिस्थितीवर भूमिका स्पष्ट केली. मालवण येथे शिंदे यांच्या सभेची तयारी सुरू असताना, विरोधकांकडून त्यांच्यावर लक्ष ठेवले जात असल्याचे राणे यांनी नमूद केले.

एका स्टिंग ऑपरेशननंतर त्यांच्यावर गुन्हा दाखल झाल्याचे निलेश राणे यांनी सांगितले. हे प्रकरण बेकायदेशीर असून, अटक झाल्यास त्यांना आनंदच होईल असे आव्हान त्यांनी पोलिसांना दिले. चोराच्या घरात चोरी पकडूनही आरोपीवर नव्हे, तर आपल्यावरच गुन्हा दाखल झाल्याबद्दल त्यांनी आश्चर्य व्यक्त केले.

निलेश राणे यांनी भाजप प्रदेशाध्यक्ष रवींद्र चव्हाण यांच्यावरही गंभीर आरोप केले. सिंधुदुर्ग जिल्ह्यातील विकासाकडे दुर्लक्ष करून चव्हाण यांनी जिल्ह्याचे वातावरण बिघडवले असल्याचा दावा त्यांनी केला. त्यांच्या कार्यकाळातील सार्वजनिक बांधकाम खात्याची २५० कोटींची बिले प्रलंबित असल्याचा मुद्दाही त्यांनी उपस्थित केला. राजकारणात काहीही मिळाले नाही तरी चालेल, पण एकनाथ शिंदे यांना कधीच सोडणार नाही, अशी ठाम भूमिका निलेश राणे यांनी व्यक्त केली.

Published on: Nov 30, 2025 01:14 PM