Ajit Pawar : अजित पवार बारामती हॉस्टेलमधून अचानक रवाना, दादा नेमके गेले कुठे ?
उपमुख्यमंत्री अजित पवार पोलीस सुरक्षेशिवाय अचानक बारामती हॉस्टेलमधून रवाना झाले. त्यांचे वाहन पुण्यातील जिजाई निवासस्थानी आढळले, परंतु कर्मचाऱ्यांनी त्यांच्या उपस्थितीबाबत माहिती देण्यास नकार दिला. राष्ट्रवादीच्या एकजुटीच्या चर्चा फिसकटल्यानंतर ही घटना घडल्याने त्यांच्या अचानक गायब होण्याने राजकीय वर्तुळात अनेक तर्कवितर्क लावले जात आहेत.
उपमुख्यमंत्री अजित पवार अचानकपणे बारामती हॉस्टेलमधून रवाना झाल्याने महाराष्ट्राच्या राजकीय वर्तुळात खळबळ उडाली आहे. सकाळी सात वाजता ते त्यांचे पोलीस संरक्षण आणि ताफा सोबत न घेता, केवळ चालकासह एका वाहनाने बाहेर पडले. अजित पवार ज्या वाहनाने रवाना झाले, ते वाहन नंतर पुण्यातील त्यांच्या जिजाई निवासस्थानी दिसले. मात्र, कर्मचारी त्यांच्या निवासस्थानी असल्याची माहिती देण्यास टाळाटाळ करत आहेत.
राष्ट्रवादी काँग्रेसच्या दोन्ही गटांमध्ये एकत्र येण्यासंबंधीच्या चर्चा चिन्हाच्या मुद्द्यावरून फिसकटल्याची माहिती आहे. अजित पवार घड्याळ चिन्हावर निवडणूक लढवण्यासाठी आग्रही असल्याने हे घडले असे सांगितले जाते. या पार्श्वभूमीवर अजित पवारांचा हा अचानक आणि गोपनीय प्रवास राजकीय घडामोडींना वेग देणारा मानला जात आहे. पडद्यामागे काहीतरी मोठ्या राजकीय हालचाली सुरू असल्याचा अंदाज व्यक्त होत आहे.
