Ravindra Dhangekar : मला नोटीस देतील किंवा हकालपट्टी करतील असं वाटत नाही, कारण… धंगेकर नेमकं काय म्हणाले?

Ravindra Dhangekar : मला नोटीस देतील किंवा हकालपट्टी करतील असं वाटत नाही, कारण… धंगेकर नेमकं काय म्हणाले?

| Updated on: Oct 23, 2025 | 1:28 PM

रवींद्र धंगेकर यांनी आपली हकालपट्टी होईल असे वाटत नसल्याचे म्हटले आहे. ते म्हणाले की, मी भारतीय जनता पक्षाच्या विरोधात नाही, तर विकृती विरोधात बोललो आहे. कोणतीही राजकीय किंमत मोजायला तयार असून, एकनाथ शिंदे यांना वस्तुस्थिती सांगितल्यास ते मला नोटीस देणार नाहीत असा विश्वास त्यांनी व्यक्त केला. धंगेकरांनी जैन बोर्डिंगसाठी प्रशासक आणि विशेष अनुदानाची मागणी केली आहे.

काँग्रेस आमदार रवींद्र धंगेकर यांनी नुकतेच माध्यमांशी बोलताना आपली पक्षातून हकालपट्टी होईल किंवा नोटीस मिळेल अशी शक्यता फेटाळून लावली. त्यांनी स्पष्ट केले की, मी भारतीय जनता पक्षाच्या विरोधात बोललो नसून, विकृती विरोधात बोललो आहे. या संदर्भात त्यांना कितीही राजकीय किंमत मोजावी लागली तरी लढत राहण्याची तयारी त्यांनी दर्शवली. धंगेकर म्हणाले की, त्यांचे नेते एकनाथ शिंदे यांनी त्यांना सन्मानाने पक्षात पद दिले आहे. मी माझी बाजू त्यांना मांडल्यास, ते मला कधीच अशा पद्धतीची नोटीस देणार नाहीत किंवा माझी हकालपट्टी करणार नाहीत, असे त्यांना वाटते.

एकनाथ शिंदे यांचा लढाऊ बाणा असून ते शिवसेनाप्रमुखांच्या मुशीत तयार झाले आहेत. जनतेच्या आड सत्ता येत असेल तर सत्ता बाजूला ठेवून जनतेसाठी लढावे लागेल, या शिवसेनाप्रमुखांच्या शिकवणीचा त्यांनी उल्लेख केला. जैन बोर्डिंगवर प्रशासक नेमून विशेष अनुदान देण्याची मागणीही धंगेकरांनी केली. जर देवेंद्र फडणवीस यांनी बोलावले तर त्यांच्याकडे आपली बाजू मांडायला जाईल, कारण त्यांना खरे-खोटे चांगले कळते, असेही धंगेकर यांनी नमूद केले.

Published on: Oct 23, 2025 01:27 PM