AQI
TV9 Network
User
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

Ashok Kharat: अशोक खरातचं भविष्य धोक्यात! पोलिसांच्या हाती लागले ते मोबाईल नंबर, आता कुंडलीच बाहेर येणार, अपडेट काय?

Nashik Captain Ashok Kharat: नाशिक येथील भोंदू ज्योतिषी अशोक खरात याचंच भविष्य धोक्यात आलं आहे. काल SIT ने त्याची 7 तास कसून चौकशी केली. विशेष म्हणजे त्याचा चेला आणि PA नीरज जाधव यांची समोरासमोर चौकशी करण्यात आली.

Ashok Kharat: अशोक खरातचं भविष्य धोक्यात! पोलिसांच्या हाती लागले ते मोबाईल नंबर, आता कुंडलीच बाहेर येणार, अपडेट काय?
नीरज जाधव, अशोक खरातImage Credit source: गुगल
| Edited By: | Updated on: Mar 22, 2026 | 8:45 AM
Share

Nashik Captain Ashok Kharat: अनेक महिलांचे लैंगिक शोषणा करणारा भोंदू ज्योतिषी अशोक खरात याचंच भविष्य धोक्यात आलं आहे. भविष्य सांगण्याच्या बहाण्याने त्याने महिलांचे जीवन नासवले. अनेकांच्या जमिनी हडपल्या. राजकीय नेत्यांचे पाठबळ असल्याने आपल्यापर्यंत कोणीच पोहचू शकत नाही याचा त्याला विश्वास होता. पण त्याचे कारनामे समोर आल्यानंतर त्याला अटक करण्यात आली. त्याच्या नावावर 52 मालमत्ता असल्याचे समोर आले आहे. दरम्यान काल अशोक खरात याची 7 तास चौकशी करण्यात आली. SIT ने अशोक खरात आणि त्याचा चेला नीरज जाधव यांना एकमेकांसमोर बसवून चौकशी केली. त्यावेळी दोघांमध्ये शाब्दिक चकमक उडाली.

40 महिलांचे नंबर हस्तगत

काल नाशिक येथे SIT ने कॅप्टन खरात आणि ऑफिस बॉय नीरज जाधव याची एसआयटी मार्फत समोरासमोर चौकशी करण्यात आली. या चौकशीत ऑफिस बॉय धीरजकडून 40 महिलांचे नंबर हस्तगत करण्यात आले. त्यामुळे अशोक खरातचा पाय खोलात गेला आहे. नीरज आणि त्याच्यात या चौकशी दरम्यान अनेकदा खडाजंगी झाली. 7 तास कसून चौकशी करण्यात आली. त्यात खरात काय उगळला हे अजून गुलदस्यात आहेत. त्याने कुणाच्या मदतीने आणि जोरावर इतकी संपत्ती, मालमत्ता कमावली. त्याला कुणाचे पाठबळ होते. कोणते मंत्री त्याचे चेलेचपाटे होते या बाबी अद्याप समोर आल्या नाहीत.

आता लँड एजंट टार्गेटवर

नीरज जाधव आणि कॅप्टन खरात याच्या चौकशीत दोन नावं समोर आली आहेत. भायखळ्यातून परब तर पुण्यातून जासूद याची देखील एसआयटीमार्फत चौकशी होणार आहे. नीरज जाधव याच्या कडून आणखी काही लँड एजंटचे नंबर हस्तगत केले आहे. त्यामुळे खरात याने जोर जबरदस्तीने जमीन हडपल्या. मालमत्ता जमवल्या, त्याची कुंडली आता निघणार आहे. खरातच्या बड्या भक्तांच्या शोधासाठी सीडीआर तपासला जाणार आहे. गृह विभागाची पूर्वपरवानगी घेऊन SIT सीडीआर तपासणी करणार आहे. कॅप्टन खराची तीन दिवसात 20 तास चौकशी करण्यात आली आहे, या चौकशीतून बरंच काही हाती लागण्याची शक्यता आहे.

Follow Us
मोठी अपडेट! उपमुख्यमंत्री सुनेत्रा पवार खासदारकीचा राजीनामा देणार...
मोठी अपडेट! उपमुख्यमंत्री सुनेत्रा पवार खासदारकीचा राजीनामा देणार....
ठाकरे गटाचे खासदार संजय दिना पाटील यांचा एकनाथ शिंदेंसोबत प्रवास....
ठाकरे गटाचे खासदार संजय दिना पाटील यांचा एकनाथ शिंदेंसोबत प्रवास.....
ममता बॅनर्जींनी राजीनामा नाही दिला तर... कायदेतज्ञ काय सांगतात?
ममता बॅनर्जींनी राजीनामा नाही दिला तर... कायदेतज्ञ काय सांगतात?.
तमिळनाडूत टीव्हीकेचा सत्तास्थापनेसाठी दावा, काँग्रेसच्या पाठिंब्याने..
तमिळनाडूत टीव्हीकेचा सत्तास्थापनेसाठी दावा, काँग्रेसच्या पाठिंब्याने...
मोठी अपडेट! पश्चिम बंगालमध्ये हिंसाचार उफाळला, भाजपच्या विजयी रॅलीत...
मोठी अपडेट! पश्चिम बंगालमध्ये हिंसाचार उफाळला, भाजपच्या विजयी रॅलीत....
पंढरपूरात राधा पाटीलच्या कार्यक्रमात तुफान राडा; बाचाबाचीचे रूपांतर...
पंढरपूरात राधा पाटीलच्या कार्यक्रमात तुफान राडा; बाचाबाचीचे रूपांतर....
नसरापूर प्रकरणातील आरोपीचा माथं टणकावणारा जबाब, म्हणाला, मी नशेत...
नसरापूर प्रकरणातील आरोपीचा माथं टणकावणारा जबाब, म्हणाला, मी नशेत....
हुंड्याच्या छळाला कंटाळून विवाहितेने उचललं टोकाचं पाऊल, थेट विहिरीतच..
हुंड्याच्या छळाला कंटाळून विवाहितेने उचललं टोकाचं पाऊल, थेट विहिरीतच...
नसरापूर प्रकरणातील आरोपीसह पोलिसांची मध्यरात्री घटनास्थळाची पाहणी...
नसरापूर प्रकरणातील आरोपीसह पोलिसांची मध्यरात्री घटनास्थळाची पाहणी....
राऊतांचा सरकारवर हल्लाबोल; लाडकी बहिण योजनेवरून वाद पेटला, 65 लाख.....
राऊतांचा सरकारवर हल्लाबोल; लाडकी बहिण योजनेवरून वाद पेटला, 65 लाख......