AQI
Sign In

By signing in or creating an account, you agree with Associated Broadcasting Company's Terms & Conditions and Privacy Policy.

खुशखबर! Suzuki Intruder 150cc बाईक निम्म्याहून कमी किमतीत उपलब्ध, जाणून घ्या डील आणि फीचर्स

भारतीय ऑटोमोबाईल मार्केटमध्ये टू व्हीलर सेगमेंट मोठ्या प्रमाणात वाढले आहे. विशेष म्हणजे वेगवेगळ्या किमतीच्या सेगमेंटमध्ये येणार्‍या बाइक्स यामध्ये खरेदी केल्या जाऊ शकतात. पण असे अनेक तरुण आहेत ज्यांना क्रूझ स्टाईल बाईक्स आवडतात. बाजारात क्रूझर बाइक्सची संख्या मर्यादित असली तरी यामाहा, सुझुकी, रॉयल एनफिल्ड, बजाज यांसारख्या कंपन्यांच्या बाइक्सची संख्या सर्वाधिक आहे.

खुशखबर! Suzuki Intruder 150cc बाईक निम्म्याहून कमी किमतीत उपलब्ध, जाणून घ्या डील आणि फीचर्स
Suzuki Intruder 150cc bike
| Edited By: | Updated on: Oct 24, 2021 | 11:29 AM
Share

मुंबई : भारतीय ऑटोमोबाईल मार्केटमध्ये टू व्हीलर सेगमेंट मोठ्या प्रमाणात वाढले आहे. विशेष म्हणजे वेगवेगळ्या किमतीच्या सेगमेंटमध्ये येणार्‍या बाईक्स यामध्ये खरेदी केल्या जाऊ शकतात. पण असे अनेक तरुण आहेत ज्यांना क्रूझ स्टाईल बाईक्स आवडतात. बाजारात क्रूझर बाईक्सची संख्या मर्यादित असली तरी यामाहा, सुझुकी, रॉयल एनफिल्ड, बजाज यांसारख्या कंपन्यांच्या बाईक्सची संख्या सर्वाधिक आहे. मात्र, त्यांची किंमत 1 लाख रुपयांपेक्षा जास्त आहे.

आज आम्ही तुम्हाला एका खास आणि स्पेशल डीलबद्दल सांगणार आहोत. ज्याच्या मदतीने तुम्ही अर्ध्यापेक्षा कमी किमतीत क्रूझर स्टाइल बाईक खरेदी करू शकता. आज आम्ही तुम्हाला Suzuki Intruder 150 cc बद्दल सांगणार आहोत. जी त्याच्या सेगमेंटमधील एक खास बाईक आहे. तसेच या बाईकचा लुक खूपच आकर्षक आहे. त्यात येणारा सिल्वर रंग देखील एक चांगला पर्याय आहे.

कोणत्याही शोरूममधून खरेदी केल्यावर ही बाईक 1.27 लाख रुपयांपर्यंत येते. पण आज आम्ही तुम्हाला एका खास डीलबद्दल सांगणार आहोत. ज्याच्या मदतीने ही बाईक अर्ध्याहून कमी म्हणजे 52,000 मध्ये खरेदी केली जाऊ शकते. याबद्दल जाणून घेण्यापूर्वी, आपल्याला या बाईकची संपूर्ण माहिती असणे आवश्यक आहे.

सुझुकी इंट्रूडर इंजिन आणि फीचर्स

सुझुकी इंट्रूडर ही 155 सीसी इंजिन क्षमता असलेली क्रूझ बाईक आहे. यात सिंगल सिलेंडर इंजिन आहे. जे एअर कूल्डवर काम करते. हे SOHC आधारित इंजिन आहे. हे इंजिन 13.6 PS पॉवर आणि 13.8 Nm पीक टॉर्क जनरेट करते. हे 5-स्पीड मॅन्युअल गिअरबॉक्ससह जोडलेले आहे. ट्यूबलेस टायर्ससह येत असलेल्या, या बाईकला फ्रंट आणि बॅक पॅनलवर ट्यूबलेस टायर्स आणि डिस्क ब्रेक सिस्टीम देण्यात आली आहे. वेबसाइटनुसार, ही बाईक 38.5 kmpl चे मायलेज देते.

सुझुकीची ही बाइक Bikes 24 नावाच्या वेबसाइटवर लिस्ट करण्यात आली असून तिची किंमत 52 हजार रुपये आहे. ही सेकंड हँड बाईक आहे आणि 2017 चे मॉडेल आहे. या बाईकवरची आजची ऑफर सेकंड हँड वाहन खरेदी-विक्री वेबसाइट CARS24 द्वारे दिली आहे. त्याची किंमत 58 हजार रुपये आहे. वेबसाइटवर दिलेल्या माहितीनुसार, ही पहिली Honor बाईक असून 14 हजार किलोमीटर चालवण्यात आली आहे. ही बाईक दिल्लीच्या DL-05 RTO मध्ये नोंदणीकृत आहे. बाईक 24 च्या वेबसाइटनुसार, काही अटींसह 1 वर्षाची वॉरंटी आणि सात दिवसांच्या मनी बॅक गॅरंटी आहे.

संबंधित बातम्या : 

आपल्या Android फोनचे स्टोरेज कसे क्लिअर कराल, जाणून घ्या स्टेप-बाय-स्टेप प्रोसेस

Apple लवकरच LCD डिस्प्लेसह iPhone SE3 लाँच करणार, जाणून घ्या फोनमध्ये काय असेल खास?

Google Meet लवकरच आणत येत आहे नवीन फीचर, मायक्रोफोन आणि कॅमेरा बंद करु शकणार सहभागी होस्ट

(Suzuki Intruder 150cc bike available for Rs 52,000, find out the deals and features)

महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?
महायुतीतील मतभेद दूर, आगामी निवडणुका एकत्र लढणार! बघा कोण काय म्हणालं?.
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?
राणीच्या बागेतील दोन्ही वाघांचा मृत्यू, कारण लपवण्याचं कारण काय?.
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'
'अडीच वर्षाचा स्पीड ब्रेकर सोडला, तर गेल्या 11 वर्षात प्रगतीचं...'.
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर
पुतीन यांची भारताला मोठी ग्वाही अन् रशिया-भारत करारांवर दिला भर.
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना..
भारत-रशियात महत्त्वपूर्ण करार, PM मोदी म्हणाले आता व्यापारी संबंधाना...
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?
भाजप-ठाकरे सेनेचा कामगार युनियनवरून राडा, वांद्र्यानंतर वरळीत घडल काय?.
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?
सुट्ट्यांबाबत इंडिगोचे नियम शिथिल, DGCA कडून जारी केलेले नवे आदेश काय?.
सारंगखेड्याच्या घोडेबाजारात 21 लाखांच्या बाबाची क्रेझ, का होतेय चर्चा?
सारंगखेड्याच्या घोडेबाजारात 21 लाखांच्या बाबाची क्रेझ, का होतेय चर्चा?.
2029 ला मोदीच PM, महायुतीला एक वर्ष अन् फडणवीसांना थेट सांगून टाकलं..
2029 ला मोदीच PM, महायुतीला एक वर्ष अन् फडणवीसांना थेट सांगून टाकलं...
महायुतीच्या वर्षपूर्ती निमित्त अनाथ मुलांशी संवाद साधताना फडणवीस भावूक
महायुतीच्या वर्षपूर्ती निमित्त अनाथ मुलांशी संवाद साधताना फडणवीस भावूक.